GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จะตอแหลไปถึงไหนจีเอ็ม ! ขอให้อ่านก่อนลบ/ล็อค ให้คนแสดงความคิดเห็นก็ดี

อยู่เงียบๆดีกว่านะ ไม่ต้องไปสนใจเกมมันหรอก ตีของแล้วเอาไปขายหาเงินเข้ากระเป๋าเปงค่าขนมสบายใจกว่าอีกนะ รึไม่ก็ตีของแล้วขายเงินจิงเอาไปเติมเกมอื่น สบายใจ ^^

CacAloz

• Full Member
Q : 1 ทีมงานแถกันได้ใจจริงๆ ก่อนจะใส่ข้อหาคุณไม่ลงทุนลองมาทำซื้อก่อนหรอ บอกโกงนู้นี้ แล้วคนที่โอนเงินเข้าให้ผมกี่คนนั้นแสดงว่าโดนโกงกันหมดเลยละสิ

A : ผมไม่ได้มีข้อความไหนบอกเลยนะครับ ว่าจะมีการโกงอะไร ที่ขึ้นประกาศนั้นเป็นการเตือนพี่น้องชาวอสุราครับให้ ระวัง เท่านั้น

Q : 2 โปรแกรมเป็นเพียงตัวเลข มันใช้ได้เฉพาะในปราสาทเท่านั้น : จะตอแหลไปทำไม ผมแจ้งคุณไปแล้วแท้ๆ ถ้าคุณทำเป็นแล้วคุณจะมาแถทำไมในเมื่อมันใช้ได้จริงๆ

A : ใช้ได้จริงครับผมก็ได้บอกไป และเพิ่มเติมเตือนภัยปกติให้พี่น้องชาวอสุราได้รับรู้ จากที่มีผู้เล่นได้ทำการประกาศขายโปรแกรมการตีบวก ที่ว่าสามารถตีบวกที่ไหนก็ได้ตอนนี้ทางทีมงานเร่งทำการแก้ไขอยู่ โปรแกรมจะไม่สามารถใช้ได้ผลอีกต่อไปเร็วๆ นี้

Q : 3 ทำไมผมโชวโปรสดๆในวุ้นสวรรค์โดยมีคนมารุมด่าผมตอแหล แถไปเรื่อย โปรไม่มี อสุราไม่มีโปร แล้วทำไมผมใช้โปรให้ดูทำไมพวกคุณถึงเงียบ ทำไมจีเอ็มถึงส่งคุก เพราะอะไร ? ถ้าไม่มีจริง

A : กฎก็มีบอกไว้การประกาศขายโปรต่างๆนั้นมีความผิด ก็ต้องลงโทษสิครับ

Q : 4 เป็นผู้ใหญ่อย่าขู่เด็กเลยนะครับ แจ้งนู้นนี่นั้น ผมก็พอรู้กฎหมาย อ้างคดีเกมอื่นมาไปเรื่อย ผมก็บอกได้ดิ โปรนี้ผมไม่ได้เขียนครับ ผมเพียงนำโปรแกรมนี้มาประยุกต์ใช้ ในเว็บที่ผมลงก็เขียนบอกอยู่ว่า "โปรแกรมประยุกต์ใช้"  เชิญไปแจ้งจับคนเขียนโปรแกรมนี้ได้เลย ผมเพียงใช้สมองอันน้อยนิดไปขอ เหตุผลมีให้อ้างอื่นๆอีกมีเป็นร้อยเป็นพัน

A : ผมอยากได้ข้อความที่ทางทีมงานขู่ครับ ไปเห็นตรงไหนเหรอ

Q : 5 จะแถไปถึงไหนกับประโยค "จริงๆแล้วไม่สามารถทำได้ครับ ผู้เล่นต้องอยู่แผนที่ใต้ปราสาทเท่านั้นถึงจะสามารถได้ % ของการตีบวก และปราสาทต้องมี 10 สมัยจริงๆ โปรแกรมดังกล่าวก็แค่เป็นการ Copy ตัวเลขเท่านั้น ง่ายคือเป็นข้อมูลหลอกๆ ทำให้การตีบวกนั้น เป็นการตีแบบ % ที่ผิดพลาด"
ถ้ามันใช้ไม่ได้จริงๆแล้วคุณจะรับเรื่องแจ้งโปรแกรมทำไม ให้ไปรับบัตร 1000 จำนวน 8 ใบที่บริษัท จะตอแหลอะไรก็ขอที่มันชัดๆหน่อยนะครับ

