GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทีมงานอย่านิ่งนอนใจบอทมาเยือนแล้ว

nicky01

• บุคคลทั่วไป
ส่วนหนึ่งไม่แนะนำให้ผู้เล่น ทดลองด้วยตัวเองนะครับ อาจสุ่มเสี่ยงกับการโดนแฮ็ค ได้ครับ

ด้วยความปรารถนาดีจากทางทีมงานอสุราทุกท่านครับผม

เเล้วผู้เล่นจะได้รางวัลปะที่เเจ้ง

ถ้าตรวจสอบแล้วมี มูลความจริง และข่าวสารที่ผู้เล่นแจ้งเข้ามานั้นเป็นประโยชน์ต่อเพื่อนๆทุกท่าน ทางทีมงานมีรางวัลสมนาคุณให้ เป็นสินน้ำใจอย่างแน่นอนครับผม  woon_yes

r3fd4rffff

• Jr. Member
  • **
สินน้ำใจคือไรหมวกบัคมาสเตอร์อะหรอ
เเล้วไหนบอกจะให้ 5000 5000 5000 5000

r3fd4rffff

• **

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
แล้วอสุรามีโปรกันแลคไหมครับ  g#025
ถ้ามีผมใช้เลย g#009
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

☼♦♦MaFiA♦♦☼

• **

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
ส่วนหนึ่งไม่แนะนำให้ผู้เล่น ทดลองด้วยตัวเองนะครับ อาจสุ่มเสี่ยงกับการโดนแฮ็ค ได้ครับ

ด้วยความปรารถนาดีจากทางทีมงานอสุราทุกท่านครับผม

ไม่แนะนำให้ทีมงาน ทดลองเหมือนกัน เดี๋ยวเจอโทรจัน แล้วจะมีข้ออ้างเสกของอีก  woon_555

ปล. คนแจ้ง มีคลิปตอนกำลังใช้โปรมั้ย  woon_huh

ปล.2 ถ้ามีจริงทีมงานอย่าเบี้ยวล่ะ อยากเห็นคนได้ห้าพัน  woon_love

☼♦♦MaFiA♦♦☼

• **
ถ้าส่ง ให้ถึงขนาดนั้นแล้วทีมงานบอกไม่ใช่โปรก็ไม่รู้จะทำไงแหละ

ผมสงสัยแล้วนะยืนยัน อสุราไร้โปรไร้บอท100% ในเมื่อ 100% จะให้แค่ 5 พันทำไม ยังไงก็ 100% ไม่บอกว่า ถ้าใช้ได้จะให้ 100ล้านบาท บ้านพร้อมที่ดิน + เงินในอสุราอีก100M ละเห้ออ

ในเมื่อ มัน 100%มันก็ไม่มีโอกาสเกิดได้อยู่แล้วใช้มั้ยครับ.. ?หรือว่า 100% จาก 100000000%

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ผมสงสัยแล้วนะยืนยัน อสุราไร้โปรไร้บอท100% ในเมื่อ 100% จะให้แค่ 5 พันทำไม ยังไงก็ 100% ไม่บอกว่า ถ้าใช้ได้จะให้ 100ล้านบาท บ้านพร้อมที่ดิน + เงินในอสุราอีก100M ละเห้ออ

ในเมื่อ มัน 100%มันก็ไม่มีโอกาสเกิดได้อยู่แล้วใช้มั้ยครับ.. ?หรือว่า 100% จาก 100000000%
คิดเหรอว่าโลกไซเบอร์มันจะรับรองทุกอย่างได้100%
เดี๋ยวนี้เทคโนโลยีมันพัฒนา คำว่าไร้โปรบอทของอสุรามันมีมานานแล้ว แต่บอทถ้ามีมานานก็ว่าไปอย่าง
แล้วอีกอย่าง ถ้ายืนยันว่าเป็นแบบโน้นแบบนี้จริง แล้วพอผิดพลาดจริงๆให้เยอะแยะ แต่เค้าไม่ได้บอกพนันสักหน่อยถ้าเกมนี้มีบอทมีโปรจริง จะให้รางวัลผู้ที่นำมาแจ้ง แต่บางคนบอกว่าแบบนั้นจริง แถมยังด่าคนอื่น พอเอาเข้าจริงๆมันก็ผิดพลาด ทำไมไม่มีรางวัลให้สักกะติ๊ด g#025
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

xw88wx

• **
  • รสชาติเหมือนไก่ !!!!

พูดได้เห็นแก่ตัวมาก 100ล้านบาท ท่านคิดว่าเงินมันหล่นมาจากฟ้าเหรอ ไอค ว า ย -*-
ไม่เคยรู้จักทฎษฎีของโลกที่ว่าทุกสิ่งทุกอย่างย่อมไม่แน่นอนเหรอ เด็กป.2 ยังรู้เลย
สมองระดับคุณ อนุบาลรึป่าว พูดมาได้ แล้วถ้าได้อย่างที่ น้องอนุบาลกล่าวมาจริง เค้าก็แก้ได้แหละ
ให้ 5000 ก็บุญแล้วไอ Stupid  ถึงทีมงานจะชอบ ดองเค็ม ขยันหาตังค์ เกมไม่พัฒนา แลคชิบหายวายวอดก็เหอะ
เหมือนที่ น้องอนุบาลเคยใส่ในลายเซ็นต์ไง มีหัวใจเป็นมนุษย์ ไม่ใช่ ATM นะไอ Stupid
ไปอ่านประวัติของน้องอนุบาลในบอร์ดเก่าละ อนาถามาก -*- 
สักวา หัวเกรียน น่าเวียนหัว
ชอบทำตัว ส้นตรีน "กวนตีน"หลาย
ว่าคนโน้น ด่าคนนี้ เป็นนายฟาย
เดี๋ยวตื้บหาย ตบเกียนแตก แหลกรานเอย