GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทีมงานจะปรับ ซี3 ระเบิด ของ เบอร์เซอร์เกอร์ จริงหรือ ตอบด่วนๆๆ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

ตอนนี้ยังไม่มีการปรับสมดุล แต่อย่างใดครับ แต่ในเร็วๆนี้ ทางทีมงานมีแผนปรับสมดุล อยุ่ครับ แต่ไม่ใช่ ในแพท 2 แพทนี้แน่นอน ครับ ( คิดว่า คงสักระยะ ซึ่งทางผมก็ไม่สามารถ ระบุ เวลาได้ ) เพราะงั้น สบายใจได้ครับ  woon_sad2

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 G#007 G#007 G#007
             ตัดสินใจที่จะเล่นอาชีพนี้เพราะคิดว่าน่าจะเก่ง...หมดตังซื้อของไปตั้งเยอะ..แต่จะมาปรับให้กากลง...
             แล้วถ้าเปลี่ยนไปเล่นอาชีพอื่น..เสียตังซื้อของไปเยอะอีก..พอมีคนมาตั้งกะทู้ให้ปรับ...ก้อต้องปรับทุกอาชีพเลยมั้ยนี่...
             แล้วต่อไปจะเล่นไรได้บ้างคับนี่ เสียตังมันไม่เท่าไหร่ แต่ความรู้สึกที่เสียไปน่ะ เกินใจจะทน...
                     g#030 g#030 g#030

ตอนนี้ยังไม่มีการปรับสมดุล แต่อย่างใดครับ แต่ในเร็วๆนี้ ทางทีมงานมีแผนปรับสมดุล อยุ่ครับ แต่ไม่ใช่ ในแพท 2 แพทนี้แน่นอน ครับ ( คิดว่า คงสักระยะ ซึ่งทางผมก็ไม่สามารถ ระบุ เวลาได้ ) เพราะงั้น สบายใจได้ครับ  woon_sad2

ระยะไหน ก็ไม่มีใครรู้นะ คิดน่ะ ดี แต่ดอง ไว้นานๆ อะไม่ค่อยดี เท่าไหร่ (ทุกเรื่อง)

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • **
จำได้ว่าเจ้าของกระทู้เล่นแอสนี่หว่ารัเปนเบอละหรอสงสัยเสียหน้าที่แมพทหาร โดนเบอด๋อยๆ ตีตายตั้งหลายตัวเองทั้งออน2จอบ้าง3วอบ้างก้อยังเอาเบอไม่ไหว
 g#037 g#037
woon_555 ตัวละครตัวนี้ เพื่อนผมซื้อมาครับ ตอนเป้นเบอแล้ว ถ้าคุณเจ๋งจริงเจอกันหน่อยกะได้นะ ที่นัยบอกมาเลย  g#029
ไม่อยากจะด่า ซื้อมาไม่มีปัญญาเล่นเอง แล้วยังจะมาเบ่ง และมาประกาศโต้งๆ แบบนี้ไม่โดนแบนก็บุญแล้วครับยังไม่สำนึกอีก

มั่งคงไว้ อย่าหวั่นไหว  woon_sunny

จีเอ็มนิคกี้เอง ก็ไม่กล้วฟันธง หรอ   #038  อะไรมันก็ไม่แน่ กะเกมส์ อสุรา   มาตร ฐานดี  ขนาดของประมูล ยังมี เอามาประมูลได้อีกรอบเลย  #038

.P a t c h a :)

#038 #038 #038

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

สl๓ฟๅ๊ีu !iสuโวaต์

• Jr. Member
  • **
  • จ๊าบกล้วยเฟี๊ยวโง้ง..!!

ง่ายๆ รอไปก่อน

pop_999

มั่งคงไว้ อย่าหวั่นไหว  woon_sunny

ปรับปรุง สกิล ทั่วไป ไม่ว่ากัน ปรับทุกอาชีพ  เลยนะ แต่ถ้าปรับซี 3 ซึ่งเป็นทักษะ ฝึกฝน ผมคงไม่เห็นด้วย เพราะ อันนี้ผู้เล่นตอนฝึกยังไง ผลออกมาก็ควรได้ตามนั้น ไม่ควรปรับ

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • **

ปรับปรุง สกิล ทั่วไป ไม่ว่ากัน ปรับทุกอาชีพ  เลยนะ แต่ถ้าปรับซี 3 ซึ่งเป็นทักษะ ฝึกฝน ผมคงไม่เห็นด้วย เพราะ อันนี้ผู้เล่นตอนฝึกยังไง ผลออกมาก็ควรได้ตามนั้น ไม่ควรปรับ
แม้ว่าจะปรับของอาชีพที่ไม่ดี ที่ห่วยให้ดีขึ้นก็ไม่ควรปรับหรือครับ ถ้าปรับที่ดีแล้วให้กากลง ผมว่านั่นน่าด่า แต่ถ้าปรับที่ห่วยให้ดีขึ้น
น่าปรับเป้นอย่างยิ่ง

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

X-Burner

อาภรณ์แห่งอาทรัมกะแทงสลาบัพ เนี่ยนะ ถ้าขืนใช้2สกิลนี้ สลายพลังแห่งความคลั่งได้นี่เตรียมใจบอร์ทแตก ทีมงานกลายเป็นกระสอบทรายโดนสหบาทาคาบอร์ทได้เลย เละแน่ๆ แต่ถ้าเป็นจิตแห่งศรของชาบ ซึ่งเป็นC3 ด้วยกัน ยังพอสมเหตุสมผลมากกว่า  g#026 g#026 g#026 g#026

ก็ดี

.