GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

**** อาชีพไหนที่สู้กับเทรตอนนี้ได้ดีที่สุด****

Directorr

• Full Member
เอ.. ถ้าอ่านดีๆ จะอ่านออกนะครับ ว่าผมไม่ได้ไปว่าของคุณปีศาจซักเท่าไร แค่สงสัยว่าทำไมถึงคิดว่าของแบบนี้ ถึงพอสู้ของเทรระดับสูงสุดได้

อีกอย่างที่ผมพูดถึง ABT หมายถึงให้ดู พาลาคนดังกล่าวเป็นตัวอย่างนะครับ ว่าพาลาสองคนที่ผมพูดมานั้น เอาไม่ลงจรงๆ ถ้าไม่ใช่วิเพลิง

แล้วก็พูดทำนองว่า ของผมก็ไม่ใช่ไก่กานะ ที่ยิงพาลา 20วิไม่ตาย

ที่ผมพูดนี่ยังไม่ได้พูดถึงสกิลเซทจุติเลยนะครับ แล้วดูด 30K+ ต้องทำได้เฉพาะABT เท่านั้นด้วยหรอครับ ตลกดี

สงสัยเซิฟสวรรค์จะไม่มีพาลา โหดๆแฮะ พูดไปก็เท่านั้นแหละครับ

ตกลงกระทู้นี้ ถามว่า "สู้กับเทรได้ดีที่สุด"  หรือว่า สู้กับเทรขำๆ ยามปกติ หรอครับ

เจ้าของกระทู้เขาถามมาว่า วิธีเอาชนะเทร ซึ่ง PK การเก็บผนึกมันไม่ใช่เรื่องยากอะไรครับเพราะ 2คนนั้นมีเทรนิคเกบผนึกอยู่

แล้วที่ว่าโป๊ะ 2-3ทีนอน พาลานะครับไม่ใช่คาเดท เวลาเจอเทรเขาใส่ยศเลือดกันครับ  20k + (คิดว่าสวรรค์คงไม่มี ?)

ยิงพาลาติดโล่ ติดตะกรุดมันจะโป๊ะซักเท่าไรเชียวครับในแบท  ยิงเข้าเท่าไร แล้วแมงกะพรุน 3อันเด้งเท่าไรครับ ลืมอาหารไปรึเปล่า

ใช่ครับ สู้น่ะสู้ได้ แต่เทรจะมาสู้พาลาให้สูสี ผมว่ายังไม่ใช่ 

ย้ำนะครับ กระทู้นี้ถามว่า "สู้กับเทรได้ดีที่สุด" ผมก็ไม่ได้อ้างถึงก๊อบเลือดเลยนะครับ เอาแค่พาลาทำผนึก แล้วไม่ให้ตายเนี่ย ง่ายมากเลยนะ

ไม่รู้สวรรค์ทำกันรึเปล่า แต่PK เวลาเกรียนนอกเมือง ถ้าพาลาไม่อยากตายจริงๆ กด (x) ปิดเกมได้ครับ

เทรผมอัตราโป๊ะ 43.5 ไม่รวมเชียร์นะครับ

ขอบอกว่ายิงพาลาเก่งๆ เข้ายากมาก ถึงเข้าก็ติดโล่ติดตะกุด บางดอกไม่ถึงพันก็มีครับ

แล้วพาราปลดผนึกมาใส่ค้อนอัตราโป๊ะ 50%up แล้วรวมกับผลศรัทธา  แล้ว เลือด 20k+ 

คุณเคยเจอไหมล่ะครับ ผมพูดจากประสบการตรงล้วนๆ (PK 20นาทีก็เกบผนึกได้นานพอสมควรละครับ เพราะว่าตีคนกันเองได้)

เอาเถอะครับ สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็นอยู่แล้ว ถ้าใครคิดว่าพาลาของTOP สู้เทรของTOP ไม่ได้ก็แล้วแต่ครับ ถ้าคุณไม่ได้เจอกับตัวคุณก็อาจจะไม่รู้ก็ได้
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

Directorr

ขอแก้ตรงที่ว่า เทรผมอัตราโป๊ะ 43.5% นั้นรวมสกิลยิงกระจุยเข้าไปแล้วนะครับ  แต่ไม่รวมผอบ  ไม่รวมเชียร์(15%แล้วมาคำนวนกับLUK) และ สกิลของเรนเจอร์ 25%

สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

nightjusmin

ส่วนตัวเล่นพาลาเป็นหลัก ตอนแรกก็กะจะแย้งในเรื่องประเด็นของพาลาเวอซัสเทรเหมือนกัน แต่เท่าที่สังเกตุการถกเถียงระหว่างยูเซอร์คนนึงกับอีก 2-3 ยูเซอร์ที่ผ่านมา รู้สึกไม่ค่อยพอใจนักกับการตอบกระทู้ของยูเซอร์บางยูเซอร์แถวนี้ เพราะดูจะตอบแบบยกตนข่มท่านมากไปหน่อยกระมัง ไม่ว่าจะเป็นการจงใจเน้นข้อความอะไรบางอย่างเพื่อเปรียบเทียบให้เห็นความเทพ-กากของบุคคลใดบุคคลหนึ่งกับผู้ตอบกระทู้คนนั้นๆหรือบ้างก็ว่าคนอื่นโง่ อ่านไม่ออก อ่านไม่รู้เรื่อง เข้าใจอะไรยากงู้นงี้บ้าง(พูดไม่ดูตัวองเลย  g#014) หรือการดูถูกเหยียดหยามไอเท็มสวมใส่ของยูสเซอร์อื่นว่าช่างต้อยต่ำนัก หาได้เทียบกับไอเท็มสวมใส่สุดเทพของตัวเองได้ไม่ ทั้งๆที่ไอเท็มระดับท๊อปทั้งหลายของพาลายังไม่มีคุณสมบัติเลยด้วยซ้ำ ทั้งเกราะพาลาแรร์ 95 เอย คลุมกาย 99 หรือว่าจะเป็นเท้าหนัก 98 ต่างไร้คุณสมบัติทั้งสิ้น ไอเท็มยอดนิยมตามตลาดยังมีคุณสมบัติดีกว่าด้วยซ้ำ เขาจึงเลือกใช้เพราะมันดีกว่า แต่ไอเท็มระดับท๊อปหลายๆอย่างของเทรระดับเดียวกับที่กล่าวไปในข้างต้นรวมถึงระดับที่ต่ำลงไปล้วนมีคุณสมบัติแล้วเกือบทั้งสิ้น แรร์เทรเพิ่มโป๊ะเท่าไร หน้าไม้ 2-3 หัวเพิ่มอีกตั้งเท่าไร ยิงที2-3ดอก ดีเลย์สกิลก็ไม่มี จึงไม่แปลกที่เทรจะใช้ไอเท็มระดับท๊อป ไหนจะเรื่องพาลาออฟเลือดทั้งตัว ได้เลือด 20k ทั้งๆที่พาลาเกือบ 100% เขาออฟแกร่งกันทั้งนั้น ใครจะไปบ้าออฟเลือด ไอมีนะอาจจะมีบ้างแต่คงน้อยมาก พาลานะไม่ใช่เบอ โดยพื้นฐานเลือดมันก็ไม่ได้มากอะไรอยู่แล้ว ออฟเลือดไปก็เท่านั้น ไม่ได้ทำให้เลือดมากขึ้นเท่าไรเลย โดนยิงเข้าทุกดอกก็ดิ้นเปล่าๆ แทนที่จะออฟแกร่งยิงไม่เข้าดีกว่าเป็นไหนๆ แล้วไอเลือด 20k+ ก็แค่ทำเลือดให้ได้ 10k แล้วปลดผนึกคลั่ง ไม่ได้ทำยากอะไรเล๊ย เคยจงเคยเจอไหมอะไร หาได้แถวบ้านทั่วไปด้วยซ้ำ สะสมก็กดผนึกคลั่ง+กดโกย+สู้ยิบ แล้วจิ้มมอนสะสมไปเรื่อยๆ แล้วปลดแป๊บๆได้เวลาสกิลพอสมควรละ ไม่ใช่เคล็ดลับความลับบ้าบอคอแตกอะไรเลย g#037 ไหนจะใช้หน้าไม้นรกเทพคลั่งแต่ยิงพาลาใน abt ไม่ลงบ้าง *แต่ย้ำว่าไม่ผอบนะจ๊ะ* (จะโป๊ะไหม ไหนจะปลดผนึกหักโป๊ะ ยิงก็โป๊ะไม่ค่อยจะออก หน้าไม้ 99 เทพคลั่งก็เหอะ ถ้าไม่ผอบ โป๊ะไม่ออกมันก็กากนะ สกิลเซ็ตจุอีก เลือดเป็นหมื่นเป็นแสน อาหารรีเจนเลือดอีก ปัญหาคือยิงไม่ค่อยโป๊ะเพราะเปิดผอบไม่ได้ แล้วเขาจะตายไหมนั่น ต้องให้วิเพลิงอัสนีถึงจะตายก็ไม่เห็นแปลกตรงไหน แล้วถ้านอก abt มันก็ผอบกันทั้งนั้น โป๊ะกระจุย เขาพูดกันถึงเคสปกติธรรมดาทั่วๆไป ไม่ใช่ abt นี่ก็เน้น abt จัง