A : ตามที่ผมได้อธิบายเตือนพี่น้องชาวอสุราครับ เรื่อง % การตีบวก ส่วนเรื่องการให้รางวัล 8000 โซลนั้น ทางทีมงานให้ในส่วนที่ผู้เล่นสามารถตีบวกที่ไหนก็ได้ ก็อย่างที่บอกว่าใช้ได้จริง ไม่ได้บอกว่าท่านหลอกลวงแต่อย่างใด และทางทีมงานก็ยินดีให้รางวัลนี้และพร้อมที่จะลงข่าวอย่างเป็นทางการครับ โปรดทำความเข้าใจของคำที่ผมประกาศด้วยนะครับ

Q : 6 ให้ผมไปนั่งเถียงกับคุณในเกมไหมละครับ เท่าที่จำได้ตอนแรกผู้เล่นหลายคนก็เห็นกับตาแล้วนะครับ จากด่าผม ผมถามเห็นโปรไหม เงียบแล้วทำบอกไม่เห็น

A : เถียงเรื่องอะไรครับถ้าเรื่องโปรแกรมที่ผู้เล่นแจ้งผมช่วยยืนยันครับ ใช้ได้จริงครับ ทางทีมงานถึงให้รางวัล 800,000 โซลไงครับ แต่ที่ใช้ไม่ได้จริงนั้นคือ % การตีบวกที่อ้างว่า Copy NPC ตีบวกใต้ปราสาทแล้วจะได้ % ตีบวกเพิ่มนั้น มันใช้ไม่ได้ครับ ผมจึงประกาศเตือนพี่น้องชาวอสุราทุกคน

Q : 7 ผมไม่ได้มาอวดโปรอะไร ผมนำมาขาย คุณจะเดือดทำไม ในเมื่อผมไม่้ตองไปเอาเงินคุณถึง 8000 บาท

A : ทางทีมงานลงโทษไปตามกฎเท่านั้นครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2012, 18:24:09 โดย จีเอ็มจินนี่ »

Social

• Newbie
  • *
  • พวกเยอะเท่านั้น จึงเป็นผู้ชนะ !!!
ผมไม่ได้บอกว่าเอาเรื่องผมไม่ได้ แต่วิธีหลุดคดีมีเยอะแยะไปครับท่าน Dr.™  จากเรป 1 ของท่าน

แต่ทว่าเขาขู่มากเกินความจริงหัวข้อหลักกระทู้นี้คือ "จะตอแหลไปถึงไหนจีเอ็ม"

ทุกอย่างเกินความจริงแล้วทำไมคุณไม่ทำความจริงติดเอาไว้ละจีเอ็มทั้งหลาย

การแจ้งโปรต่างๆต้องไปรับเงินที่บริษัทพร้อมเจอบทสัมพาสและถ่ายรูปลงเว็บต่างๆ

ทุกอย่างควรชัดเจน ดูพวกแหกกฎอย่างผมสิ ผมพิมพ์ให้หมดไม่มีตอแหล ตอแหลยังไงก็ไม่เป็นผลกระทบต่อผู้ใช้บริการของเราแน่นอน

บริษัทก็ใหญ่ ผมไม่ได้ด่านะครับแต่พูดตามความรู้สึก พวกที่มันโฆษณาให้ตัวเองได้อย่างเดียว แล้วทำอะไรให้ดูเวอร์ๆ เหมือนพวกไม่มีอะไรจะกินอะครับ

"เกมนอกแค่สะใจ แต่เกมไทยอยู่ในสายเลือด" นิยามนี้มันหายไปไหนหมด หรือมันแค่มาจากบรรพบุรุษของเกมทำเอาไว้ ลูกหลานทำอย่างนี้

พูดตามตรง ผมไปเล่นบางเกมมาระบบเขาดี จีเอ็มดี จนผมไม่กล้าจะแหกกฎเลย ขนาดผมโมโหผมยังไม่กล้าหยาบ ไม่อยากทำเกมดีๆให้มันเสีย

