GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 ผมเป็นพ่อ ผมก็ไม่พาไปอะ

พ่อๆ พาเข้ากรุงเทพหน่อย ได้เงิน 8000

พ่อบอก เงินไรวะ ได้มาไงลูก

เงินเกมส์พ่อ ทางเกมส์เค้าแจกให้ ผมหาดปรแกรมร้ายแรงต่อเกมส์เค้าเจอ เค้าเลยให้รางวัล แต่ให้เราไปเอา

พ่อถาม เค้าให้เงินสดเหรอลูก อืม เดี๋ยวพ่อดูวันหยุดก่อน ได้ไปเที่ยวด้วย

ลูกบอก ป่าวพ่อ เป็นบัตรเงินเกมส์ ใช้ได้แต่ในเกมส์

พ่อ ....  ไปนอนเถอะลูก  ไปอ่านหนังสือเรียนไป  ไม่พาไปหรอก  เออ... ถ้ามันเอามากินได้น่าไปหน่อย

ลูก   g#002

ตัวละครลับ

• Full Member
  • หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
ทำใจ

ไปบอกเขาเองทำไม

พูดง่ายๆๆ โง่เอง

55+

เปเป้บอกว่าคุ้ม

มันคุ้มตรงไหน

ค่าเสียเวลาละ

เวลาของคนมีค่านะ

หรือว่าคนๆนั้นเขาไม่มีค่า

woon_huh woon_huh

I3owling

• อย่าแอ๊บไอสัส
ไปกรุงเทพระวังเจอกระทืบนะ
แฮคเค้าไว้เยอะ  g#037

7EVeNzI

• Newbie
  • *
ไอที่เปิดประเด็นี่น่ะ เพราะกลับว่าไปล่ะเขาจะขอ สำเนาที่อยู่รูปตัวเองเลยกลัวว่าคนที่เคยโดนตัวเองแฮคจะเอาเรื่องตัวเองได้ง่าย

อยู่ ชลบุรี ไกล้ๆก็ไปเอาสิ อุอุ  คนบาบหนากะงี้ล่ะ

CacAloz

ทำใจ

55+

ก็ที่ผมตอบเค้าถามความเห็นของผมน่ะครับ  ผมก็ตอบไปตามความเห็นของผม การที่ผมตอบในส่วนของความเห็นผมนั้น ผมก็ได้คิดแล้วครับว่าคุ้มหรือไม่คุ้ม ลงทุนหรือไม่ลงทุน ซึ่งก็ถูกที่ต่างคนต่างความคิดใครจะว่าแบบไหนก็ไม่มีคำว่าถูก หรือ คำว่าผิดครับ ก็แค่ความเห็นส่วนบุคคล  woon_sunny
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2012, 15:30:23 โดย จีเอ็มเปเป้ »

Ninenoiiz_.

ไอที่เปิดประเด็นี่น่ะ เพราะกลับว่าไปล่ะเขาจะขอ สำเนาที่อยู่รูปตัวเองเลยกลัวว่าคนที่เคยโดนตัวเองแฮคจะเอาเรื่องตัวเองได้ง่าย

อยู่ ชลบุรี ไกล้ๆก็ไปเอาสิ อุอุ  คนบาบหนากะงี้ล่ะ
ชลบุรีไรครับ อยู้สุราษ

Amazon_Kung

• Newbie
  • *
เอ่อ......นี่มันตลกร้ายใช่มั้ยครับ

ได้รางวัล แต่ต้องไปรับด้วยตัวเอง -*-

คุณให้บริการเกมส์ออนไลน์นะครับ คำว่าออนไลน์นี่มันหมายถึงผมจะอบู่ตรงไหน (ที่มีเน็ต) ก็สามารถเล่นได้ เพราะฉะนั้นผมจะเล่นจากเชียงราย เชียงใหม่ ก็ได้!!!!!
แล้วคุณยังจะให้ลูกค้าเดินทางมารับเองเหรอครับ!!!!!