g#015) แล้วไอเรื่องยิงพาลาไม่โป๊ะเพราะไหนพาลาจะมีสกิลกันโป๊ะ 40 ปลดผนึกเพิ่มโป๊ะ  20 เสสตัสเวล 99 ได้มา 9.9 str dex int vit 99 luk 7 พาลาจุ 6 เขาอัพกันแบบนี้ แล้วไอเรื่องลง luk 99 เพื่อให้ได้โป๊ะมา 4.9 % เนี่ยบ้า ใครจะไปลง เสียแต้มเปล่าๆ ไม่คุ้ม เอาลงแบบที่บอกคุ้มกว่าเยอะ เขาทดสอบมาแล้ว ดาวประกายอีก 20 ออฟเทพโชคไรก็ช่างเถอะ ผอบโชคโป๊ะไรไม่พูดถึงเทรยิงดอกเดียวสลบละ สรุปสามารถทำกันโป๊ะมาเยอะก็จริง แต่โทษทีพี่เทรเราทำโป๊ะได้ทะลุเกิน 100% ไปหลายขุมเลยนะ เอาแค่เฉพาะสกิลเพิ่มโป๊ะพื้นฐานของเรน+เทรรวมสเตตัสก็ทะลุ 60-70% เข้าไปแล้ว ไหนจะเกราะแรร์ หน้าไม้แรร์อีก ยิ่งมีผอบเชียโชคยิ่งไม่ต้องพูดถึง ถ้าเชียร์โชคโป๊ะยิ่งแล้วใหญ่เลย ปลดคลั่งถือดาวประกายก็เอาไม่อยู่ ดอก2ดอกหัวทิ่มชัวส์ แล้วไอผนึก 3 หมื่นก็เหมือนกัน ยังกะมันทำง่ายนักเนี่ย ไหนจะสะสมผนึก ไหนจะบัฟพระ บัฟเบอ บัฟวอ กดอาหาร สกิลเซ็ตจุ ไม่รู้กี่สิ่งกี่อย่าง กว่าจะทำได้ปาไปครึ่งชั่วโมง เจอเทรกดเปิดยิงกระจุยครั้งเดียวยิงได้ทั้งวัน ไม่มีดีเลย์ เจอหน้ายิงติดโป๊ะ 2-3 วิจบ ทำเพื่อ คุ้มมากเลยเนาะ g#025  ไหนจะเรื่องประสบการณ์ตรง โทษทีนะ ตรงๆไหนไม่ทราบ เมื่อกี๊ยังบอกอยู่เลยว่าตัวเองไม่เคยเล่นพาลา ที่พูดมาทั้งหมดทั้งมวลล้วนแต่มาจากเอาเทรตัวเองไปยิงพาลาเทพๆมาทั่วเซอร์ฟแล้ว โดยเฉพาะเนยใน abt แล้วยิงไม่เข้า(เพราะเปิดผอบไม่ได้) เลยอ้างจังว่าพาลาของเท่าๆกับเทรพาลาเทพกว่า(ลองเปิดผอบยิงนอก abt ดูซิ กระจุย สกิลเซ็ตจงเซ็ตจุไม่มี เลือดเฉลี่ย 1 หมื่น ปลด 2 หมื่น ไม่ใช่แสนใน abt อยากเห็นชัดเอาตอนไม่ปลดผนึกเลยก็ได้ อันนี้แน่นอนเต็มๆชัวส์ๆ 2-3 วิคว่ำชัวส์ จุ 6 ก็เหอะ g#020) ยังไงเทรก็สู้พาลาได้ไม่สู้สี พาลาได้เปรียบว่างั้น(กลับกันสิ้นเชิงนะสิไม่ว่า g#014) ลองเล่นดูก่อนดีกว่าไหม รีชีพจุ 6 พาลาไปเลย จะได้รู้ว่าที่เถียงหัวชนฝาว่าเทรยิงพาลาไม่เข้า ยิงดอกไม่ถึงพัน ยิงไม่ค่อยโป๊ะ อะไรต่อมิอะไรทั้งหลายทั้งแหล่อะมันจริงมั๊ย ถ้าจริงป่านนี้พาลาเต็มบ้านเต็มเมืองไปแล้ว คงไม่ใช่เทรเต็มบ้านเต็มเมืองอยู่แบบนี้หรอก เห้ออออ เกียจพิมพ์ละ พิมพ์ไปก็ไม่เข้าใจอยู่ดี เพราะไม่ใช่ไม่พยายามเข้าใจนะ แต่พยายามไม่เข้าใจต่างหากละ...ทิฐิแรงก็เงี้ย เอาแต่ความคิดเห็นตัวเองเป็นใหญ่ ไม่ยอมรับฟังความคิดเห็นของคนอื่นๆ มิหนำซ้ำยังไปดูถูกคนอื่นเขาอีกดูซิ คิดว่าตัวเองวิเศษวิโสมาจากไหนนักหรือ เกลียดจริงๆพวกแบ่งชั้นวรรณะชอบดูถูกเหยีดหยามคนอื่นเนี่ย    g#022 g#022 g#022
/นี่เรายังไม่ได้เอ่ยชื่อใครเลยนะ อิอิ...//เจ๊...เสื่อผืนนึง  woon_555 woon_555 woon_555