ปรับพื้นฐานให้มันดีๆ อะไรมันก็ดีขึ้นทั้งนั้นแหละ

ผมมาหาเรื่องทีมงานทุกครั้งโวยทุกครั้ง ผมไม่ได้แค่อยากเอาชนะ แต่ทุกครั้งผมจะทิ้งคำปรับปรุงไว้ให้เกมมันดีขึ้นตลอด ดียังไง >> จากคนที่เล่นเกมมาครึ่งชีวิต ความรู้สึกมันรู้ได้
ห้ามผู้เล่นตั้งชื่อ ID,  ภาพลายเซ็น, รูปภาพ หรือโพส  Link ที่แสดงเจตนาว่าขายไอเทม หรือสิ่ง ใด ๆ ที่เป็นจุดประสงค์เชิงเงินจริง, หรือ เกมอื่น เว็บไซต์อื่นที่ไม่เกี่ยวข้องกับเกมในเครือ GAMEINDY ข้อความหรือ รูปภาพ ที่ใช้คำไม่สุภาพ หยาบ คาย คำผวน ความหมายกำกวม คำแสลง ทั้งภาษาไทยและ ภาษาอังกฤษที่ส่อถึง

ไหนๆก็ไหนๆแล้ว จัดของที่อ้างว่าทำด้วยโปรมาขายให้ดูสัด 50-60 ชิ้นดิ เค้าจะได้รู้

`เพียงรัก ♥ `

• รักฉันมั้ยคะ ♥ ? `
  • Jr. Member
  • **
Q : 1 ทีมงานแถกันได้ใจจริงๆ ก่อนจะใส่ข้อหาคุณไม่ลงทุนลองมาทำซื้อก่อนหรอ บอกโกงนู้นี้ แล้วคนที่โอนเงินเข้าให้ผมกี่คนนั้นแสดงว่าโดนโกงกันหมดเลยละสิ

A : ผมไม่ได้มีข้อความไหนบอกเลยนะครับ ว่าจะมีการโกงอะไร ที่ขึ้นประกาศนั้นเป็นการเตือนพี่น้องชาวอสุราครับให้ ระวัง เท่านั้น

Q : 2 โปรแกรมเป็นเพียงตัวเลข มันใช้ได้เฉพาะในปราสาทเท่านั้น : จะตอแหลไปทำไม ผมแจ้งคุณไปแล้วแท้ๆ ถ้าคุณทำเป็นแล้วคุณจะมาแถทำไมในเมื่อมันใช้ได้จริงๆ

A : ใช้ได้จริงครับผมก็ได้บอกไป และเพิ่มเติมเตือนภัยปกติให้พี่น้องชาวอสุราได้รับรู้ จากที่มีผู้เล่นได้ทำการประกาศขายโปรแกรมการตีบวก ที่ว่าสามารถตีบวกที่ไหนก็ได้ตอนนี้ทางทีมงานเร่งทำการแก้ไขอยู่ โปรแกรมจะไม่สามารถใช้ได้ผลอีกต่อไปเร็วๆ นี้

Q : 3 ทำไมผมโชวโปรสดๆในวุ้นสวรรค์โดยมีคนมารุมด่าผมตอแหล แถไปเรื่อย โปรไม่มี อสุราไม่มีโปร แล้วทำไมผมใช้โปรให้ดูทำไมพวกคุณถึงเงียบ ทำไมจีเอ็มถึงส่งคุก เพราะอะไร ? ถ้าไม่มีจริง

A : กฎก็มีบอกไว้การประกาศขายโปรต่างๆนั้นมีความผิด ก็ต้องลงโทษสิครับ

เขาอุส่าห์ ทำให้ดูไปลงโทษเขา อันนี้ เหมือนคนหักหลังยังไงไม่รุ้นะ
Q : 4 เป็นผู้ใหญ่อย่าขู่เด็กเลยนะครับ แจ้งนู้นนี่นั้น ผมก็พอรู้กฎหมาย อ้างคดีเกมอื่นมาไปเรื่อย ผมก็บอกได้ดิ โปรนี้ผมไม่ได้เขียนครับ ผมเพียงนำโปรแกรมนี้มาประยุกต์ใช้ ในเว็บที่ผมลงก็เขียนบอกอยู่ว่า "โปรแกรมประยุกต์ใช้"  เชิญไปแจ้งจับคนเขียนโปรแกรมนี้ได้เลย ผมเพียงใช้สมองอันน้อยนิดไปขอ เหตุผลมีให้อ้างอื่นๆอีกมีเป็นร้อยเป็นพัน

