GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปิด NPC รีสกิล&สเตตัส!! เร่งยอดบริจาคน้ำท่วม

High-Scoop

• Full Member
  • แค่ลมปาก ;((
อย่างน้อยก็ได้ทำบุญนะค้าาา  g#022
You know you really love someone
when you can't hate them for breaking your heart.

so confused ):

ดาด้า

• ละไว้ในฐานที่เข้าใจ
ช่วยกานหน่อยครับทีแรกจะเปงพระต่อมาจิเปงวิต่อมาจิเปงวอ  ตอนนี้ผมเอาสายพระอ่า ผมจะเปงวิท่าภาระกิจไม่ไหวจิเปงวอ อะ  เพราะฉะนั้นช่วยหน่อยน้าาาาา g#001 g#001 g#001 g#001
ตานี่ดูท่าทางจะหลงกระทู้ เอามันไปเก็บซิ
 g#015 g#015 g#015

เห็นด้วย ๆ ...   - -* g#015 g#015

อาจจะเป็นอาการเมากระทู้ก็ได้ค่ะ

=============================================
เห็นภาพต่างๆของข่าวเรื่องน้ำท่วมแล้วสูญเสียกันเยอะจริงๆ
ถ้าพอช่วยกันได้ก็ช่วยกันค่ะ คนละเล็กละน้อยตามกำลังทรัพย์
ถึงมันจะไม่พอรีสกิลได้ก็คิดซะว่าช่วยคนที่เดือดร้อนในตอนนี้

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
แล้วได้รีไหมหว่า  g#025 g#025 g#025
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

Silent_sky

• Newbie
  • *
ได้ไม่ได้ ก็เปิดให้รี ไปเถอะครับ(สเตตัส สกิลนะ  ไม่ใช่เซิร์ฟเวอร์ รีเซิร์ฟทีมีเครียด) 
เพราะทุกคนบริจาคให้เพราะอยากช่วยเรื่องน้ำท่วมอยู่แล้ว นี่ครับ (ถึงบางคนมันอยากรีอย่างเดียวก็เตอะ)

สรุปคือ  เปิดให้รี นั่นแหละครับดีสุดละ ง่ายดี  woon_5555 woon_5555

pop_999

ช่วยๆกันนะ มีน้อยก็ว่ากันไป ผมก็มีน้อยเหมือนกัน แต่ก็ช่วยนิดนึงก็ยังดี ชาวบ้านที่น้ำท่วมที่รับน้ำแทนพวกเราที่อยู่กรุงเทพ ให้อยู่กันสบาย รำบากมาก ใครอยู่กรุงเทพ ฯ ช่วยกันหน่อยนะ  g#031

bank996868

• Newbie
  • *
คงไม่ได้รีอ่ะ555ถ้าไม่เปิดรี ก็คืนเงินมาด้วยละกันทีมงาน

jeja0012

• Newbie
  • *
ฝากจีเอ็มครับ  ผมว่าเปลี่ยนเป็นเปิดรี ช่วยน้ำท่วมดีกว่าไหม แบบว่าใครจะรีกับทหารเสียสัก10000โซล ถูกกว่าน้ำยาลืมทักษะอยู่แล้ว

แล้วจีก็เอาเงินทีคนมารีไปช่วยน้ำท่วมแล้วเปิดว่ายอดได้เท่าไร เปิดสัก2สัปดาห์ผมว่ายอดเยอะกว่า แบบเดิมอีกอ่า woon_love woon_love

แบบเดิมบ่างทีคนคิดว่าเอาเงินไปซื้อเส้นv.2 ซื้อกล่องย.ยุ่น ยังดีกว่า อันนี้เรื่องจริง ฝาก g#046 g#046 g#046 g#046

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ให้รีได้ฟรีเฉพาะคนที่บริจาคสิครับ กรณียอดไม่ถึง 50000

ว่าแต่นับรวมยอดคนที่ซื้อ บริจาคผ่านบัตรGAMEINDY Charity 5,000 บาท(การกุศล) ด้วยป่ะครับ
หรือว่าม่ะมีคนซื้อ อิอิ 
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

pop_999

เกมระบบห่วยใครจะอยากบริจาคว่ะถามหน่อย

ผมว่าบ้างที เหตุผลนี้ ก็ ใช้ได้นะ  เพราะเหตุผลนี้คนเลยเติมเงินกันน้อยลง เลยไม่ค่อยมี เศษตังส์ เหลือติดตัวกัน
สังเกต จาก ไอเทมโซล ในเกมส์ ราคา ขึ้นเยอะมากกว่าช่วงเวลาเดียวกัน ของเมื่อปีที่แล้ว    g#014
(ตรงไปเปล่าฟะนี่  #038)

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • **
ผมว่าความคิดคนโพสห่วยกว่าเกมนะ เขาบริจาคไปช่วยน้ำท่วม เกี่ยวอะไรกะเกม
ไม่บริจาคก็ไม่ต้องบริจาคซิ ไม่มีน้ำใจไม่พอ แถมยังแสดงให้คนเห็นว่าตัวเองไม่ฉลาด
ขนาดแค่นี้ยังสื่อสารไม่เข้าใจ ว่าเขาเอาไปช่วยน้ำท่วม โว้ย

TAMA

• Sr. Member
เกมระบบห่วยใครจะอยากบริจาคว่ะถามหน่อย
ทางทีมงานขออนุญาตชี้แจงอย่างนี้นะครับ

คือการเปิดรับบริจาคในครั้งนี้ก็เพื่อเป็นอีกช่องทางหนึ่งที่เพื่อนๆ จะส่งน้ำใจไปช่วยเหลือผู้ประสบภัยจากเหตุการน้ำท่วม

ส่วน Npc รี เพื่อเร่งยอดบริจาค ทีมงานก็อยากให้เพื่อนๆ ชาวอสุรามีส่วนร่วมในการช่วยเหลือญาติพี่น้องที่ประสบภัยจากเหตุการณ์ครั้งนี้ครับ

aoodragon

• Jr. Member
  • **
บริจาคคือสมัครใจที่จะให้แต่ดันมาตั้งเงื่อนไขว่าต้องบริจาคถึงยอดถึงจะเปิดNPCรีให้
มันให้ความรู้สึกว่าโดนบังคับให้บริจาคถ้าไม่บริจาคก็ไม่ต้องรีประมาณนั้น

เรื่องช่วยเหลือน้ำท่วมคนเขาก็ไปช่วยทางอื่นกันส่วนใหญ่แล้วล่ะไม่มารอบริจาคอสุราหรอก