เข้ากรุงเทพ เปลืองเงิน เปลืองเวลาอีกไม่รู้เท่าไหร่ ยิ่งถ้าเป็นเด็ก ยังไม่สามารถเดินทางมาเองได้ ยิ่งต้องบวกค่าเดินทางของพ่อแข้ไปอีก
นโยบายของคุณไม่สามารถอะลุ่มอะหล่วยได้เลยเหรอครับ

เพลียครับ แค่อ่านก็เพลียกับพวกคุณจริงๆ

404 - Not Found

• Jr. Member
  • **
เขามีรางวัลให้ก็ดีแค่ไหนแล้ว คิคิ

ไม่ต้องแจ้งหรอก เอาไปขายดีกว่านะ คริคริ
ขายโค๊ดพังกระทู้ จ้า สวยๆๆๆ

Aria On The Planets

• IA - Vocaloid
  • อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
ทำใจ

55+

ก็ที่ผมตอบเค้าถามความเห็นของผมน่ะครับ  ผมก็ตอบไปตามความเห็นของผม การที่ผมตอบในส่วนของความเห็นผมนั้น ผมก็ได้คิดแล้วครับว่าคุ้มหรือไม่คุ้ม ลงทุนหรือไม่ลงทุน ซึ่งก็ถูกที่ต่างคนต่างความคิดใครจะว่าแบบไหนก็ไม่มีคำว่าถูก หรือ คำว่าผิดครับ ก็แค่ความเห็นส่วนบุคคล  woon_sunny
ไม่ทราบว่าจีเอ็มเป้อยู่จ.ไหนครับ
ผมอายุ 15 อยู่จ.นนทบุรี ผมยังว่าเข้ากรุงเทพไปรับ 8000 เกมมันเสียเวลาเลย
แล้วในเมื่อเค้าส่งเบาะแสโปรไปทางเน็ตซึ่งไม่ต้องออกจากบ้าน
ทำไมเวลารับรางวัลต้องถ่อไปถึงกรุงเทพด้วยล่ะครับ
ทำไมถึงไม่ส่งมาทางเน็ตแบบตอนส่งเบาะแสล่ะครับ
รึกลัวจะไม่มีคนมาให้สัมภาษณ์ให้เป้นหน้าเป็นตาบริษัทเหรอครับ
 woon_o_o
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

untitled

• Sr. Member

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
ถ้าจีเอ็มเป้นผมนะครับ แล้วจีเอ็มแจ้งโปรไป หวังจะได้บัตร8000บาท แต่บ้านอยู่ไกลไม่สามารถไปรับได้ จีเอ็มเปเป้จะทำอย่างไรครับ สละสิทหรอ

อันนี้ถามผมใช้ปะ ผมไปเอานะครับของฟรี  g#009 ลงทุนนิดหน่อยหาทางที่ลงทุนน้อยที่สุด

คิดๆ แบบไม่มีข้อมูลนะครับไม่ค่อยได้ออกต่างจังหวัด ไปกลับต่างจังหวัดแบบไม่ค้างนะ จะค้างทำไมได้รางวัลแล้วกลับเลยก็ได้ อยู่ให้เปลืองทำไม ตีตั๋วไปกลับ(รถทัว) อย่างเก่งแพงๆเลยนะคงไม่เกิน 2000 มั้งนะหึ  g#009

ได้เงินเสก 8พัน แล้วต้องเสียเงินจิง 2พัน ถ้าถามส่วนตัว สู้เก็บบัคไว้ใช้เอง แล้วเอา 2พันไปตีกระหรี่ดีกว่า เหอๆ  g#037

I3owling

• อย่าแอ๊บไอสัส
อย่าให้เจอที่กรุงเทพนะ
จมทีนแน่คาฟ ^^ แฮควิ
กรุยังไม่เคลีย woon_5555