GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วิสาย คทา+โล่ โกงไปมั้ย?? (ดราม่าได้)

CollagE

• Newbie
  • *
คฑา+โล่ไม่เท่าไหร่ อยากรู้วิธีแก้สกิลไม้หมอก99 เจอทีไรกดสกิลไม่ได้+เดินช้า เป็นเป้านิ่งรอความตายอย่างเดียว ใครรู้แนะนำหน่อย.. หรือทางแก้มีแค่วอลอค
ปุ่มกากบาทเล็กๆที่มุมบนขวาของจอเกม และ ยาปั๊มเต็มหลอดต่างๆ woon_love
ผมไม่กากกดxเหมือนคุนหรอกคับ หมดเงินไปเยอะสิท่ากว่าจะได้ของเทพๆผมนึกว่าขายบ้านเติมเกมส์เล่นนะนิ แล้วเมื่อไหร่จะได้ครองแบท  g#004 g#004 g#004
ใช่เด็กฟรีเมี่ยมปะคับจำเขามาแค่อยากเป็นบ้าง ...
คุณไม่ต้องxผมว่าก็กากอยู่เเล้วนะ  g#004 อีกอย่างxนี่มีเเต่พวกผมกดหรือไงนะ ดูพูดเข้าสิไม่ดูพวกตัวเอง  g#004
ผมไม่เคยกดxคับ... อีกอย่าง1-1ได้คับ มีแค่เบอกับวอ อาชีพไหนก้อมา
ไม่ดีกว่าคับ ชนะเบอ ไปไม่ภูมิใจอะคับ สายอาชีพที่มันเเพ้ทางกันชนะไปก็เเค่นั้น หรือคุณจะเอาวอมาท้าผม 1-1 ล่ะ  g#004
แอส เทร ชาปก้อได้นะ ไม่จำเป็นต้องวิซาท ^^ เพราะวิผมมีตัวแก้ทาง  g#022

CollagE

• Newbie
  • *
ผมเอาวอกดแค่ดูดเลือดคุนก้อวิ่งหนีตาตั้งละ ทำไมไม่ลองกลับมากดคทา99+โล่ล่ะ  g#004

3eCausez

• Full Member
ผมเอาวอกดแค่ดูดเลือดคุนก้อวิ่งหนีตาตั้งละ ทำไมไม่ลองกลับมากดคทา99+โล่ล่ะ  g#004
เเบบว่างานผมเยอะอะนะ อาชีพไหนที่เสียเวลาในการตีเยอะ+ตีไปไม่ชนะ 100%ผมไม่เสียเวลาตีหรอก  g#001

GoDeYeS

• Jr. Member
  • **
เเบบว่างานผมเยอะอะนะ อาชีพไหนที่เสียเวลาในการตีเยอะ+ตีไปไม่ชนะ 100%ผมไม่เสียเวลาตีหรอก  g#001
ลองรีเป็นน้ำดินใครกันเเน่ที่วิ่ง

(คทา99ใส่โล่ยังเเพ้ไม้เท้า99 สาปทีง่อยครับ)

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
จะว่าโกงไหม? ตอนนี้ผมก็เล่นอยู่ครับ ใส่คทา99กับโล่02 เอาเป็นว่า ผมไม่แพ้แอสคนใดเลย(ยกเว้นมีด99/ยศเทพ/ของแพงๆอะนะ) แต่งบมันสูงมากกก และจุ6ด้วย จขกท บอกไม่จุ ปปมด ที่จะฆ่าได้

maxnoiiz

• ไม่ระบุแน่ชัด
เคมั้ยครับ ให้แอสใ่ส่อาทาร่ายเวท ให้วิยิงปืน ให้พาลาใช้มีด ให้พระเล่นกระบี่ ให้เซนเล่นหอก ให้แอสร่ายเวท ให้พระรัวกระบี่ ให้วิเล็งยิง ให้เทรชพุ่งแทง ให้คาเดทกาล(อันนี้พอดีมั้ง) เบลดใช้หอกกางเขน ให้วอใช้ธนู ให้ชาปใช้สัตว์อัญเชิญ เอาแบบนี้ชิมิ ถึงจะสะใจ

-:-YouDa-:-

• Newbie
  • *
จะใหญไปไหนมิทราบ ...
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

FFiM

เคมั้ยครับ ให้แอสใ่ส่อาทาร่ายเวท ให้วิยิงปืน ให้พาลาใช้มีด ให้พระเล่นกระบี่ ให้เซนเล่นหอก ให้แอสร่ายเวท ให้พระรัวกระบี่ ให้วิเล็งยิง ให้เทรชพุ่งแทง ให้คาเดทกาล(อันนี้พอดีมั้ง) เบลดใช้หอกกางเขน ให้วอใช้ธนู ให้ชาปใช้สัตว์อัญเชิญ เอาแบบนี้ชิมิ ถึงจะสะใจ
ปัญญาอ่อนครับ g#015

GoDeYeS

• Jr. Member
  • **
ปัญญาอ่อนครับ g#015
ใช้อะไรคิด

-rosequartz-

• หยุดที่เทอ....
ไอบ้า
∣/    ~อากาศกลางคืน~     ∩
— ● —  ~เริ่มเย็นจนหนาวแล้ว~   ╭~~╮◢█◣
﹋ /∣\╭~~╮~อย่าอาบน้ำดึกมากละ~ ╰~~╯▕田▎
╰~~╯﹋╭~╮~เดี๋ยวจะไม่ชาบาย~ ◢█◣
﹋         ﹋ ╰~╯ ห่มผ้าด้วยน๊า*-*      ▕田▎  ﹋
﹋ ˍ    ╱╲    ╱﹋╲   ﹋  ﹋ ◢█◣ ╭~╮
╱㎜╲╱╲╱+* ╲ ╱…∴‥╲╱╲㎜  ▕田▎ ╰~╯
╱:+*∴╲*+╲+╱╲╱∴+*╱╲ *╲ ╲ ㎜ ◢█◣
▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▊▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▂▂▄█田█▄▂

maxnoiiz

แล้วอยากมันปรับมั่วไม่ล่ะ แบบตัวที่ผมบอก อยากให้เปนมั้ย ไม่อยากอย่ามาว่าชีพนั้นโกง คุณเองก็คิดว่ามันรำคาญ ตูรู้
ท่าไม่บอกมั่วๆอย่างนั้นจะเอาอย่างไหน ใช้วิแทงกระบีหรา ไม่ต้องปรับดีแล้ว บักกระบือกินหญ้า

maxnoiiz

จะใหญไปไหนมิทราบ ...

อยากให้ใหญ่พวกชอบว่าไรนั้นโกงมันจะได้อ่านให้เต็มตา

ninenoiiz เองค่ะๆ

• Newbie
  • *
maxnoiiz ไอ้ปัญญาอ่อน
กฎ กติกา มารยาท การใช้เว็บบอร์ดอสุรา
2. ห้ามผู้เล่นตั้งชื่อ ID,  ภาพลายเซ็น, รูปภาพ หรือโพส  Link ที่แสดงเจตนาว่าขายไอเทม หรือสิ่ง ใด ๆ ที่เป็นจุดประสงค์เชิงเงินจริง, หรือเว็บไซต์อื่นที่ไม่เกี่ยวข้องกับเกมในเครือ GAMEINDY