GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คิดยังไงกับการอัพเดท วันที่ 8 พ.ค. นี้

-~@มเหศวรพิมพ์ใหญ่@~-

• Jr. Member
  • **
กำ ยกตัวอย่างที่ล่ะงาน เขามีแต่ของดีๆเนาะ ไม่ยกตัวอย่างว่าตัวเองมีแรร์พาลาจุ 6 95 บ้าง ล่ะครับ  ไหนปลดกดยา +สาน ไม่ 50-60 เค ล่ะ ยกตัวอย่างแบบนี้บ้างสิ เห็นยกแต่ล่ะทีให้คนมาตีเก่งตลอดเลย
g#034 g#034  นอนทีไม่ต้องเก็บ ใหม่ 1-2ซ.ม.หรอ

ไม่มีตังซื้อแรร์พาลา95จุ 6  ครับ
เอาน่าเพื่อนผมเก็บผนึกตลอดก่อนวอ 1 วัน คือทุกวันอังคารและ วันศุกร์   ผมก็เห็นเขาทำ น่ะครับ อีกอย่าง น่ะการทีเรามองคนอื่นเอาของเทพมาตีเราตายเราต้องเข้าใจเขาด้วยว่าเขาสละอะไรบ้าง เงินคือปัจจัยหลัก โอเค ครับคุณไม่มีเงินซื้อ  คุณก็ลองดูสิ  ตัวที่กากเขามาตีคุณก็ไม่เข้า น่ะ  คุณยกตัวอย่างพวกที่เขาจุติแรร์กันหมดแล้ว ตามดราม่าให้มีจุติแรร์ รู้ไหมเขาเสียเงินไปเท่าไรเพื่อให้ของเขาดีๆ เราก็ต้องทำใจ อ่ะครับ

newni

• Newbie
  • *
กำ ยกตัวอย่างที่ล่ะงาน เขามีแต่ของดีๆเนาะ ไม่ยกตัวอย่างว่าตัวเองมีแรร์พาลาจุ 6 95 บ้าง ล่ะครับ  ไหนปลดกดยา +สาน ไม่ 50-60 เค ล่ะ ยกตัวอย่างแบบนี้บ้างสิ เห็นยกแต่ล่ะทีให้คนมาตีเก่งตลอดเลย
g#034 g#034  นอนทีไม่ต้องเก็บ ใหม่ 1-2ซ.ม.หรอ

ไม่มีตังซื้อแรร์พาลา95จุ 6  ครับ
เอาน่าเพื่อนผมเก็บผนึกตลอดก่อนวอ 1 วัน คือทุกวันอังคารและ วันศุกร์   ผมก็เห็นเขาทำ น่ะครับ อีกอย่าง น่ะการทีเรามองคนอื่นเอาของเทพมาตีเราตายเราต้องเข้าใจเขาด้วยว่าเขาสละอะไรบ้าง เงินคือปัจจัยหลัก โอเค ครับคุณไม่มีเงินซื้อ  คุณก็ลองดูสิ  ตัวที่กากเขามาตีคุณก็ไม่เข้า น่ะ  คุณยกตัวอย่างพวกที่เขาจุติแรร์กันหมดแล้ว ตามดราม่าให้มีจุติแรร์ รู้ไหมเขาเสียเงินไปเท่าไรเพื่อให้ของเขาดีๆ เราก็ต้องทำใจ อ่ะครับ

g#011 g#011ผมพูดในฐานะคนไม่มีตั่งนี่เนาะก็เข้าใจอยู่ว่าปัจจัยอยู่ที่เงินถ้าเด็กๆเข้ามาเล่นจะทำไงยอมให้คนมีตังเข้ามาตีงั้นหรือโหคนส่วนใหญ่เป็นเด็กไม่ค่อยมีตังกันหรอก
จะให้เอาตังมาเติมเกมอะนะแล้วก็โดนพวกมีตังมีแรร์แกล้งเอา จะใจร้ายไปหน่อยมั้ย ผมพูดถึงส่วนรวมผมยังไงก็ได้อยู่ละของมีบ้างพอดีๆไม่เก่งมากเกรียนได้นิดหน่อยไม่ไหวก็กลับ

_FireFox_

• **
  • -*-
สงสัยพารา หลังปรับ กันเวทคง0+100อะ รอบคอบยศเทพก็ได้ละ woon_5555 woon_5555