A : ผมอยากได้ข้อความที่ทางทีมงานขู่ครับ ไปเห็นตรงไหนเหรอ

Q : 5 จะแถไปถึงไหนกับประโยค "จริงๆแล้วไม่สามารถทำได้ครับ ผู้เล่นต้องอยู่แผนที่ใต้ปราสาทเท่านั้นถึงจะสามารถได้ % ของการตีบวก และปราสาทต้องมี 10 สมัยจริงๆ โปรแกรมดังกล่าวก็แค่เป็นการ Copy ตัวเลขเท่านั้น ง่ายคือเป็นข้อมูลหลอกๆ ทำให้การตีบวกนั้น เป็นการตีแบบ % ที่ผิดพลาด"
ถ้ามันใช้ไม่ได้จริงๆแล้วคุณจะรับเรื่องแจ้งโปรแกรมทำไม ให้ไปรับบัตร 1000 จำนวน 8 ใบที่บริษัท จะตอแหลอะไรก็ขอที่มันชัดๆหน่อยนะครับ

A : ตามที่ผมได้อธิบายเตือนพี่น้องชาวอสุราครับ เรื่อง % การตีบวก ส่วนเรื่องการให้รางวัล 8000 โซลนั้น ทางทีมงานให้ในส่วนที่ผู้เล่นสามารถตีบวกที่ไหนก็ได้ ก็อย่างที่บอกว่าใช้ได้จริง ไม่ได้บอกว่าท่านหลอกลวงแต่อย่างใด และทางทีมงานก็ยินดีให้รางวัลนี้และพร้อมที่จะลงข่าวอย่างเป็นทางการครับ โปรดทำความเข้าใจของคำที่ผมประกาศด้วยนะครับ

Q : 6 ให้ผมไปนั่งเถียงกับคุณในเกมไหมละครับ เท่าที่จำได้ตอนแรกผู้เล่นหลายคนก็เห็นกับตาแล้วนะครับ จากด่าผม ผมถามเห็นโปรไหม เงียบแล้วทำบอกไม่เห็น

A : เถียงเรื่องอะไรครับถ้าเรื่องโปรแกรมที่ผู้เล่นแจ้งผมช่วยยืนยันครับ ใช้ได้จริงครับ ทางทีมงานถึงให้รางวัล 8000 โซลไงครับ แต่ที่ใช้ไม่ได้จริงนั้นคือ % การตีบวกที่อ้างว่า Copy NPC ตีบวกใต้ปราสาทแล้วจะได้ % ตีบวกเพิ่มนั้น มันใช้ไม่ได้ครับ ผมจึงประกาศเตือนพี่น้องชาวอสุราทุกคน

Q : 7 ผมไม่ได้มาอวดโปรอะไร ผมนำมาขาย คุณจะเดือดทำไม ในเมื่อผมไม่้ตองไปเอาเงินคุณถึง 8000 บาท

A : ทางทีมงานลงโทษไปตามกฎเท่านั้นครับ

ถ้าได้แค่ 8 พันโซลอย่าไปเลยดีกว่า  woon_no

Coud™

เราติดด้วย Gu-Jame-Lnw อะ เทรเรา  woon_5555 woon_5555 woon_5555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

กูมาเคลีย

• ธนวินหีหมาอุดมไช
ที่ทำเพราะไม่มีปัญญาไปเอา8พัน งั้นสินะ ผมว่ามันน่าจะมีฟ้องลิขสิทธิ์ด้วยนะ นะครับคุณจีเอ็ม แหมซื้อขายกันต่อหน้านั้งในบอดและในเกม ตัวคนทำก้อเห็นๆอยู่

ปล.อยากให้เกมดีขึ้น แต่ดันทำเว็ปขายโปรหากินตังจากเกมคนอื่น ขายของเงินจริงทั้งๆที่รู้ว่าผิด

ดีเหมือนดี
 g#004 g#004
เสือก

CacAloz

ตอบ 2 ข้อนี้ผิดนะครับ จริงจะได้ 800,000 โซล ครับ

A : ตามที่ผมได้อธิบายเตือนพี่น้องชาวอสุราครับ เรื่อง % การตีบวก ส่วนเรื่องการให้รางวัล 800,000 โซลนั้น ทางทีมงานให้ในส่วนที่ผู้เล่นสามารถตีบวกที่ไหนก็ได้ ก็อย่างที่บอกว่าใช้ได้จริง ไม่ได้บอกว่าท่านหลอกลวงแต่อย่างใด และทางทีมงานก็ยินดีให้รางวัลนี้และพร้อมที่จะลงข่าวอย่างเป็นทางการครับ โปรดทำความเข้าใจของคำที่ผมประกาศด้วยนะครับ

