GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เทร จะบวกกับ พาลาดิน

ท่านเพา

• Full Member

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
ทุกตัวย่อมแพ้ทางกันน่ะครับ เหมือนDotA เกมย่อมเล่นเป็นทีมและมีความสมัคคี

FUNG1

9ตัวนั้นจขกทได้ตังทีละเท่าไรครับ

"ความลับ อยากรู้ต้องลองไปทำเอาเอง"

อยากรู้ต้องหลังไมค์

อยากรู้จริงๆซิปมา ที่ Figure.09 เซิฟพีเค เห็นข้อความเมื่อไหร่ ผมจะตอบกลับไปหาท่านเอง  g#022

ตั้งทั้งคืนนี่โดนเซิฟตัดมั้งไหมคับหรือนั่งเฝ้า  T^T ผมโดนตัดทุกที  g#002
Figure.09  ติดขี้โม้ ปากดี อวดเก่ง เอาจิงสู้ใครไม่ได้หรอก  woon_5555

DarkEagle

• DarkEagle
 เทรถ้าจะเอาพาลาที่กันโป๊ะจริงๆให้เข้า สามารถทำได้ครับ แต่เทรต้องสายผสม ยิงเข้าแน่นอน หน้าไม้ 99 แรร์ 95 ผอบโชคเชีย หยุด 10 และมีสกิวช่วยเหลืออีกนิดหน่อย   ตอนนี้ที่เทรยิงไม่เข้ากับพาลากันโป๊ะเพราะเทรก็กินได้หลายอาชีพ เลยไม่ค่อยมีเทรสนใจจะเล่นสายยิงพาลากันเท่าไหร่  แต่ถามว่าทำได้มั้ยถ้าจะเล่นหน้าไม้ไว้ยิงพาลากันโป๊ะ   ทำได้ครับ   ไว้ลองให้พาลาเยอะอย่างวิ คงได้เห็นเทรสายนี้เยอะขึ้น เพราะอาชีพไหนเยอะคนจะเริ่มมาเล่นตัวที่คว่ำได้และสายที่คว่ำได้  แต่ทำอย่างไรนั้นขออุบไว้ก่อน มีเทรไม่กี่คนที่เล่นสายนี้ครับ  ส่วนตัวผมบอกตรงๆว่าผมไม่มีเทรจุ 6 และของใส่อย่างว่าเล่น แต่ผมลองกับเทรเพื่อนและให้เค้าเล่นพาลา ผมหยุดยิงแล้วเข้าครับ  ทดลองแล้วกล้าพูดครับว่าเข้าจริง ตายจริง  แต่ถ้าเทรหยุดเวลาดีเล ไม่มีหยุด เสร็จพาลาครับ  ตัวต่อตัว เอาพาลาได้ตอนหยุด  ถ้าไม่หยุดร่ายสกิวไม่ทัน ตายก่อน และยิงไม่เข้า แพ้จริงครับ

Figure.09

• Newbie
  • *
9ตัวนั้นจขกทได้ตังทีละเท่าไรครับ

"ความลับ อยากรู้ต้องลองไปทำเอาเอง"

อยากรู้จริงๆซิปมา ที่ Figure.09 เซิฟพีเค เห็นข้อความเมื่อไหร่ ผมจะตอบกลับไปหาท่านเอง  g#022

ตั้งทั้งคืนนี่โดนเซิฟตัดมั้งไหมคับหรือนั่งเฝ้า  T^T ผมโดนตัดทุกที  g#002

g#009 g#009 g#009 อ่อ ไม่โดนตัดครับ ผมไปนอนหลับอย่างสบายใจ ตื่นมามีตังล่ะ  g#010 g#010 g#010

Figure.09

• Newbie
  • *

Figure.09  ติดขี้โม้ ปากดี อวดเก่ง เอาจิงสู้ใครไม่ได้หรอก  woon_5555

เหมือนว่าผมตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา มันคงหนักกะบาลคุณเเน่นอน

Figure.09

• Newbie
  • *
ทุกตัวย่อมแพ้ทางกันน่ะครับ เหมือนDotA เกมย่อมเล่นเป็นทีมและมีความสมัคคี

ความคิดถูกแผงๆๆๆๆเลย

Figure.09

• Newbie
  • *
เทรถ้าจะเอาพาลาที่กันโป๊ะจริงๆให้เข้า สามารถทำได้ครับ แต่เทรต้องสายผสม ยิงเข้าแน่นอน หน้าไม้ 99 แรร์ 95 ผอบโชคเชีย หยุด 10 และมีสกิวช่วยเหลืออีกนิดหน่อย   ตอนนี้ที่เทรยิงไม่เข้ากับพาลากันโป๊ะเพราะเทรก็กินได้หลายอาชีพ เลยไม่ค่อยมีเทรสนใจจะเล่นสายยิงพาลากันเท่าไหร่  แต่ถามว่าทำได้มั้ยถ้าจะเล่นหน้าไม้ไว้ยิงพาลากันโป๊ะ   ทำได้ครับ   ไว้ลองให้พาลาเยอะอย่างวิ คงได้เห็นเทรสายนี้เยอะขึ้น เพราะอาชีพไหนเยอะคนจะเริ่มมาเล่นตัวที่คว่ำได้และสายที่คว่ำได้  แต่ทำอย่างไรนั้นขออุบไว้ก่อน มีเทรไม่กี่คนที่เล่นสายนี้ครับ  ส่วนตัวผมบอกตรงๆว่าผมไม่มีเทรจุ 6 และของใส่อย่างว่าเล่น แต่ผมลองกับเทรเพื่อนและให้เค้าเล่นพาลา ผมหยุดยิงแล้วเข้าครับ  ทดลองแล้วกล้าพูดครับว่าเข้าจริง ตายจริง  แต่ถ้าเทรหยุดเวลาดีเล ไม่มีหยุด เสร็จพาลาครับ  ตัวต่อตัว เอาพาลาได้ตอนหยุด  ถ้าไม่หยุดร่ายสกิวไม่ทัน ตายก่อน และยิงไม่เข้า แพ้จริงครับ
ขอบคุณสำหรับความเห็นนี้ดีๆมากๆ ผมไปลองเเล้วครับ ได้หน้าไม้ 2 หัว ตียศ แค่ คหโชค ไม่ผอบครับ ยิงเข้าได้ดีขึ้น

แล้วหน้าไม้ครับ ตี บวกอะไรถึงโป๊ะเเรงเข้าหลักหมื่น ถ้าไม่ถึงเอาแค่ 7000+ ก้พอ มี คลั่ง / โชค / ทำลาย  จะไปตี ลึกลับก็คงไม่ใช่ล่ะ  #038 ผมพกหน้าไม้ 3 อันเเล้วตอนนี้   g#006 ขายร้าน 66 คหลึกลับ /ขายร้าน 66 องค์ คลั่ง / 2 หัว คหโชค ***** สลับกันใช้ ตามโอกาสอันควรเลย  g#013 ทั้งดรอป ทั้งฆ่า แต่ไม่ได้ออกไปเกรียนเน้อ  g#009
 g#008

Bella Berry

• Jr. Member
  • **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
เล่นพาลาแล้วจะสู้วอได้มั้ยนิ
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

fossa

• **
เห้อ  อ่านแล้วมึน มึนแล้วเมื่อยย ==

นอนก่องๆ เอิ้กๆๆ ==

โอ๊ย  จะอะไรนักหนาน้ออออ   

.D_E_W.

• **
  • *ร๊อค
เทรไม่มีทางชนะพาลาได้หรอก นอกจากกายทิพ หรือสายปืน กับแส้ เพราะปืนของเทรโหดกว่าของทหารเยอะ  แถมแส้เซตยังโกง 2สายนี้จะโป๊ะเยอะมาก
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 และตัวอังษรในลายเซ็นห้ามเกินขนาด 18-20
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0
เซง  เครียด  Fab

It changed

• ○ I want to see you smile ♥