GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Asura จัดหนัก!! Game Festival @Tukcom Chonburi

TAMA

• Sr. Member
ที่ให้ล็อคอินนี้ล็อคเข้าเกมหรือเว็บบอร์ดคับ
เเล้วจะให้โค๊ดมาหรือล็อคอินปุ๊บเข้ามายุในตัวเราเลย
ตอบผมที    g#002
ในส่วนนี้ให้รอติดตามประกาศจากทีมงานอีกครั้งครับ ว่าระบบที่จะให้ผู้เล่นได้รับไอเทมกันจะเป็นรูปแบบใด

ขออภัยที่มาตอบช้าครับ

อาฮิ

• Newbie
  • *
ถ้ากรณี ไม่มีบตรประชาชนละ เอ่อ woon_555 woon_555 woon_555
เด๋วนี้เขาถ่ายบัตรตั้งแต่7ขวบละนะ  woon_5555 woon_5555 woon_5555

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
ฝากตาโดมเพื่อนๆ เทกสัต ไปดีก่า หรือจะฝากตาโดมดี  g#009 ช่วงนี้ไม่ว่างเลย ติดงาน พฤกษาป่าศักดิ์ อยู่ด้วยเซ็งจริงๆ  g#018

เอางั้นเลยนะพี่นะ อิอิอิ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ฝากตาโดมเพื่อนๆ เทกสัต ไปดีก่า หรือจะฝากตาโดมดี  g#009 ช่วงนี้ไม่ว่างเลย ติดงาน พฤกษาป่าศักดิ์ อยู่ด้วยเซ็งจริงๆ  g#018

เอางั้นเลยนะพี่นะ อิอิอิ

เฮีย รักน้องมั้ย g#006

ฝากด้วยล้านแปดไอดี g#005
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

sinwkab

• Newbie
  • *

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
อยากได้เซ็ตนี้แต่ไม่ได้ไปงานเกมส์ทำไงครับ

อ้างถึง
4. Set D : กล่องเปิดยังไงก็ได้คู่หูคลาสสาม ราคาชุดละ 500 บาท

อยากได้จริง ๆ น่ะ ใช้โซลในเกมส์ซื้อได้มิ มี 50000 พอดี
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

oh_RaymonDD

• Full Member
ที่ให้ล็อคอินนี้ล็อคเข้าเกมหรือเว็บบอร์ดคับ
เเล้วจะให้โค๊ดมาหรือล็อคอินปุ๊บเข้ามายุในตัวเราเลย
ตอบผมที    g#002
ในส่วนนี้ให้รอติดตามประกาศจากทีมงานอีกครั้งครับ ว่าระบบที่จะให้ผู้เล่นได้รับไอเทมกันจะเป็นรูปแบบใด

ขออภัยที่มาตอบช้าครับ
ขอบคุนคับ

♣♣♣♣cow-boy♣♣♣♣

• Jr. Member
  • **
ว้าว g#008 g#008 g#008 g#008 g#008 g#008 g#008
อยากรู้ว่าผมเป็นทหารเรืออยู่ศรีราชาแล้วผมจะได้ไปไหมน้อ

เดี๋ยวจะขอจ่าออกไป คือว่าผมอยู่ค่ายนาวิกโยธินนี่เอง อิอิ

woon_love woon_love woon_love woon_love

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
อยากได้เซ็ตนี้แต่ไม่ได้ไปงานเกมส์ทำไงครับ

อ้างถึง
4. Set D : กล่องเปิดยังไงก็ได้คู่หูคลาสสาม ราคาชุดละ 500 บาท

อยากได้จริง ๆ น่ะ ใช้โซลในเกมส์ซื้อได้มิ มี 50000 พอดี

อยากได้ ๆ จีตอบที  g#043
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