GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

การงาน อัญมณี วิธีหาเงินสุดฮอต ตอนนี้ !!

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB
จะได้เวลาอัพเดทต่อ ขอโทษจ้า พักนี้ยุ่งมาก ไม่ได้อัพเดทเยย  g#015

..TEERAK..

• Full Member

แนวทางที่จะปรับเราจะเอา npc ออกครับ และเปลี่ยนให้อัญมณีไปใช้ประโยชน์ในด้านอื่น

ปล. นี้เป็นแนวทางนะครับ ยังไงจะประกาศทราบข้อมูลโดยรวมเมื่อถึงเวลาปรับเปลี่ยน อย่างที่บอกยังอีกสักพักใหญ่ๆ ครับ

จะขุด ให้รีบขุดนะคับ มันกำลังจะไปแล้ว
พวกซุกหินไว้ในคลังเยอะๆ ระวังจะหาที่ขายไม่เจอเน้อ

woon_555 woon_555 woon_555

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB

แนวทางที่จะปรับเราจะเอา npc ออกครับ และเปลี่ยนให้อัญมณีไปใช้ประโยชน์ในด้านอื่น

ปล. นี้เป็นแนวทางนะครับ ยังไงจะประกาศทราบข้อมูลโดยรวมเมื่อถึงเวลาปรับเปลี่ยน อย่างที่บอกยังอีกสักพักใหญ่ๆ ครับ

จะขุด ให้รีบขุดนะคับ มันกำลังจะไปแล้ว
พวกซุกหินไว้ในคลังเยอะๆ ระวังจะหาที่ขายไม่เจอเน้อ

เลิกขุด  woon_555 woon_555

oatcha

• Full Member

เลิกขุด  woon_555 woon_555
   เจ้พอเวลานั้นมาถึงแล้วเราจะทำมาหากินกันยังไง  g#002 g#002

Iphone74S

• Newbie
  • *