GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครเล่นตัวหล่อๆสวยๆเอามาดูกัน 55+

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ไปว่าเขาตัดต่อ ดูเลขเปนป่าวอ่ะนั้น สังเกตุดู เลขที่มันอยู่ < เลข 1 ขึ้นไปจะห่างจากเลข1นะ ถ้าเลขอื่นไม่ห่างหรอก สังเกตุมาเยอะและ ไม่เกี่ยวกับหลักด้วย หลักร้อยยังห่างเลย ถ้ามี1ไปขั้นกลาง

woon_yes woon_yes

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
เค้าไม่CEหรอก แต่อันนี้ไม่แน่

เลือดเยอะมาก แต่เปราะมากเหมือนกัน  g#017

อันนี้ไม่ขอพูดไรมาก หน้าตาสันดานตัวเองยังเฟค ในเกมคงไม่เหลือ

และขอพูดยาวๆ ขนาดวิเทพๆหรือพระโหดๆ  จะทำเลือดขนาดนั้นได้ของต้องเทพอ่ะนะ บัพอุป เซตม่วง ของแทบไม่มีไรจะ+เเลือดให้เลยได้ขนาดนั้นแปลกๆ

สำหรับคนอื่นอ่ะนะสำหรับผมหลอกผมตอนเด็กยังไม่เชื่อเลย เพราะมีโปรแกรมหลอกตาอยุ่  ปลอมเลือดได้เงินทุกอย่างที่เป็นตัวเลข

woon_shock woon_shock

♫♬♪§†Ҹ[£]ë ⓜⓘⓝⓔ♫♬♪

• style mine▶☺☻◄
  • Jr. Member
  • **
ออกตัวแทนลูกพี่แร๊ง แรง เล่นพ่อเล่นแม่เลย  g#037 
ตลกอะ ก็แค่บอกเอาตังจริงมาซื้อไม่ใช่แต่งภาพแค่นั้นเอง ทำไมต้องโมโหโกรธาด้วยหละนาย
ใครๆเค้าก็รู้กัน

ฟิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

g#039 g#039 g#039
ทำตัวเข้าใจยากจริง 55555
g#039 g#039 g#039
g#021 g#021
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0
                                                         กลัวเห็นไม่ชัด:)

จะไปสนอะไร เขาให้ดูแค่ตัวละคร ไม่เกี่ยวกับตังอะไรทั้งนั้น หล่อสวยพอ อิอิอิ ใครตัดต่อก็ตัดไปสิ ไม่เหนเปนไรเลย ไม่ได้ดูตัง ดูหัวข้อดิ
 g#003 g#003 g#003 g#003 g#003 g#003 g#003 g#003 g#003
ลายเซ็นขนาดใหญ่เกินไป

สะตอเบอเริ่ม

• **
  • ตอบไม่เยอะ ไม่ได้แปลว่าอ่านน้อย

ท่านเพา

• Full Member
กระทู้กลายพันธ์กับพวกนั่งจับผิด + พวกด่าคนนั่งจับผิด

ผัวรวยเมียติดหนี้  g#023

INDY

• Newbie
  • *
g#031

จะ รวย จะเทพไปไหน ครับ นั้น โห  g#029 เบลด บัพ เทพ อยากมีบ้าง จิง ช่วย ทำคลิปมาโชหน่อยนะครับ
ช่องไฟตัวเลขไม่เท่ากัน  g#036
ลืมดูวุ้ย CEอ๊ะป่าว  woon_555

เลข 3 กะ 1 มันห่างกันจุงเยย เอ่  #038 #038 #038 #038
เค้ามีปัญญาหาเงินอะครับ ไม่ได้มานั่งตัดต่อ เงินหนะ ถ้ามันหลัก100m+ หลักร้อยกับ สิบจะอยู่ห่างมากกว่าปกติ แล้วเบลดนั้นก็รวยอันดับต้นๆของเซิร์ฟสวรร

อะถ้าคิดว่า หลัก 100+      หลักร้อยกะสิบห่างกัน

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• Full Member
  • พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
เหมือนพรีเซนเตอร์ เกมส์อสุรามากกว่า ไม่รวยไม่เทพ แค่ทหารกากๆ

-SilverBorn-

• **
g#031

คุณหามายังไงหรอครับ 51,188,443,311   5 หมื่นล้านบิลล่า ถูกป่ะหว่า -*-

ผมหาแค่พันเอ็มกว่าก็ท้อละ โปรชีสรึเปล่า  g#004

เห็นเถียงกันเรื่องเลขห่าง ผมก็สงสัยนะ บางคน ร้อยล้าน ตัวแรกจะห่างจากตัวสอง แต่บางคนก็ไม่ห่าง แปลก  g#033

-SilverBorn-

• **
เคยมีรูปนึงอะนานแล้ว

หล่อๆรูปนี้

สวยๆรูปนี้