GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อำลาจีเอ็มหลี่หมิง

บุคคลทั่วไป · 85 · 15171

_PERRYWiNKlE .

• Jr. Member
  • **
  • _PERRYWiNKiE *
ขอบคุณหลิ่หมิงสำหรับทุกเรื่องเกี่ยวกับเกมนะคับ บะบายโชคดีนะคับ

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

• Full Member

g#040 g#040  g#002   g#040 g#040

g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 g#039
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

''นัทตี้,, :p

• Newbie
  • *
ไป แล้ว อีก 1 ท่าน

ขอบคุณสำหลับกิจกรรม ทุก อย่าง

ขอให้มีความสุข นะคะ

coalapanda

• Administrator
ขอบคุณที่มีโอกาสได้มาร่วมงานด้วยกันนะครับ ขอให้ประสบความสำเร็จและโชคดีกับเส้นทางข้างหน้านะคร้าบจีเอ็มหลีหมิง 

woon_5555 woon_5555

III-PooH-III

• **
  • มึงว่ากู!...แล้วมึงดูตัวเองยังอีตอแหล
                                    ไม่มีคำพูดใดที่สวยงามและดีกว่านี้แต่พี่คือคนที่ทำให้มีทุกวันนี้แค่นี้พอคำว่าพี่ชายที่แสนดีให้ได้แค่สองคนในชีวิตคือพี่หมิงและ.....อุบไว้ดีกว่า

~•~ไม่ได้ถือตัวแต่ถือเรื่องมารยาทกับกาละเทศะ~•~

--GameZ"

• **
โชคดีคับจีหมิง g#043 ขอให้ประสบความสำเร็จในชีวิตนะคับ สู้ๆ g#031

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
 woon_shock woon_shock

ถ้าจีเอ็มหลี่หมิงไปแล้วใครจะมาเกรียนแทนที่เนี่ย

woon_bye woon_bye woon_bye

ยังไงก็ขอให้โชคดี นะคะ  ว่างๆแวะมาเกรียนนะคะ

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

Cleric_RPG

• Newbie
  • *
คงหา GM ที่มาเกรียนแทนไม่ได้อีกแล้ว T T

ลาก่อนครับ GM หลี่หมิง T T

GoGoz

• Newbie
  • *

What's My Name ?

• **
  • Positive Thinking
ลาก่อนท่านประธาน
ขอให้โชคดี มีความสุขกับกิจการงานของตัวเองนะก่าก๊ะ
สู้ๆ ^^

g#031 g#031 g#031
BC4ever

What's My Name ?

• **
  • Positive Thinking
มาอีกรอบ ... กว่าจะหาเพลงนั้นมาแปะ
หานานมั้ยคะจีเอ็ม 555+

woon_5555 woon_5555 woon_5555
BC4ever

LLอUหื่u.

หลี่หมิงคนไหนหว่าา ??

ไมไ่ด้เจอจีอีกท่านแล้ว ไปดีมาดีครับ งานเกมส์ ขอให้มาดีด้วยน้ะครับ    คิดถึงT-T  woon_cry woon_cry woon_cry

PETDO   FAIL   DRAMA   

PandoraRose

• Newbie
  • *
woon_bye
~เราไม่นับถือเทพองค์ใด เราไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่เราเชื่อและศรัทธาคืออาวุธและพลังของเราเท่านั้น~