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
เอามาเปรียบเทียบแบบลงแบทเทิลดีกว่าครับ
อย่าไปยุ่งกับ ABT เลย ปีละครั้งงี้
เอาเปนแบทเทิลดีกว่า ไม่มีบัพอาชีพอื่น
ดูยังไง เทรก็ชนะ ขาด พาลาโดดใส่เทร ไม่ตายก็วืด
ไม่วืด ก็เกือบตาย แต่ถ้าตายติดหยุดอีก
ก้าว ออกจารัศมีเกราะคุ้มกาย
ก็เปิดผอบ เปิดยิงกระจุย ยืนยิงนิ่มๆได้เลย ต่อให้
พาลามีกันโป๊ะก็เหอะ แค่เทรเปิดผอบเชียโชค
ขึ้นมาก็ชนะละ ต่อไม่เปิดก็ได้ ติดหยุด 20วิ
ยืนยิง สบาย ๆ เลยแหละ  g#014

ปิศาจ

หงะ กลายเป็นกระทู้ดราม่าซะงั้น 

จริงๆ ไม่ต้องพูดเรื่อง ABT ครับ เพราะ ใน ABT มันเป็นการใช้บัพอาชีพอื่่นช่วยครับ  ถ้าตัวๆในแบทปกติที่พาลาโดนยิงตายได้เพราะมันโป๊ะบ้างแต่ไม่โป๊ะบ่อยแต่เนื่องด้วยพาลาจริงๆพลังจะอยู่ที่  12000 (ถ้าไม่ปลดคลั่ง)    ถ้าพาลาก็อปเลือดมาไม่ตายก็ไม่แปลกครับ

ส่วนเรื่องดีเลย์  ผมไม่เคยบอกว่ามันไม่ดีเลย์ครับ  ก้าวพริบตาดีเลย์แน่นอนครับ   แต่ถ้าปกติเทรที่นี้จะมีสเต็ปแบบนี้นะครับ  ถ้าอยู่ดีๆพาลากระโดดใส่เลย  เทรจะใช้ก้าวพริบตา ซึ่งจะมีดีเลย์อยู่ 10 วิ  พอพาลาหลุดจากเทร เทรจะยิงศรอัศนีทันทีก่อนที่พาลาจะโดดอีกครั้ง  จะมึน 5 วิ  (จริงๆแล้วจะประมาณ 6 วิ มันจะ 0 อยู่สักพัก เหตุที่คุณบอกว่ามึน 3 วิ เพราะว่าเทรตัวนั่นมีอ้อมกอด แต่ในแบทบัพจากอาชีพอื่นไม่ได้นะครับ) ยิงไปเรื่อยๆพอใกล้หมดดีเลย์  จะใช้ยิงแขน (เพราะรู้ว่าพาลาไม่ติดดีเลย์กระโดด)   พอพาลาหายมึน  ถ้าพาลากระโดดขณะติดยิงแขน เทรจะไม่ตายครับ   เทรจะยิงไปเรื่อยๆ ได้ครับ ทำให้ศาตราไม่ค่อยมีผลกับเทร     

