GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แรร์ใหม่จากตู้หยอดเหรียญเพลิงกัลป์

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • Full Member
  • กำลังปรับปรุง
เอาจริงๆนะ แรร์ตู้มันก้มีความสามารถที่ไม่เหมือนกับแรร์95เกือบทุกอัน (เห็นของวอแล้วลั่นนอกจากเวทมืด150%กับเกราะสะท้อน1วิก้ไม่อยากใช้เท่าไหร่ ทุกวันนี้แทบไม่ลงเลย)

แต่มันดีกว่าตรงที่ค่าเกรงขาม 200 เนี่ยแหละ  g#002 g#002

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
สลับใช่ ตี เกรงขาม  เข้าก็ตีอมตะ  เข้าใจไหมครับ คำว่า ตีติดเกรงขามครับ อ่านครับ ไม่ใช่มาแถ กลัวปรับ

ไม่ได้กลัวปรับเลยสักนิดเพราะจีเอ็มบอกแล้วว่า เขาไม่ปรับแน่นอน
ที่บอกให้สลับ คือ สลับใช้สิครับ จะคนคนที่ใส่ แรร์ ไฟก็ สลับใส่แรร์ไฟ สิ พอจะใช้แรร์ เทพของท่านท่านก้ สัลบกลับสิครับ เขาห้ามสลับเกราะหรือไง ครับ

โอ้ย เล่นมานานซะป่าว แต่กลับสลับเกราะใช้ไม่เป็น เกรงขามเท่ากันซะอย่างกลัวอะไรครับ
มีปัญญาบวกแรร์เก่าให้เทพๆได้ แต่ไม่มีปัญญา บวกแรร์ไฟ ครับ
เล่นมานาน  แต่ไม่เห็นตอบเลยว่าจะแก้ทางยังไง กลับสิ่งที่ผมถาม เรื่อง ความน่าเกรงขาม กลับไปตอบให้สลับใส่ แล้วต่างจาก บังคับให้ทำแรร์ไฟ ทางอ้อมตรงไหน  ตอบเรื่องการหาทางแก้ครับ ไม่ใช่มาบังคับให้ผมทำแรร์ไฟ แล้วมาสลับใช้ การสลับใช้ไม่ใช่ วิธีการแก้ทางความน่าเกรงขาม
ส่วนเรื่อง จีเอ็มไม่ปรับก็คือไม่ปรับ เพราะสุดท้าย เกมส์เป็นไงก็ต้องตามเกมส์อยู่แล้ว

ทางแก้ ก็มี นะ เอาสัตว์ขี่ไปพัฒนา สิ เกรงขาม 200 อยู่ที่ระดับ 4
นี่ไงทางแก้ เอาเกรงขามมาแก้ อีกวิธี เลิกเล่นไปเล่นมาริโอ้ ง่ายกว่าเยอะ ไม่ต้องมีเกรงขาม

-~@มเหศวรพิมพ์ใหญ่@~-

• Jr. Member
  • **
ยังไงก็บังคับให้ทำให้ได้เน้อ คนคิดต่าง ไม่ใช่เขาผิด ทุกคนมีสิทธิ์ที่จะเสนอ แต่ไม่ใช่ มาไล่คนอื่น ความฉลาดที่มีคิดแต่ เอาใจตัวเองเป็นใหญ่ ใครไม่เห็นด้วยกะตัวเองผิดหมด แล้วใครจะกล้าเสนอ ล่ะ  เขาเสนอให้เกรงขามไม่มีก็ได้ แต่สุดท้ายจีเอ็มคือคนกำหนด อย่างเอาสันดานเสื่อมๆมาไล่ตัดสินคนอื่น เพราะคุณก็คือลูกค้า คนหนึ่งที่เล่นเกมส์นี้เหมือนกัน

ท.ทหารอดทน

• **
ยังไงก็บังคับให้ทำให้ได้เน้อ คนคิดต่าง ไม่ใช่เขาผิด ทุกคนมีสิทธิ์ที่จะเสนอ แต่ไม่ใช่ มาไล่คนอื่น ความฉลาดที่มีคิดแต่ เอาใจตัวเองเป็นใหญ่ ใครไม่เห็นด้วยกะตัวเองผิดหมด แล้วใครจะกล้าเสนอ ล่ะ  เขาเสนอให้เกรงขามไม่มีก็ได้ แต่สุดท้ายจีเอ็มคือคนกำหนด อย่างเอาสันดานเสื่อมๆมาไล่ตัดสินคนอื่น เพราะคุณก็คือลูกค้า คนหนึ่งที่เล่นเกมส์นี้เหมือนกัน

woon_yes woon_yes

TongDang

• **

+1000000000 กว่าจะได้เกราะมามัน ยากเย็นเเสนเข็ญ ขนาดไหน ถ้าเเรร์กากๆ จะลงไปหาให้เมื่อยตุ้มทำไมกัน? เเถมเกราะมันเเลกเปลี่ยนไม่ได้ด้วย ลงบ่อยๆจะรู้ทริค เองว่าทำไงให้ไห้เหรียญเยอะๆ

เกราะตู้เราต้องลงดันกว่าจะได้มา เหนื่อยหืดขึ้นคอ กว่าจะได้สักรอบ ลงตั้งนานได้ 50 งี้ แล้วจะให้มาปรับ
เกราะตู้มันก็บ่งบอกละ ว่าคุณขยัน คุณจะรอแต่ส้มหล่นลงมาไม่คิดจะปีนไปเกบบ้างหรือไง