GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วอทำอย่างงัยให้หมาโป๊ะ ขึ้น 10k ขึ้นไป

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
เอาเลือดหมาน้อยเยอะๆดีกว่า เลือดมันน้อยเป็นบ้าเลย

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
เอาเลือดหมาน้อยเยอะๆดีกว่า เลือดมันน้อยเป็นบ้าเลย
บัคเลือดแสนแก้ยังอ่ะ woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

-.-

แค่นี้เจ้า อัลเซเชียน ของวอล็อคก็โหด แล้ว ครับ...อิอิ

เสนอให้ ลูกแก้วแรร์ตัวใหม่ของ วอ เพิ่มความเร็วโจมตีของสัตว์อัญเชิญ MAX ดีกว่า 555++  กระโดดกัดบ้านไหม้แน่ อิอิ  woon_sunny
ขอซีสามที่เพิ่มความสามารถของสัตว์อัญเชิญได้มะอ่า g#041
น่าจะมีซีสามเพิ่ม ให้ สัตว์อัญเชิญ โครตๆมั้งเนาะ   g#031

HarryPotter7

• Jr. Member
  • **
แค่นี้เจ้า อัลเซเชียน ของวอล็อคก็โหด แล้ว ครับ...อิอิ

เสนอให้ ลูกแก้วแรร์ตัวใหม่ของ วอ เพิ่มความเร็วโจมตีของสัตว์อัญเชิญ MAX ดีกว่า 555++  กระโดดกัดบ้านไหม้แน่ อิอิ  woon_sunny
ขอซีสามที่เพิ่มความสามารถของสัตว์อัญเชิญได้มะอ่า g#041
น่าจะมีซีสามเพิ่ม ให้ สัตว์อัญเชิญ โครตๆมั้งเนาะ   g#031
แค่นี้กฌโหดพอแล้วครับ -0-

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