GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ " 15 ตุลาคม พ.ศ 2557 "

P_L_P_S_K_Y_P

• Newbie
  • *
บัค pk กะ ผอบ ไม่แก้หยออ ยาตูหมดไปหลายแล้วนิ
รักที่ผิดหวัง ....ทำให้ฉันต้องอยู่กลับความหลัง ''ที่ฝั่งใจ''

tbonala

• Newbie
  • *
จีครับแล้วไอ่กิจ แจกแมวนั่นล่ะครับ เริ่มวันนี้ไม่ใช่หรอ

woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh

monarch172572

• Jr. Member
  • **
อยากรุ้ว่ะ ถ้า c3 อสุรามา จะเป็นยังไง

-ไอ้สัสทรงโหดเกิน แดรกแมพแม่มคนเดียว
-ผู้สื่ออมตะไม่พออีกหรอวะ

ไอ้สองตัวนี้น่าจะบ่นยาววววววววววววววววววววววววววววววว woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

• **
คือมึงจะร้องมากทำไม มึงจะด่ามากทำไม มึงอ่ะ ไม่กี่ตัว เอาแต่ด่าค้านนู้นนี่จนทีมงานเขาจะเบื่อตายห่ายุ่ละ มึงบ่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆฉอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ลดกำลังใจทีมงานอ่ะ แล้วเขาจะมีจิตมีใจทำให้เกมส์สนุกหรอวะ

มึงด่าแล้วได้ไรป่ะ ได้แน่ เขาหมดกำลังใจ มึงก้ไม่ได้เล่นอะไรสนุกๆ

Sync | Safe

• You must lose your fear of being wrong ,In order to live a creative life...
  • Newbie
  • *
  • 1 2 3 4 5..
คือมึงจะร้องมากทำไม มึงจะด่ามากทำไม มึงอ่ะ ไม่กี่ตัว เอาแต่ด่าค้านนู้นนี่จนทีมงานเขาจะเบื่อตายห่ายุ่ละ มึงบ่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆฉอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ลดกำลังใจทีมงานอ่ะ แล้วเขาจะมีจิตมีใจทำให้เกมส์สนุกหรอวะ

มึงด่าแล้วได้ไรป่ะ ได้แน่ เขาหมดกำลังใจ มึงก้ไม่ได้เล่นอะไรสนุกๆ

ได้ค่าตัวเท่าไหร่วะ  g#009 g#009
I'm scared.  g#020 g#020

• **

ได้ค่าตัวเท่าไหร่วะ  g#009 g#009

1 ล้านบาท กำไม่ใช่ -*-

• **
เราตาฝาดไปป่ะ

ประกาศ 10.00-11.00 มาดูในบอร์ด 10.00-12.00 มาดูอีกที 10.00-13.00 !!!!

//หลอนว่ะ ไม่เปนไร ทนๆไปเหอะ

supperkim

• Newbie
  • *
 woon_no บางครั้งเค้าไม่ได้ด่านะครับ เค้าเเจ่ถามถึง ก็มันเรื่องจริงงานเดิมๆที่ทำยังทำได้ไม่ดี ข้ามไปเอาเรื่องใหม่ ทำไปเเก้ไปหรือ ถ้าแบบว่า คุณเป็นคนป่วย รักษาเเบบนี้ชาติไหนคุณจะหายล่ะครับ ทำงานก็เช่นกันทำไรให้มันจบดีกว่า ทำเเล้วค้างๆไว้ ส่วนท่านมราออกตัวเเรง เป็นอะไรกลับจีผมไม่สน ผมสนเเค่ว่าเมื่ออะไรคุณจะเเก้งานจบ เก่ายังไม่จบ ใหม่มาอีกล่ะ ปัญหาก็มีตามมาอีกเเน่นอน มี นรกไว้ทดสอบละ พอมาลงเซิฟหลักเน่าอีกมันคืออะไร 7วันทำงาน เพื่อมาลง  กลับ 60 นาที เวลาคุณมีค่ามากนะ  g#032 g#032 g#032

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
ธีมใหม่ห่วยสุดๆๆ มันดูเป็นอะไรที่โบราณมากกกกกก มันไม่โออะบอกเลย เหมือนใช้IOS7แล้วดาวเกรดลงเป็นIOS6 แทนที่จะอัพเกรดให้เป็นIOS8 ใครออกแบบ!มันไม่ส่วนจิงๆ ให้จัดประกวดออกแบบธีมบ้างมั้ย น่าสนใจดีออก

ของโซลทำใหม่.....ดีอ่ะอันนี้ woon_love

คหสต.นะจ๊ะ

..TEERAK..

มีคนด่าอ่ะดีแล้ว มันแสดงว่า ยังมีคนสนใจอยู่
ลองวันไหนไม่มีคนด่าสิ แล้วจะรู้สึก woon_555 woon_555

อานน

• **
บัค pk กะ ผอบ ไม่แก้หยออ ยาตูหมดไปหลายแล้วนิ
แก้แล้วนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2014, 13:46:51 โดย จีเอ็มทศพร »

..TEERAK..

ธีมใหม่ห่วยสุดๆๆ มันดูเป็นอะไรที่โบราณมากกกกกก มันไม่โออะบอกเลย เหมือนใช้IOS7แล้วดาวเกรดลงเป็นIOS6 แทนที่จะอัพเกรดให้เป็นIOS8 ใครออกแบบ!มันไม่ส่วนจิงๆ ให้จัดประกวดออกแบบธีมบ้างมั้ย น่าสนใจดีออก

ของโซลทำใหม่.....ดีอ่ะอันนี้ woon_love

คหสต.นะจ๊ะ
ธีมใหม่ ส่วนตัวชอบนะ ดูย้อนยุคดี  woon_5555 woon_5555
คล้ายๆกลับไปแนวสีฟ้าสดใส ในช่วงบทแรกๆ

กร็วก

• มนุษย์ดาวอังคาร
  • **
  • กร็วก!!!!.....มันเป็นใครวะ????!!!!....
ใครเคยเล่นHon คงรู้จักสกิลดี  ไช่หรือไม่  #สกิลจิตอาชีพ woon_555 woon_555

เหมือนกัน ใครเคยเล่น DOTA2 จะรู้ดีว่ะ ทำไมไม่เอามาทุกอย่างเลยเหล่า  woon_o_o woon_o_o

DOTA ก็เอาสามสหายขบวนการรถไฟใต้ดินเถื่อนนั่นไง woon_555

~}:ปีศาจสุรา:{~

• **
ใครเคยเล่นHon คงรู้จักสกิลดี  ไช่หรือไม่  #สกิลจิตอาชีพ woon_555 woon_555

เหมือนกัน ใครเคยเล่น DOTA2 จะรู้ดีว่ะ ทำไมไม่เอามาทุกอย่างเลยเหล่า  woon_o_o woon_o_o

woon_yes woon_yes woon_yes woon_555 woon_555 woon_555