GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

การงาน อัญมณี วิธีหาเงินสุดฮอต ตอนนี้ !!

Gℓαz.Sтчℓєz

• нυмαɴ
  • Jr. Member
  • **
  • нєαvєи
อยากรวยต้องมาดูกระทู้นี้ ถ้าอยากหล่อต้องมาปรึกษาผมครับ ! g#009

єvєячтнιпɢ чoυ do ... чєαн , нєч ωєгє αʟʟ чєʟʟoω
ทุกๆอย่างที่เธอทำ ... มันเจิดจรัสและสวยงาม

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB
WOW ! แม่อ้อย g#006

g#005 จ๋า

น่ารักจิงทำให้ดูแต่จะน่ารักมากถ้าอ้อยแบ่งเงินมาให้ใช้
 g#001 g#001 g#001 g#029

พี่อะรวยยุแล้ว แบ่งมาเลยน้ะ

-StepUp-

• Jr. Member
  • **
  • รู้นะว่ากำรังอ่าน...
16 กะรัตขายได้เท่าไหร่ครับ เอาราคามาแจงให้ดูที  g#021

~SaKuRaKoo~

• MNB NB NB
16 กะรัตขายได้เท่าไหร่ครับ เอาราคามาแจงให้ดูที  g#021

g#039 บลัดสโตน 16กะรัต + ไพลิน 16กะรัต <เจียระไนระดับ 11> ราคาชิ้นละ 9960 บิลล่าค่ะ  g#006

~SaKuRaKoo~

• MNB NB NB
แผนที่..หินระดับ 3..
เนื่องจากหินแร่ระดับ 3 มีเยอะมาก  g#020ของลงอันทีี่ฮิตๆ แมพที่คนนิยมขุดกันบ่อยๆ นะค่ะ  g#019

เริ่มจาก แผนที่ ถ้ำใต้น้ำ..ซึ่งเดินจาก แมพ เซาร์เทิร์นไซร์ 12 เข้าวาปก้อเจอแมพแรกนี้เลยค่ะ ..หรือแรกกันว่าแมพปลาดาว..
หินระดับ3..หินแร่สีเงิน / หินแร่สีทอง ไอเทมที่ได้ หินพิศวง
* ใช้ทักษะเจียระไนระดับ 3 แปรรูปวัตถุดิบจะได้ เพทาย / อเมทริน / มุกดาหาร  *ขายไม่ได้ g#023
* ใช้ทักษะเจียระไนระดับ 8 แปรรูปวัตถุดับจะได้ เพทาย 8กะรัต / อเมทริน 8กะรัต / มุกดาหาร 8กะรัต *ขายได้ชิ้นละ 7470 บิลล่า
g#010

แมพ ถ้ำใต้น้ำ 01

แมพ ทางไปบอส 05 g#031

g#006 วันนี้ขอเดินแค่นี้ก่อนนะ เมื่อย !!! อิอิ g#015

~SaKuRaKoo~

• MNB NB NB
ถ้าเจียรไนระดับ 10 ขายได้เท่าไรเหรอครับ? woon_huh woon_huh

ระดับ 10 เพชรสีฟ้า /สีใส /สีชมพู 8กะรัต อันละ 7470 บิลล่าค่ะ   g#006

~SaKuRaKoo~

• MNB NB NB
อยากรวยต้องมาดูกระทู้นี้ ถ้าอยากหล่อต้องมาปรึกษาผมครับ ! g#009

ถ้าอยากสวยละ ต้องทำไงจ๊ะ ตัวเอง g#005 g#003

~SaKuRaKoo~

• MNB NB NB

oatcha

• Full Member
       ขุดอัญระดับ4ครับแนะนำที่แมบบอสมังกร หากระโหลกเดรกมาขายด้วย รวย2ต่อ ผมลองขุดเล่นดูฮะได้ระดับ8ก็พอละคือขี้เกียจขุดอะ และก็ไม่มีเวลามาดูด้วยตอนหนัก วิธีรวยอย่างหนึ่งนะคือการกักตุนสินค้าสินเปลืองครับอันนี้ได้กำรัยหลายเท่า ประเภทที่ว่าซื้อถูกขายแพงและขายในช่วงที่คนต้องการและขาดตลาดครับ รวยจริง แต่ต้องมีงบหน่อยและไม่รีบ  g#031

~SaKuRaKoo~

• MNB NB NB
       ขุดอัญระดับ4ครับแนะนำที่แมบบอสมังกร หากระโหลกเดรกมาขายด้วย รวย2ต่อ ผมลองขุดเล่นดูฮะได้ระดับ8ก็พอละคือขี้เกียจขุดอะ และก็ไม่มีเวลามาดูด้วยตอนหนัก วิธีรวยอย่างหนึ่งนะคือการกักตุนสินค้าสินเปลืองครับอันนี้ได้กำรัยหลายเท่า ประเภทที่ว่าซื้อถูกขายแพงและขายในช่วงที่คนต้องการและขาดตลาดครับ รวยจริง แต่ต้องมีงบหน่อยและไม่รีบ  g#031

ขอบคุณค่ะ สำหรับข้อมูล  g#019 ถ้าทำเพื่อขาย ส่วนมาก จะขุดเพื่อทำเจียระไน ระดับ 7+ 8 เพราะแผนที่ หา่ง่าย และมอนฯไม่ดุค่ะ
ส่วนเรืื่องน้ำหนักแนะนำปั้นทหารไว้ขุด เพราะ ทหารแบกของได้เยอะกว่าตัวละครทุกอาชีพใส่กระเป๋าพิกม่าค่ะ หรือจะใช้ผอบ สดชื่น+ขนของ ก้อไม่ว่ากัน  g#031