GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทีมงาน GAMEINDY ลุย จ.สุราษฏร์ธานี มอบรางวัลผู้แจ้งเบาะแสโปรแกรมโกง

บุคคลทั่วไป · 88 · 21863

X-it 18+

• Jr. Member
  • **
ไอ้เหี้ยนี้เองหรอ

มาบ้านกุสิ    เชียงราย

จะเอาพวกไปตบแม่งให้หัวทิ่มเลย   สัสเอ้ย

Gabodz

• **
ถ้าวันนี้มึงยังไม่เลิกแฮกคนอื่น  สักวันก็จะเจอตีน   เพราะอะไร
เพราะวันนี้เขารู้หน้าตา ที่อยู่  โรงเรียน มึงหมดแล้ว
แค่นี้ก็น่าจะคิดได้แล้วนะ

เอาความสามารถที่พิเศษของมึงไปใช้ในทางที่ถูกจะดีกว่า

ส่วนซิลเวอร์บรอน  มึงก็เก่งเกินความสามารถของเด็กอายุขนาดนี้ แทนที่จะเอาความสามารถแบบนั้นไปใช้ในทางที่ถูก
แต่ถ้ายังทำตัวแบบนี้ไปเรื่อย ๆ อนาคตของมึงก็ไม่ได้ไปไกลนักหรอก
ที่รู้   ๆ  อนาคตมึง ตายศพไม่สวยแน่ 

อ่าวเวลาตายศพก็ไม่สวยดิ หรือว่าตอน ... นายตาย ใส่ชุดเจ้าสาวเรอะ  g#014
แล้วกูพูดผิดตรงไหน 

untitled

• Sr. Member
ถ้าวันนี้มึงยังไม่เลิกแฮกคนอื่น  สักวันก็จะเจอตีน   เพราะอะไร
เพราะวันนี้เขารู้หน้าตา ที่อยู่  โรงเรียน มึงหมดแล้ว

เอาความสามารถที่พิเศษของมึงไปใช้ในทางที่ถูกจะดีกว่า

ส่วนซิลเวอร์บรอน  มึงก็เก่งเกินความสามารถของเด็กอายุขนาดนี้ แทนที่จะเอาความสามารถแบบนั้นไปใช้ในทางที่ถูก
แต่ถ้ายังทำตัวแบบนี้ไปเรื่อย ๆ อนาคตของมึงก็ไม่ได้ไปไกลนักหรอก
ที่รู้   ๆ  อนาคตมึง ตายศพไม่สวยแน่ 

อ่าวเวลาตายศพก็ไม่สวยดิ หรือว่าตอน ... นายตาย ใส่ชุดเจ้าสาวเรอะ  g#014
เง้ออ กูมึงเลยเหรอ

เทพนักสู้อสุรา

• Newbie
  • *

อนาคตมึง ตายศพไม่สวยแน่  คุณ Gabodz หมายถึง โดนกระทืบอะไรประมารนี้ใช่ไหมครับ (ถ้าผิดขออภัยด้วย)

ส่วนคุณ  เอิ้ก เอิ้ก ,,::

แสดงว่า พ่อแม่ญาติพี่น้องหรือคุณตาย คงใส่ชุด เจ้าบ่าว เจ้าสาวใช่ ไหมครับ  (ก๊ากฮ่าๆ)  g#022 g#022 g#022 #038 #038 #038 g#037 g#037 g#037 woon_5555 woon_5555 woon_sunny woon_sunny woon_555 woon_555

[R]z.

• เหงาครับ
  • Full Member
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
เข้าใจละว่าทำไม พลังโจมตีถึงเปลี่ยนสีได้ไว มันต้องมัเหตุผลอะไรแน่ๆ เลยล่องเฟสสะบุคไปส่องนู้นี่มา เจอธนวินไปอยู่กลุ่มซิลเวอร์บอร์นเหตุผลคงจะอันนี้สินะ แบบว่า มันเข้าข้างเถียงแทนขนาดเขาไมได่่ด่าตัวเองก้อเถียงแทน...

ส่วนคนที่พีเอมมา ไม่ให้นะครับ เพราะหลายคนแล้ว ขอไปก้อไม่เห็นจะไป บางทีเจ้าตัวพีเอมมาขอเองจะเช้กว่าข้อมูลผมเยอะขนาดไหนถ้าไม่เยอะก้อปากดีต่อถ้าเยอะก้อจะเงียบ

g#037 g#037

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
เออ เอ็งทำดีแล้ว ทีมงาน หัดลงทุนงี้ เรียกคะแนนได้เยอะ ทำดีแล้ว g#004

I3owling

• อย่าแอ๊บไอสัส
แฮคคนอื่นบ่อยๆเค้าหมั่นไส้ไป
แจ้งตำรวจนะเผลอๆอาจจะโดน
ส้นตีน
ที่แฮคผมไปผมไม่ถือหรอกถือว่า
ทำบุญ woon_5555

demon

• Newbie
  • *
บัตรที่มาแจกเป็นบัคครับ ปรับด่วน มันเติมเงินได้ไม่อั้นเลย เช่นบัตร1000บาทเติมได้1ไอดี แต่นี่บัตรเดียวเติมได้กี่ไอดีก็ได้ไม่มีหมดโดยรหัสบัตรใบเดียวเติมได้เป็นร้อยไอดี ที่มาบอกนี่เพราะเห็นหลานมันปั้มไป10ไอดีมั้งเลยรีบมาแจ้ง เด๋วตลาดจะปั่นป่วนเพราะของโซลราคาถูก

ดาด้า

• ละไว้ในฐานที่เข้าใจ

`เพียงรัก ♥ `

• รักฉันมั้ยคะ ♥ ? `
  • **
เข้าใจละว่าทำไม พลังโจมตีถึงเปลี่ยนสีได้ไว มันต้องมัเหตุผลอะไรแน่ๆ เลยล่องเฟสสะบุคไปส่องนู้นี่มา เจอธนวินไปอยู่กลุ่มซิลเวอร์บอร์นเหตุผลคงจะอันนี้สินะ แบบว่า มันเข้าข้างเถียงแทนขนาดเขาไมได่่ด่าตัวเองก้อเถียงแทน...

ส่วนคนที่พีเอมมา ไม่ให้นะครับ เพราะหลายคนแล้ว ขอไปก้อไม่เห็นจะไป บางทีเจ้าตัวพีเอมมาขอเองจะเช้กว่าข้อมูลผมเยอะขนาดไหนถ้าไม่เยอะก้อปากดีต่อถ้าเยอะก้อจะเงียบ

g#037 g#037

ขอข้องนิดๆ ผมอยู่้กลุ่มเ้พราะว่าอยากเข้ากิลด์ของเขาเท่านั้นเองนะครับ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=16688.0

จิงๆ ผมก็ไม่ได้เข้าข้างฝ่ายใดหลอก พูดไปตามความรู้สึกเท่านั้น = = ''

demon

• Newbie
  • *
บัตรที่มาแจกเป็นบัคครับ ปรับด่วน มันเติมเงินได้ไม่อั้นเลย เช่นบัตร1000บาทเติมได้1ไอดี แต่นี่บัตรเดียวเติมได้กี่ไอดีก็ได้ไม่มีหมดโดยรหัสบัตรใบเดียวเติมได้เป็นร้อยไอดี ที่มาบอกนี่เพราะเห็นหลานมันปั้มไป10ไอดีมั้งเลยรีบมาแจ้ง เด๋วตลาดจะปั่นป่วนเพราะของโซลราคาถูก

ช่วยบอกต่อกันด้วย+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock