GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

boss giant alcyoneus มันมีหรือป่าว เล่นมาจะอาทิตย์ไม่เจอสักที

chavistha

• Newbie
  • *
boss giant alcyoneus มันมีหรือป่าว เล่นมาจะอาทิตย์ไม่เจอสักที
เกิดตอนไหน จะรู้ได้ไงว่าเกิดเมื่อไร

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
มันมีอยู่จริงครับ เพียงแต่ว่ามันเป็นบอสที่ผู้คนไปล่ากันเยอะมากๆ แนะนำให้ปาตี้ที่คนที่ล่าอยู่แล้ว บอกเขาว่าเราขอทำเควสครับน่าจะเป็นทางออกที่ดีในกรณีที่เราล่าเองไม่ไหวและ หาไม่เจอครับ

ปล. บอสตัวนี้เวลาเกิดจะมีประกาศ world ด้วยครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

cauuou

• Jr. Member
  • **
เห็นนกเขา เอ้ย นกของ  g#046 แล้วอยากปล้นนน อิอิ
ก่อนตั้งกระทู้ใหม่ ตรวจสอบสักนิด มีคนโพสต์ ไว้หรือยัง ?