๓$ellconfident๓

• **
  • รักเเท้ไม่มีวันเเพ้ถ้ามันมีทั้ง2คน :))
ยก ตัวอย่างเลยไหม เผ่า งบ30-50M เอาเบอ 2000Mของเต็มตัว นอนเบอ 95จุ6เทพเลือด ของยศเทพเลือด อะนะ สมกุล อิอิ เเอบจิก  woon_555
เห็นท่านขายของเบอล่ะนิ  ใจเย็นๆสิแม้ ผมเห็นท่านโดนคนอื่นลุมหลายคนยังบ่ตายเบย  แม้กระผมก็มีท่าเดียว 1 นัดนั้นผมสำคัญผมก็เลือกตีที่สำคัญๆก่อนอ่ะ เพราะ ปล่อยไปแล้ว ผมเดินช้าโอกาสโดนตีแบบลุมมันเยอะอ่ะครับ  woon_555 woon_555
  อีกอย่าง ถึงผมไม่ใส่อาวุธแพงๆตอนนี้( เพราะมันยังไม่มีออกมา ) แต่ผมก็ใส่ของแพงตีท่านน้าไม่ได้เอาของถูกๆตี ไหน จะแรร์เบอ คลุม 99 เท้า 98 อ่ะ  ไม่ได้ยิ่งหย่อนไปกว่ากัน น้า
มันพึ่งเเค่ สกิว กับ ของเล็ก น้อย อะครับเผ่าไม่มี คลุม99เเรน์เบอ95ก้อต่อยผม ตาย ขอเเค่ เสผู้นำ ของเส ก็ต่อยตายไหน จะ มี เท้า98ที่ทำมา ช่วยเผ่าจิงๆท้าผมเล่นคงหาไว้ใส่ ต่อย เส็ดก้าวพระพริบ3ที วิ่ง มันตามทันให้รู้ไป5555 ส่วนขายของเบอนั้น เป็นเพราะเบื่อ กลับมาเล่น ก้อ2อาทิต รีชีพไป 3อาชีพละครับ 5555

๓$ellconfident๓

• **
  • รักเเท้ไม่มีวันเเพ้ถ้ามันมีทั้ง2คน :))
เหมือน จะหลงไป ดราม่าเรื่องเบอ ขอเข้า เรื่องพาลานะ
พาลาผมก็เคยเล่นถึงจุดที่ น่าจะสูงสุดตอนนั้นเเหลาะครับ
ก็ วิ มีกรง เพลิง ไม้99สาปหมอก ลองดูไงพาลาก็ นอน ถ้ไงเเถม ธรณีไปก่อน สัก ที นะ เเล้ว ไม่ติดกาย มันตายเเน่อะ
เบอมีขวาน99คำราม10ติด าถ่นะหายนะไงก็ลดหวบ กัน
เบลดนี้ผมขอเเสดงความเสียใจ ไม่รู้เอาไรสู้ นอกจากระดับต่างกันเกิน
เผ่านี้คง ต้องอาศัยตอนเกราะคุ้มเเตกเเล้วไม่มีกายา กับยกโล่ไม่ติดถ้าเป็นพาลาระดับสูงนะคงนอน ส่วนคนทรงนี้เท่าที่ทดสอบมา ไม่มีไอเทมไรก็ ตีคนเทพตายได้เเต่มันก็ต้องร่าย
 woon_angry
วอลอคเเน่นอน ถ้าพาลาไม่มีอ้อมก็ สบายหน่อยสาปหิน สาปๆๆๆ หมากัด  ถ้าโดนโดด10 ก่อนกอ อาเมน
เทรผอบสาปไรก็ไหวนะ  ชาปกัมปนาถ
แอสจากที่ทดสอบมา พราง ผอบ มิด99เเรน์95 โปะเดียวพาราจมส่วนมากๆ
สรุปคือเกือบทุกอาชีพมีสิทธิชนะเว้นพาลาเก็บคลั้งทำดูดมา วาปเก่งๆ พระพร้อมก็คงลำบาคหน่อย งิ พูดๆวิ เบอ ยังคงเป็นอาชีพที่ตีพาลาง่าย ในความคิดผม

Snooker

• **
เหมือน จะหลงไป ดราม่าเรื่องเบอ ขอเข้า เรื่องพาลานะ
พาลาผมก็เคยเล่นถึงจุดที่ น่าจะสูงสุดตอนนั้นเเหลาะครับ
ก็ วิ มีกรง เพลิง ไม้99สาปหมอก ลองดูไงพาลาก็ นอน ถ้ไงเเถม ธรณีไปก่อน สัก ที นะ เเล้ว ไม่ติดกาย มันตายเเน่อะ
เบอมีขวาน99คำราม10ติด าถ่นะหายนะไงก็ลดหวบ กัน
เบลดนี้ผมขอเเสดงความเสียใจ ไม่รู้เอาไรสู้ นอกจากระดับต่างกันเกิน
เผ่านี้คง ต้องอาศัยตอนเกราะคุ้มเเตกเเล้วไม่มีกายา กับยกโล่ไม่ติดถ้าเป็นพาลาระดับสูงนะคงนอน ส่วนคนทรงนี้เท่าที่ทดสอบมา ไม่มีไอเทมไรก็ ตีคนเทพตายได้เเต่มันก็ต้องร่าย
 woon_angry
วอลอคเเน่นอน ถ้าพาลาไม่มีอ้อมก็ สบายหน่อยสาปหิน สาปๆๆๆ หมากัด  ถ้าโดนโดด10 ก่อนกอ อาเมน
เทรผอบสาปไรก็ไหวนะ  ชาปกัมปนาถ
แอสจากที่ทดสอบมา พราง ผอบ มิด99เเรน์95 โปะเดียวพาราจมส่วนมากๆ
สรุปคือเกือบทุกอาชีพมีสิทธิชนะเว้นพาลาเก็บคลั้งทำดูดมา วาปเก่งๆ พระพร้อมก็คงลำบาคหน่อย งิ พูดๆวิ เบอ ยังคงเป็นอาชีพที่ตีพาลาง่าย ในความคิดผม
แอสก็ตีพาลาง่าย