แต่มันก็ไม่ใช่เหตุผลหลักที่พาลาสู้กับเทรยาก เพราะว่าปัญหาอยู่ที่หยุดเวลาซะมากกว่า  เพราะปกติสู้กันคงไม่มีใครใช้สเต็ปเดิมๆตลอด  มันจะผลัดกันแพ้ชนะ แต่เทรมีหยุดเวลาซึ่งถ้าพาลาโดนหยุด ตายแน่นนอน  ถึงดีเลย์หยุดเวลาจะเยอะพอควรอยู่แต่เวลาผนึกสกิลใหม่ กับบัพต่างๆพาลากว่าจะเสร็จก็ใช้เวลาพอควร  กว่าจะเดินไปถึง ทำให้ดีเลย์จริงของหยุดเวลาจะเหลืออยู่ที่ ประมาณ 30 วิ  ถ้าเทรยืดเวลาได้ยิงสกิลที่เหมาะมัน เทรจะได้เปรียบเห็นๆอยู่แล้วครับ
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
พาราก็พาราเหอะะ ต่อให้ โดด10 เจอเล็งแขนระดับ5 ร้องเลย

ปิศาจ

อ๋อ เรื่องพาลาผนึกให้ดูดได้ 30K  ผมทำไม่ถึงนะครับจากที่ลองแต่คิดว่าถ้าของเทพอาจจะพอได้  แ่่ต่มันต้องใช้หลายอย่างมากๆเลย  สิ่งที่ต้องใช้ 
คำรามของเบอ  สานและบทเพลงของพระ  ศาตราของวอลลอค  บัพเพื่มโจมตี + โชค +เชียร์ จากผอบ  ปลดคลั่งของตัวเอง + เลงแทงแม่นยำ  กระบี่ใส่ 99+เสโชค  เหมือนมันจะแรงกว่าค้อนนะครับ  ใช้เพิ่มพลังฮึดสู้ แล้วค่อยผนึก

ที่เคยลองจะได้ประมาณ 20K กว่าๆ  แต่ปัญหามันอยู่ที่กว่าจะทำได้  ตายทีเดียว หายหมดเนี้ยหนะสิ  ตายทีออกไปทำใหม่  -*- เคลียดเลย
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

ปิศาจ

แต่ว่าถ้าเทรเจอกับวอลลอค ก็เป็นอีกเรื่องหนึ่ง  เทรจะไม่กล้ายิงวอลลอคในแบทสักเท่าไร  เพราะยิงแล้วตายเองซะมากกว่า  เล่นวอลลอคเจอเทรง่ายมากๆ ใช้สาปสับสนแล้วดูดถ้าเทรไม่ตายเองซะก่อนอะนะ   #038

DarkEagle

• DarkEagle
  พาลาดิน vs เทรเชอร์ฮันเตอร์   จะเถียงกันไปใย  ใครเล่นเทรจุ 6 ใส่แรร์เต็มเครื่อง  ใครเล่นพาลาจุ 6 ทำของมาเต็มเครื่องที่ว่ากันเทรสบาย  นัดกันไปลองเลยครับ  1 - 1  ตั้งกติกากันเอาเลย จะผอบหรือไม่ผอบ จะอาหารหรือไม่อาหาร  แล้วเอาผลมาบอกด้วย  g#009 บอกรายละเอียดด้วยว่าใส่อะไร ใช้อะไร จะได้ไม่ต้องเถียงกันไปมาครับ