A : เถียงเรื่องอะไรครับถ้าเรื่องโปรแกรมที่ผู้เล่นแจ้งผมช่วยยืนยันครับ ใช้ได้จริงครับ ทางทีมงานถึงให้รางวัล 800,000 โซลไงครับ แต่ที่ใช้ไม่ได้จริงนั้นคือ % การตีบวกที่อ้างว่า Copy NPC ตีบวกใต้ปราสาทแล้วจะได้ % ตีบวกเพิ่มนั้น มันใช้ไม่ได้ครับ ผมจึงประกาศเตือนพี่น้องชาวอสุราทุกคน

Coud™

เขาอุส่าห์ ทำให้ดูไปลงโทษเขา อันนี้ เหมือนคนหักหลังยังไงไม่รุ้นะ

A : เถียงเรื่องอะไรครับถ้าเรื่องโปรแกรมที่ผู้เล่นแจ้งผมช่วยยืนยันครับ ใช้ได้จริงครับ ทางทีมงานถึงให้รางวัล 8000 โซลไงครับ แต่ที่ใช้ไม่ได้จริงนั้นคือ % การตีบวกที่อ้างว่า Copy NPC ตีบวกใต้ปราสาทแล้วจะได้ % ตีบวกเพิ่มนั้น มันใช้ไม่ได้ครับ ผมจึงประกาศเตือนพี่น้องชาวอสุราทุกคน

ถ้าได้แค่ 8 พันโซลอย่าไปเลยดีกว่า  woon_no

กำลังจะบอก 8000 โซล 80 บาท นั่งกินมาม่าอยู่บ้านดีกว่า  woon_555 woon_555 woon_555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

Social

• Newbie
  • *
  • พวกเยอะเท่านั้น จึงเป็นผู้ชนะ !!!

ไม่ใช่คุณแต่เป็นจีเอ็มทามะ และ จีเอ็มอาสาในรูป แต่ผมไม่ได้มีภาพตอนทีประกาศหรอกนะครับ พอดีผมรีบ โดนคุก โดนใบ้ รีบออกตัวสร้างใหม่ ลืมคิดเรื่องเซิฟไป ผมไม่อยากจะพิมพ์ว่าเขาพิมพ์อะไรมา เพราะข้อความมันจะผิดเพี้ยน และ หาว่า "ตอแหล" ได้ เจ้าตัวน่าจะรู้ดี

A : ใช้ได้จริงครับผมก็ได้บอกไป และเพิ่มเติมเตือนภัยปกติให้พี่น้องชาวอสุราได้รับรู้ จากที่มีผู้เล่นได้ทำการประกาศขายโปรแกรมการตีบวก ที่ว่าสามารถตีบวกที่ไหนก็ได้ตอนนี้ทางทีมงานเร่งทำการแก้ไขอยู่ โปรแกรมจะไม่สามารถใช้ได้ผลอีกต่อไปเร็วๆ นี้่

โปรแกรมขอให้ใช้ไม่ได้เร็วๆจริงๆเถอะนะครับ ออโต้เม้าที่คนแจ้งนมนานไม่เห็นจะปรับสักที ผมเอาใจช่วยละกัน  g#031
แจ้งเตือนภัยก็ไม่ว่าอะไร แต่ว่าสะชื่อเสียงของคนบางคนเสียหมด เขาคงไม่ยอมหรอก

อันนี้แน่นอนครับ แต่ว่าเห็นบอกว่าโปรไม่มีจริงนะครับ ทำไมถึงต้องลงโทษละครับ  woon_5555
รู้สึกว่าจะอยู่แมพเดียวกันตามผมมาติดๆเลยนะครับ อสุราไร้โปรจริงจะสนใจทำไม

อย่างที่บอก ผมไม่ได้เซฟอะไรแล้วก็เห็นไม่หมด แต่คาเดทผมไปเห็นตอนที่คุยกับผู้เล่นคนอื่น เรื่องเกี่ยวกับลงโทษคดีทางกฎหมาย คุยไปเรื่อยครับ ทำผู้เล่นเพ้อเจ้อคุยไปถึงเกมอื่น
คนเขียนโปรนู้นนี้โดนคุกบ้างอะไรบ้าง

โซลไม่ใช่ 8000 โซล แต่เป็น บัตร 8000 บาท = 800,000 โซล
ลงข่าวมันขึ้นอยู่กับเจ้าตัวไม่ใช่หรอครับ ยอมรับไม่ยอมรับ ทางทีมงานน่าจะเห็นใจผู้ที่สมควรได้รับรางวัลว่าจะรับยังไง

