GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายงานผลและแนวทางเล่นแต่ละอาชีพในการปรับสมดุล status ใหม่!!

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • Full Member
  • กำลังปรับปรุง

aollow4

• Guild.< ~ The Story & DarkWing ~ >
  • Newbie
  • *
  • Sv.วุ้นใต้ภิพพ
อัพแพทใหญ่เราไม่สนละ ไอ้ที่สนใจคือ จะเปิดรีชีพฟรีรึเปล่า  อัพแพทมีผลกระทบกับทุกอาชีพแบบนี้   g#011  (แอบเตรียมของอาชีพที่อยากเล่นไว้ละ g#003)

เปิดครับ
ไม่เกี่ยวกับไลด์เพจ 55,555 แล้วใช่มะครับ

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
อัพแพทใหญ่เราไม่สนละ ไอ้ที่สนใจคือ จะเปิดรีชีพฟรีรึเปล่า  อัพแพทมีผลกระทบกับทุกอาชีพแบบนี้   g#011  (แอบเตรียมของอาชีพที่อยากเล่นไว้ละ g#003)

เปิดครับ
ไม่เกี่ยวกับไลด์เพจ 55,555 แล้วใช่มะครับ

คร้าบ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ

เปิดครับ

คร้าบ

แจ่มเลย รีชีพแบบข้าวเผ่าได้ด้วยป่าวครับ  woon_sunny
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

#. Mondayz' D :')

• Jr. Member
  • **
  • • แอบลอบกัดอ่ะค่ะ •
อยากเห็นทดสอบแอสสายพิษจังครับ  ไม่รู้ว่าลองทดสอบกันแล้วหรือยังนะ
ผมเห็นเพื่อนผมเล่นโหดมากในนรก กดเคลือบสารหนู 11 รอบ ดาเมจม่วง เป็นหมื่น (ดาเมจม่วงขึ้นยุกลับพลังโจมตี)

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น

catjjdogza03

• Newbie
  • *
woon_cry ทำไม ทำไม เบลดไม่มีอะไรเปลียนแปลงเลย มีแต่เปลียนแบบแย่ลงอะ หรือทีมงานเห็นว่าอาชีพนี้คนเล่นน้อยหรือไง หยุดนิ่งไม่ปรับอะไรมาเป็นปีละ
น้อยใจตามประสาคนเล่นเบลดอะ 
g#015 g#015

นี่แหละ สโลแกนเบลด อยู่อย่างไรอยู่อย่างนั้น  g#037

แต่ก่อนเบลดนี่็โหดต้นๆของเกมเลย แต่ มันก็อยู่อย่้างนั้นมาหลายปีไม่มีการปรับให้ดีขึ้นหรืออ่อนลง
ในขณะที่อาชีพอื่น อัพเดทขึ้นเรื่ีอยๆ = = ดูแรร์เบลดแต่ละอันดิใช้ได้จริงๆไม่กี่อัน
ถึงว่าเค้าบอกอาีชีพคนรวย 55555 แต่ต่อให้รวยก็สู้เค้าไม่ได้อยู่ดี  g#040

Abe

• Jr. Member
  • **
woon_cry ทำไม ทำไม เบลดไม่มีอะไรเปลียนแปลงเลย มีแต่เปลียนแบบแย่ลงอะ หรือทีมงานเห็นว่าอาชีพนี้คนเล่นน้อยหรือไง หยุดนิ่งไม่ปรับอะไรมาเป็นปีละ
น้อยใจตามประสาคนเล่นเบลดอะ 
g#015 g#015

นี่แหละ สโลแกนเบลด อยู่อย่างไรอยู่อย่างนั้น  g#037

แต่ก่อนเบลดนี่็โหดต้นๆของเกมเลย แต่ มันก็อยู่อย่้างนั้นมาหลายปีไม่มีการปรับให้ดีขึ้นหรืออ่อนลง
ในขณะที่อาชีพอื่น อัพเดทขึ้นเรื่ีอยๆ = = ดูแรร์เบลดแต่ละอันดิใช้ได้จริงๆไม่กี่อัน
ถึงว่าเค้าบอกอาีชีพคนรวย 55555 แต่ต่อให้รวยก็สู้เค้าไม่ได้อยู่ดี  g#040
เบลดเดี๋ยวนี้ยกดาบกันได้หมดและ ยกเว้นดูดเลือด กะเวทย์ ยกดาบกันดูดพาลาได้แม่มเฉ๋ง