GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

**** อาชีพไหนที่สู้กับเทรตอนนี้ได้ดีที่สุด****

bluesecret1

• Newbie
  • *
ณ เซิฟอวตาร อันตัวผมคิดว่า "ทหาร" นะ ทหารผมเวล60(ตัวเกรียนไม่ต้องเวลมาก)ใส่ไรฟิลดัดแปลง คหโชค ผอบเชียโชค เซตฉมัง หมวกผีเสื้อ กำไลละออก
ยิง เทรจุ6ชุดแดง ชุดเดียวนอน(และมันก็ฟื้นมายิงผมตาย)แต่ถ้าท่านไหนตองการความแน่นอนก็ยิงประณีตเอา ลงdex80 หมวกผีเสื้อ กำไลละออง
ยิงประณีตใวใช้ได้เลยนะ เอาแบบมุดวุ้นแล้วออกมายิงอะ เร็ว  แรง มองไม่ทัน เล่นเอาเบอเวล70+ลงไปนอนเลยนะ woon_555 woon_555

EarthChawit01

• Newbie
  • *
  • อย่าซึน !!!!
เเล้วใช่โล่อะไรดีที่สุดคะ 01 หรอ
 g#005 g#005 g#005

โล่อิจิสกับเทรหน้าไม้ประตูนรกก็เอาไม่อยู่ครับ   ผมลองแล้ว
ลอง โล่84 ดูสิครับ หวังพอบัฟโล่ g#006 g#006