GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

12บอสที่ล่าไม่ต้องกาย โดย เซน.PuNISHER.

.PuNlSHER.

• Jr. Member
  • **
ตะเคียน/ยืนบวก ไอร์ซี่/รอจังหวะ มังกรน้ำแข็ง/ยืนบวกรอจังหวะ ไกเซอร์/ยืนบวก บอสเข้วี/รอจังหวะอย่ายืนบวกตรงๆ บอสเต่า/เดินยิงเลื่อยๆ เกเลี่ยน/ยืนบวก ฟาโร/ยืนบวกรอจังหวะ  แมงมุง/ยืนบวก รอจังหวะ ไพโร/รอจังหวะ อย่างบวกตรงๆ อินเฟอน๊อต/ยืนบวกรอจังหวะ บอสเห็ด/ยืนบวก  เน้น ต้องมีใบชุบ เพราะว่าบ้างครั้งอาจพลาด 

Patrokoz

• **
  • วันที่ไม่เคยลืม 14/4/54 - 8/1/55
พอจะทำแบบระเอียดเลยได้ไหมอ่าครับ

พอดีอ่านงี้ผมงงนิดหน่อยน่ะครับ

.PuNlSHER.

• **
ผมเอา เซน ล่านะคับ ไม่ได้เอา อาชีพอื่นล่า เน้นย้ำ ต้องมี ใบประกัน อาหารต้องกด บางตัวอย่างที่บอก บางตัวยืนบกตรงๆๆไม่ได้ อย่างบอสเข้วี ต้อง รอตอนมันฟูเลือด บอส12ตัวต้องใช้เวลา กับความใจเย็น ไม่ถึง ครึ่งชัวโมงหรอกคับบ้างตัว เออลืม บอส รานีแห่งป่าไม่ดวยคับ ตัวที่13  ล่าง่ายมากกก ไม่ต้องกาย ยืนมันมันตรงๆๆเลย ไม่ต้องมีพระฟูกะได้ ไม่ถึง30-40วิ ไม่ตายกับกาย จบ ล่าง่าย

.PuNlSHER.

• **
ตัวที่14  บอสลิง ตัวนี้ ตรงๆๆไม่ได้ ต้องรอจังหวะ แล้ว ยิงอย่างใจเย็น อันนี้ล่า เอา สะใจ แต่ ถ้าจะดรอป ต้องเอาเทรไปสักคน  รอเลือดน้อยๆๆวิ่งเข้าไปตายละ777ชิง ฮ่าๆ
แต่ถ้า ล่าแบบ เทพๆๆ ผมว่าแบบวิธีผมมันช้าไปนิดนึง ก็แล้วแต่คนที่นำไปประยุกข์ คับ

หญิง

• Full Member
         ที่เคยเอาเบลดยืนบวกกับบอสมามีแต่ไกร์เซอร์มาละ เอาแบบไม่ตายแถมสดไม่มีพระสรรไม่มีกายไม่มีบับจากอาชีพอื่น อาสัยกดยาเอาแต่พอปรับใหม่ไม่ได้ละ  g#006 g#006

ปลาทูนึ่ง

• **
อยากได้แบบคลิปมีไหมครับ ขอเป็น คิงจุ๊นะครับ ขอชมเป็นขวัญตาหน่อยเขาบอกว่าตียาก

.PuNlSHER.

• **
คิงจุ๊ต้องกายอย่างเดียวคับ  วิยังที่กันเวท เยอะๆยังตาย ต้องกาย อย่างเดียวคับ

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • **
  • Line : golp.a
อยากได้แบบคลิปมีไหมครับ ขอเป็น คิงจุ๊นะครับ ขอชมเป็นขวัญตาหน่อยเขาบอกว่าตียาก
เป็นบอที่ล่ายากส์มากกก เพราะมันหายตัวแล้วมองไม่เห็นนี่ละ woon_cry woon_cry
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

ตากลมสตายD

• `ไม่ได้เป็นโอตาคุ แค่นอนเพ้อสาว2D .
  • **
เป็นบอที่ล่ายากส์มากกก เพราะมันหายตัวแล้วมองไม่เห็นนี่ละ woon_cry woon_cry

เป็นตัวที่ทำให้หงุดหงิดมาก  g#009
▼ .นอนตากลมสบายๆ เสพอนิเมะสไตล์คนรักสาว 2D

ตะเคียน/ยืนบวก ไอร์ซี่/รอจังหวะ มังกรน้ำแข็ง/ยืนบวกรอจังหวะ ไกเซอร์/ยืนบวก บอสเข้วี/รอจังหวะอย่ายืนบวกตรงๆ บอสเต่า/เดินยิงเลื่อยๆ เกเลี่ยน/ยืนบวก ฟาโร/ยืนบวกรอจังหวะ  แมงมุง/ยืนบวก รอจังหวะ ไพโร/รอจังหวะ อย่างบวกตรงๆ อินเฟอน๊อต/ยืนบวกรอจังหวะ บอสเห็ด/ยืนบวก  เน้น ต้องมีใบชุบ เพราะว่าบ้างครั้งอาจพลาด
ไอร์ซี่ ไม่กาย ไม่มีพารา ลำบาก โดนสะสมดาเมจบอส ทีเดียวตาย มังกรน้ำแข็ง บวกยังไงหว่าโดนแช่แข็ง มอนกัดทีเดียวตาย ไกเซอร์ ไม่ได้โดนสะสมดาเมจ เข้วีนี้ไม่ต้องพูดถึง ตีไปพันตีกลับมาหมื่น บอสเต่า สะสมความเสียหาย แต่เล่นดีๆไม่กาย คนเดียวไหว เกเลี่ยนไม่กายไหว ฟาโรไหว แมงมุมไม่ไหวชัวๆ ไพโรไหว อินเฟอน๊อตไหว บอสเห็ดไหว

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด

.PuNlSHER.

• **
มาดูที่เซิฟสวรรค์ ได้คับ ประเดิม ด้วย มังกรน้ำเเข็งเลย ซิบมาตัว เซน