ผมสามารถสอนคุณใช้ได้พร้อม copy เปอร์เซ็นตอนตี + ได้นะครับ ไม่ทราบว่าคุณสนใจไหม แล้วปิดๆเรื่องไปถือสะว่าเครียกันจบ ผมผิดไป โดนใบ้คุกตัวไหนก็โดนไปแต่อย่าตัวหลัก

แล้วผมจะขอรางวัลเป็น 800,000 โซล  ภายในเกมโดยที่สามารถใช้ได้ และไม่โดนลงโทษตัวละครนั้นๆ แล้วไม่ต้องไปยืนยันอะไร , ต้องไปรับอะไรทั้งสิ้น พร้อมไม่มีการลงโทษลับหลัง หรือไม่อยากให้โซลเฟ้อ ขอเงินสด (Bath,บาท) 1000 พอ

VDO คลิป ผมไม่มีการดัดแปลงใดๆทั้งสิ้น ทุกอย่างคือความจริง ผมคือพ่อค้า ผมไม่ใช่พวกนักต้มตุ๋น
feature=youtu.be

อันนี้คือข้อเสนอนะครับ ที่คุณบอกทำไม่ได้ แต่คนที่ซื้อสูตรทำจากผมไปตอนนี้ทำได้นะครับ[/color]

woon_yes
ห้ามผู้เล่นตั้งชื่อ ID,  ภาพลายเซ็น, รูปภาพ หรือโพส  Link ที่แสดงเจตนาว่าขายไอเทม หรือสิ่ง ใด ๆ ที่เป็นจุดประสงค์เชิงเงินจริง, หรือ เกมอื่น เว็บไซต์อื่นที่ไม่เกี่ยวข้องกับเกมในเครือ GAMEINDY ข้อความหรือ รูปภาพ ที่ใช้คำไม่สุภาพ หยาบ คาย คำผวน ความหมายกำกวม คำแสลง ทั้งภาษาไทยและ ภาษาอังกฤษที่ส่อถึง

Social

• Newbie
  • *
ที่ทำเพราะไม่มีปัญญาไปเอา8พัน งั้นสินะ ผมว่ามันน่าจะมีฟ้องลิขสิทธิ์ด้วยนะ นะครับคุณจีเอ็ม แหมซื้อขายกันต่อหน้านั้งในบอดและในเกม ตัวคนทำก้อเห็นๆอยู่

ปล.อยากให้เกมดีขึ้น แต่ดันทำเว็ปขายโปรหากินตังจากเกมคนอื่น ขายของเงินจริงทั้งๆที่รู้ว่าผิด

ดีเหมือนดี
 g#004 g#004

ผมสนใจตัวเองมากกว่าเกมครับ

ทุกคนย่อมมีความห่วงใยแต่ละอย่างสำหรับบุคคลนั้นๆ

แต่ผมว่าผมไม่ได้ยินคนด่าหรอก รู้สึกจะมีฝ่ายผมมากกว่า  g#011

X-Burner

มานไม่ใช่ 8000 โซลครับ บัตรเกมอินดี้ราคา8000บาท มั่งครับ

ผมกะจำไม่ได้แต่จำราคาได้

.

กูมาเคลีย

• ธนวินหีหมาอุดมไช
อีกอย่างคนคนนี้ไม่ควรที่จะใช้คำว่าตักเตือนแล้วนะครับ เท่าที่จำได้ว่าด่าเกมนี้จนถึงขั้นครูอุ้ยจะฟ้องเอาเรื่องทางด้านกฏหมาย แทนที่จะหยุด ก้อทำอีกแล้ว ถ้าทีมงานไม่เด็ดขาจริงๆ สันดานแบบนี้ก้อแก้ไม่หายคับ
เสือก

Social

• Newbie
  • *
ไหนๆก็ไหนๆแล้ว จัดของที่อ้างว่าทำด้วยโปรมาขายให้ดูสัด 50-60 ชิ้นดิ เค้าจะได้รู้

ผมมีหน้าที่ของผมคือขายโปรแกรม ทดสอบโปรแกรมให้เขาดูใช้ได้เป็นพอว่าโปรแกรมใช้ได้จริง

ส่วนวิธีนั้นคือผมต้องไปสอนเขาเพราะเขาจ่ายเงิน ตามกติกาที่ผมตั้งไว้คือผมสอนจนสามารถใช้ได้ แต่มาแนวกวนส้นตีนก็ไม่สอนต่อ

ผมไม่ได้มาเอาชนะเรื่องของที่ตี ผมเอาชนะเรื่อง "ตอแหล" จากที่ตั้ง