GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หน้ากากอสูรทองคำ และ หมวกผู้กล้าทองคำ Comeback!! 25 ม.ค นี้

dearzabzaa

• Jr. Member
  • **
ลดราคาลงหน่อยเถอะครับ รับรองคนซื้อเยอะแน่ครับ อย่าลืมนะ "ลูกค้าคือพระเจ้า"
ถ้าวันใดวันหนึ่งไม่มีลูกค้าอย่างพวกผม และพวกคุณก็จะรู้(อดตาย)  woon_5555

nightjusmin

• Full Member
เหอะๆ ไม่หลงกลซื้อเป็นรอบสองหรอก พอทีเอามาขายละขายซะแพงระยับ หลอกให้ลูกค้าซื้อ บอกจะไม่นำมาขายอีกในระยะเวลาอันใกล้ๆนี้ แต่ตดยังไม่ทันหายเหม็นก็ลงมือเอามาลดแลกแจมแถมโปรเติมเงินมั่ง กิจกรรมมั่ง นู่นนี่นั่นเยอะไปซะหมด เหมือนค้อนประกันไง ทั้งลดแลกแจมแถมจนเกลื่อนซะ เล่นซะจนราคาตกกันระนาว กลไกลตลาดเสียหายหมด ลูกค้าที่ถูกพวกคุณหลอกให้ซื้อกันไปตอนแรกก็ฉิบหายวายวอดกันเป็นแถบๆ แต่พวกคุณหาได้แคร์ไม่ ขอแค่ได้ตังค์ถือว่าใช้ได้  g#023 g#023 g#023 ไอกากกับหมวกนี่ก็เหมือนกัน สุดท้ายก็กลืนน้ำลายตัวเองเอาลงมาขายอีกเช่นเคย แพงกว่ารอบที่แล้วซะอีก เดี๋ยวพอขายไม่ออกก็หาเรื่องเอาลงแถมโปรเติมเงิน ลุ้นกล่องลุ้นโชค แจกกิจเยอะแยะบ้าบอคอแตกอะไรเหมือนเคยๆอีกคอยดู ใครจะหลงกลซื้ออีกก็ตามใจนะ แต่ผมคนนึงแหละขอบาย  g#030 g#030 g#030   

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥
เหอะๆ ไม่หลงกลซื้อเป็นรอบสองหรอก พอทีเอามาขายละขายซะแพงระยับ หลอกให้ลูกค้าซื้อ บอกจะไม่นำมาขายอีกในระยะเวลาอันใกล้ๆนี้ แต่ตดยังไม่ทันหายเหม็นก็ลงมือเอามาลดแลกแจมแถมโปรเติมเงินมั่ง กิจกรรมมั่ง นู่นนี่นั่นเยอะไปซะหมด เหมือนค้อนประกันไง ทั้งลดแลกแจมแถมจนเกลื่อนซะ เล่นซะจนราคาตกกันระนาว กลไกลตลาดเสียหายหมด ลูกค้าที่ถูกพวกคุณหลอกให้ซื้อกันไปตอนแรกก็ฉิบหายวายวอดกันเป็นแถบๆ แต่พวกคุณหาได้แคร์ไม่ ขอแค่ได้ตังค์ถือว่าใช้ได้  g#023 g#023 g#023 ไอกากกับหมวกนี่ก็เหมือนกัน สุดท้ายก็กลืนน้ำลายตัวเองเอาลงมาขายอีกเช่นเคย แพงกว่ารอบที่แล้วซะอีก เดี๋ยวพอขายไม่ออกก็หาเรื่องเอาลงแถมโปรเติมเงิน ลุ้นกล่องลุ้นโชค แจกกิจเยอะแยะบ้าบอคอแตกอะไรเหมือนเคยๆอีกคอยดู ใครจะหลงกลซื้ออีกก็ตามใจนะ แต่ผมคนนึงแหละขอบาย  g#030 g#030 g#030   

g#017 g#017

:;หวานเย็นนน;:

• Newbie
  • *
ราคาแสนกว่าโซล เติม100=10000โซล 1000=100000โซล เท่ากับเติม1000 จึงได้หน้ากากอสูรทองคำและหมวกผู้กล้าทองคำ (เติม1000ไม่ได้กากอสูรหรอกครับ ได้แค่
100000โซล ราคามันแสนกว่าโซล ฉะนั้น ต้องเติมอีกหลายบาทเลย มีเดียว)
ราคาของเขาโหดจริงๆ นะจะ8000โซล-90000โซล นะงับ g#006   
ไม่เก่งหรอกครับ ผมแค่ แกร่ง พอตัว แค่นี้ ;;;;

ครับ ครับ. :)

• **
  • อะเด้ะ *
Like this
######

CoMoDoDragoN

• Do U best to day and tomorrow U will be able to do better :)
  • Newbie
  • *
  • อยากลองซักครั้งมั้ยย

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
ก็มีโซลพอที่จะซื้ออยู่หรอกครับ
แต่ราคาผมว่ามันก็แพงพอสมควรนะ  ถ้าสำหรับเด็กๆ
ส่วนตัวทำงานเลยคิดว่าของราคานี้ จิ๊บๆครับ
แต่ยังไงก็คุ้มกว่ากล่องสุ่มหมวกซะอีกนะอันนี้

ปล.น่าจะมีแบบว่ามีโอกาสได้ของสองชิ้น  อันนี้จะดึงดูดได้อีกนะ  5555

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
ทำไมไม่จัดให้เซิฟอวตารมั้งละครับ   
เช่น เติม 189 บาท ได้หน้ากากอสูรทองคำ หรือ หมวกผู้กล้าทองคำไปเลย  ....  อะไรประมาณนี้อ่ะ

เซิฟนี้ก็มีหัวใจนะครับ

g#012 g#012

Sikarinth

• **
ไม่ได้เข้าข้างทีมงานนะครับ แต่เซิฟอวตารมันก็ไม่มีของไอเทมมอลเติมเงินเป็นกฏอยูแล้วนี่ครับ เป็นจุดเด่นของเซิฟนี้(ยกเว้นใบอะไรซักอย่าง)

ปล ผมไม่เคยเล่นเซิฟนี่หรอก แต่ก็พอรู้กฎก็เลยไม่ได้เล่น เหมือนมันเป็นทางเลือกว่า้เราจะเล่นเซิฟไหนให้เหมาะกับเรา

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ไม่ได้เข้าข้างทีมงานนะครับ แต่เซิฟอวตารมันก็ไม่มีของไอเทมมอลเติมเงินเป็นกฏอยูแล้วนี่ครับ เป็นจุดเด่นของเซิฟนี้(ยกเว้นใบอะไรซักอย่าง)

ปล ผมไม่เคยเล่นเซิฟนี่หรอก แต่ก็พอรู้กฎก็เลยไม่ได้เล่น เหมือนมันเป็นทางเลือกว่า้เราจะเล่นเซิฟไหนให้เหมาะกับเรา

กฏของเซฟนี้คือเท่าเทียมไม่มีเทพ การเติมเงินนี่ครับ  ถ้าเซฟนี้อยากได้ไอเท็มนี้ทีมงานเอาไปใส่ไว้ในกล่องแรร์บอสให้เขาทีสิ ให้ไปตีหากันเอง แบบนี้ก็ยังดีกว่าหาไม่ได้เลยน่ะคับเนี่ย
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

oh_RaymonDD

จีตอบมั้งก้อได้น่ะคับผม เออจี เเล้วหมวกกับกากมีขายในต้นถั่วป่ะ?
เเล้วราคาจะลดลงป่ะ? ตอบด้วยนะ g#031 g#031 g#031