GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วงศายักษ์ผ่านไปแล้ว ต่อไปก็คลาส 3.2 ทหารกับเหรียญทองคลาส2 ที่สัญญาไว้นะจีเอ็ม

Flux

• Jr. Member
  • **
ทหารก็เทพอยู่แล้วน่ะ จะมีคาส3.2มาอีกหรอ  g#018 อาชีพเปราะตกกระป๋องแน่

ผมก็เห็นด้วยนะครับขนาดไม่จุประณีตเบลดผมทีเดียวตายเลย(ขนาดดาบมารยกดาบ45.9เลือด7700)ทีเดียวเหรียนคลาส2ก็น่าจะเอาสกิลติดตัวนะครับแบบเพิ่มต้านทานเพิ่มรีโหลดกระสุนเร็วอะไรประมานนี้ส่วนC3ก็น่าจะปรับขึ้นหน่อย woon_sad1

ผมก็เล่นทหาร ตอนนี้ใช้ปืนกล แต่สายปืนมันเปราะบางมาก เจอเบอสับทีเดียวตาย ส่วนเรื่องกระสุนไม่ค่อยเท่าไหร่เพราะปืนบรรจุได้เยอะ จะใส่แรร์เบาก็แพ้พารา แพ้เบอ

maxnoiiz

• Full Member
  • ไม่ระบุแน่ชัด
เลิกเล่นเกมส์เอาแต่อ่านกระทู้สิครับรออัพเดท พอมีไรอัพเดทก็กดอัพแล้วออกท่าไม่สนใจเล่นเกมส์อื่นก่อนก็ได้  g#040 g#040 g#040 (ผมนี่กดแบบนี้ทุกปีแหละ)

ก็อยากโหดอะ

• Newbie
  • *
รอเค้ามาทำตามสัญญา
ดองงาน ทหารกี่ปีแล้วก็ไม่รู้

เมื่อไร เมื่อไร ทหารจะโดดเด่นกับเค้าสักที  g#002

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
รอเค้ามาทำตามสัญญา
ดองงาน ทหารกี่ปีแล้วก็ไม่รู้

เมื่อไร เมื่อไร ทหารจะโดดเด่นกับเค้าสักที  g#002
สมัยที่ทหารเทพมันจบไปแล้ว แล้วมันจะไม่มีวันย้อนกลับมาเทพอีก หึ ๆ ๆ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

--ann--

• Newbie
  • *
จีคะ เงียบไปอีกแล้วอ่ะ ซี3.2ทหาร กับเหรียญทองขั้น 2

ขอขอบคุณล่วงหน้าในการ Support ที่ดีเสมอมา (เราก็ Support คุณเช่นกัน)

Thank

อย่าลืม แก้บัค สีชุดด้วยนะครับ ฉายา นายพลอะ วันนั้นตั้งกระทู้มา เห็นบอกจะเเก้ไขให้หลัง เซเบิล 12 นี่จะปีใหม่ละนะครับ
จีจินนี่ จีต้อบ จีค้างคาว   เห็นมากระตือรือล้นตอบกันจัง ละเงียบเข้าป่ากล้วยไป

g#031

-.Virgo_Shaka.-

• Jr. Member
  • **
  • "คนรัก...สันโดษ"
อยากให้ทหารคราส2 มีสกิลเพิ่มต้านทานก็เหลือกินละ ชนะได้ทุกชีพ  #038
อย่าปรับให้เทพ จนเกินหน้าเกินตาพวกชอบดราม่าก็แล้วกัน เดี๋ยวทหารจะกากกว่าเดิม คริคริ