GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตอนนี้ใครเป็นท่านผู้นั้นเอ๊ย!!!ไม่ใช่"ใครเป็นเฮดจีเอ็มคนใหม่แทนอดีตเฮดจีเอ็มครูอุ้ย?"

o..MyTalLG..o LK'

• Jr. Member
  • **
  • *~ D T G ~*
อ้าว แรงไปหรอคะ  g#037 g#037

ขออภัยค่ะ พอดี รักจีโอโม่ g#019 g#019 ค่ะ ^^.

♥ เฟสกลุ่มอสุราวันวาน จ้า เข้ามาพูดคุย หาปาร์ตี้ แนะนำเควสกันได้ที่นี่น๊า ♥
https://web.facebook.com/groups/665615490207833/

• Full Member
  • #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
                                                                                 ให้ทีมงาน

ชอบเพลงนี้ง่ะ  woon_love

FC : Bodyslam ครับ  g#024
จีร๊อคเหมือนกัน  g#024
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
-0- วันนี้พี่แก มาแรง  ใจเยนๆนะคะ จุ๊บๆ

พวกนี้ก๊เนอะ โรคจิต ถามดีดีไม่เป็น แค่เขาตอบไม่ตรงคำถาม

ก็ไปกวนตีนเขา ว่างกันมากหรือไงคะ ??

วันๆคอยคิดจะหาเรื่องจิกกัดคนอื่น หัดทำตัวให้ต่างจากพวกเนรฉาน หน่อยนะคะ

ทำตัวให้มันสมกับที่แย่งสุนัขมาเกิดหน่อย สิ

เขาทำงานให้บริการพวกคุน คุนกลับบอกให้ผู้บริหารอบรมเขาใหม่

ชั้นว่าน่าจะไปบอกพระบิดามารดาพวกคุนมากกว่านะว่า ให้สอนลูกให้ทำอะไรที่มันดีกว่านั่งกัดชาวบ้านเขาแบบนี้

ทีมงานก๊คน ถามหน่อย คุนจะทนได้หรอ เวลามีตัวอะไรหลายๆตัวคอยจะกัด อยู่ตลอดเวลา (ไม่ใช่ก๊อย่าร้อนตัวนะ)

ชั้นก๊เชื่อเหลือเกินว่า ยิ่งกว่านี้แน่  #038

ออกมาพิม เล่นๆ ลอยๆ นะคะ ถ้าไม่ใช่ ก๊อย่าร้อนตัว เด๋วคนอื่นเขาคิดว่าเปน หมา พอดี^^

ผมว่าผมชอบเรปนี้นะ  g#017 g#017
ค่อนข้างจะเห็นด้วยด้วยซ้ำ เหอะ
อยากให้จีเอ็มด่าผู้เล่นดูบ้าง แบบปลดปล่อย ประมาณนั้น  g#004 g#004
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

oBLACKSTARo

• Newbie
  • *
ใจเย็นๆกันเน้อ ใครๆต่างก็มีมุมมองของตัวเอง
ต้องมองให้กว้างเข้าไว้ จะได้เข้าใจในหลายๆอย่าง
ถ้ามัวมองอยู่เเต่จุดจุดเดียว ก็คงไม่เห็นจุดเเปลกๆในอีกหลายจุดหรอก  woon_yes

g#019 g#019 g#019
     เป็นสาวเป็นนางทำอารมณ์ร้อนตามภูมิอากาศไปได้...
     แค่บททดสอบด้านอารมณ์เล็กๆน้อยๆแค่นี้เอง..ยังไม่ผ่านเลย จะอยู่ได้อีกนานแค่ไหนนี่..
     จีเอมคนก่อนๆที่ผ่านมา โดนแรงกว่านี้หลายสิบเท่า เค้ายังนิ่งสยบความเคลื่อนไหว จนจากกันไปด้วยดี
     อยู่ก้อยังมีคนรัก จากไปก้อยังมีคนคิดถึง
     แค่แซวว่า จบสูง จากดาดฟ้าวัดหนองอีแหนบ แค่นี้เอง ไม่ไช่คำหยาบไรเลยนี่นา ...
     ยังมีไรต้องเผชิญอีกเยอะนะ เป็นส่วนนึงของทีมงานอสุราช่วงนี้ วิบากกรรมมหาศาลเลยล่ะขอบอก
                         #038 #038 #038
                         g#037 g#037 g#037

Ninenoiiz_.

เป็นสาวเป็นนางทำอารมณ์ร้อนตามภูมิอากาศไปได้...
     แค่บททดสอบด้านอารมณ์เล็กๆน้อยๆแค่นี้เอง..ยังไม่ผ่านเลย จะอยู่ได้อีกนานแค่ไหนนี่..
     จีเอมคนก่อนๆที่ผ่านมา โดนแรงกว่านี้หลายสิบเท่า เค้ายังนิ่งสยบความเคลื่อนไหว จนจากกันไปด้วยดี
     อยู่ก้อยังมีคนรัก จากไปก้อยังมีคนคิดถึง
     แค่แซวว่า จบสูง จากดาดฟ้าวัดหนองอีแหนบ แค่นี้เอง ไม่ไช่คำหยาบไรเลยนี่นา ...
     ยังมีไรต้องเผชิญอีกเยอะนะ เป็นส่วนนึงของทีมงานอสุราช่วงนี้ วิบากกรรมมหาศาลเลยล่ะขอบอก
ถามว่าอยู่มานานแค่ไหน ผมก็เห็นเค้าตั้งแต่ผมเพิ่งเล่นเกมนี้แรกๆอะนะ สมัยบทที่4 ได้มั้ง

Aria On The Planets

• IA - Vocaloid
  • อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
ถามว่าอยู่มานานแค่ไหน ผมก็เห็นเค้าตั้งแต่ผมเพิ่งเล่นเกมนี้แรกๆอะนะ สมัยบทที่4 ได้มั้ง
บทนึงนี่ประมาณกี่ปีอะครับ
แล้วตอนนี้ถึงบทที่เท่าไหร่แล้วเหรอครับ
พอดีสักแต่ว่าเล่น ไม่ค่อยชอบนับบทซักเท่าไหร่  woon_555
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
บทนึงนี่ประมาณกี่ปีอะครับ
แล้วตอนนี้ถึงบทที่เท่าไหร่แล้วเหรอครับ
พอดีสักแต่ว่าเล่น ไม่ค่อยชอบนับบทซักเท่าไหร่  woon_555

ผมได้ยินชื่อจีเอ็มโอโม่มาตั้งแต่ช่วงปลายปี 2009 ละ
ถ้าความจำผมไม่ช็อตรู้สึกว่าจะเข้าทำงานก่อนครูอุ้ยซะอีกนะ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Coud™

อย่าไปกวนจีสิ เขาทำงานเครียดๆนะ
เครียดเรื่องอะไรละ คิดโปรโมชั่นไม่ออกรึ  woon_555  woon_555

เรปนั้น  ลึกซึ้ง มาเจอเรปนายฮาแตก  woon_555

เครียดเรื่องโปรจากซิลเวอบรอนอะ ไปกินมาม่าบอดนั้นกัน woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

Coud™

คิดไว้ในใจคับ จีโอโม่ หมาเห่าอย่าเห่าตอบ  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series