ป.ล. ส่วนตัวที่ผมลองกับเพื่อน แต่เพื่อนไม่ใส่โล่ 02 น๊ะ มันไม่มี  แต่ใส่ตะกรุด เทรก็ของมันนั่นแหละ แต่เอามาลองกัน พาลามันตาย  สู้กันแบบไม่กดอาหารน๊ะ พาลาก็ผนึกในแบท ไม่ผอบด้วยน๊ะ พาลาร่วง และจากการคะเนของผม ถ้าโล่ 02 กันโป๊ะได้ดอกเดียว 20 วิก็ร่วง  แต่ถ้าพาลากดอาหารอันนี้ไม่รู้  เพราะเทรก็กดอาหารเพิ่มโป๊ะได้  และที่สำคัญ ถ้าหน้าไม้ 99 มันออกมาเยอะให้เลือกได้หน่อย อาจจะเจอ เฝ้าประตูนรกเทพโชค ซึ่งยิงกระจุยโป๊ะเข้าบ่อยกว่าแน่ๆ เพราะพาลาลดอัตราโป๊ะขณะโจมตีได้แค่ 40 นั่นคือจากเชียร์ 15 + โป๊ะขณะโจมอีก 25 คือหายกันพอดี ดีไม่ดีคุณอาจจะเจอเทรเผยจุดอ่อนเพิ่มโอกาสโป๊ะไปอีกด้วย อัตราโป๊ะที่หน้าสเตตัสเทรทำได้มากกว่าพาลาถือดาวเทพโชคครับ   แต่ถ้าพาลากดอาหารอย่าง คห.นึงว่า ก็มีโอกาสเป็นไปได้ครับที่จะทนไหว 20 วิ มีโอกาสเป็นไปได้ เพราะเทรก็ไม่ได้โป๊ะทุกดอก แต่ก็โป๊ะหลายดอกอยู่ครับที่ผมลองกับเพื่อน มันอาจจะเด้งทันกันก็ได้   คือโดยรวมส่วนตัวผมคิดว่า ถ้าสู้กันเพียวๆไม่กดอาหารเลย หยุด 20 วิ กับหน้าไม้ 3 หัว พาลาไม่รอดครับ แต่สู้กันหลายๆรอบเทรจะเป็นรองแค่ดีเลสกิวหยุดเวลาครับ เพราะพาลามันโดด 30 วิเอง  แต่อย่าเพิ่งตกอกตกใจไป  ความสามารถเกราะแรร์ทั้งสองอาชีพยังไม่โผล่  ยังตัดสินกันไม่ได้   

AsunAllI3araTz

พาราก็พาราเหอะะ ต่อให้ โดด10 เจอเล็งแขนระดับ5 ร้องเลย
ใช้เลยเจอมาเเล้ว เล็งเเขนนี้ เป็น สกิวที่โกง ดี จริงๆ 555+
ส่วน เทร สู้ พาลาได้ไหม ใน ความคิด ผม ที่เล่น พาลา
พาลาสู้ได้เเต่ ลำบาค ชีวิต ต้อง นั้งเก็บผนึก นั้ง ทำดูด กลัว ตาย อีก ต้อง ทำใหม่ ถ้า เต็มสูบไป คง สู้ไหว มั้ง คับ  g#031

Directorr

กระทู้ชักบานปลาย

ถ้าผมพูดไม่เข้าหูใครก็ขอโทษด้วยนะครับ

เอาเป็นว่าผมยอมแพ้ก็แล้วกัน เทรผมคงอ่อนไปถึงยิงพาลาไม่ตาย

คุยเรื่องอื่นกันต่อเถอะครับ

ส่วนสำหรับคุณ DarkEagle   ช่วงนี้ผมเทรผม(Directorr) ลองกับพาลาน้องผม(_NieY_) เพื่อทดสอบการแข่งทุกวันฮะ ไม่งั้นไม่กล้าออกมาพูดแบบนี้

ปล. _NieY_ มีชุดตำนานแกร่งทั้วตัวกับ  วีเลือดทั้งตัวนะครับ แล้วไม่ต้องดูด 30k ก็ได้นะฮะ ดูด 10k ก็ชนะเทรไม่ก๊อบได้แล้วมั้ง

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_love woon_love woon_love
       มีกิจกรรมเอาคาเดทแข่งกันบ้างมั๊ยคับ...ตอนนี้จุ6เวล64ละ ยังหาเลือกอาชีพเล่นอยู่เลย...
          (ไปทะเลกันเถอะ)
                          #038 #038 #038

Buzaba`

• แด๊นนนนน

-Ai-

ถ้าจะให้ชนะ เทรไม่มี C3 กาลเวลา ระดับ 10 ผมก็สู้ได้นะ

แต่พอเจอ หยุดเวลา 20 วินาที ผม ปล่อยเมาส์แล้วอ่ะ ยอม  g#004 g#004 g#004 g#004

ของผมก็ระดับนึงสู้คนได้หลายอยู่