GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แนะนำที่เวลเดี่ยวสำหรับเบลดหน่อยครับ

- GianZa -

• Newbie
  • *
แนะนำที่เวลเดี่ยวสำหรับเบลดหน่อยครับ เบื่อพวกไปนั่งคุยกันไม่ยอมเวล

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • Jr. Member
  • **
  • Line : golp.a
แนะนำที่เวลเดี่ยวสำหรับเบลดหน่อยครับ เบื่อพวกไปนั่งคุยกันไม่ยอมเวล
มันก้เวลได้ทุกที่ อ่ะ ถ้ามีพระ ว่าแต่เวลไรเหรอ woon_huh woon_huh woon_huh
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

<..BasBlade..>

• Jr. Member
  • **
41-61  เข้วี (ถ้ามีตัวเวลไม่เกิน60 ก็เอาเป็นหัวแล้วเวลยัน 65)  <ใส่ดาบขุนเขา จะ ตีเข้เขียวแรงเพราะมันลม>
65-80  ผลึก <ใส่ดาบปีศาจดูเลือด เพราะผลีกเราตีแล้วเราเสียเลือด>
ถ้ามีตัวเวล80 เอาเป็นหัวแล้วไปเวลดันไฟ แมพบอสอินเฟอร์นอส <ดาบมหาสมุทร เพราะมอนมันธาตุน้ำ>
หรือ ไปเวลที่ป่า <สายโปะเน้นโปะ/สายสดดาบอัคคี เพราะหอม มันดินเวล4 >

o0-pk-0o

• Full Member

oatcha

เวล70-80แนะนำอยู่ที่นะ รับรองเปอร์ดีแถมรวยด้วย ตรงรถไฟที่ฟอด แมบเขาสร้างมาคล้ายๆกับแมบโทลเลย แต่ขยะแพงมาก แมบนี้อยู่ยัน85เลยก็ได้  g#040 g#040

..TEERAK..

เวล70-80แนะนำอยู่ที่นะ รับรองเปอร์ดีแถมรวยด้วย ตรงรถไฟที่ฟอด แมบเขาสร้างมาคล้ายๆกับแมบโทลเลย แต่ขยะแพงมาก แมบนี้อยู่ยัน85เลยก็ได้  g#040 g#040
เปอร์ดี รวยจริงแมพนี้ ซื้อยาดูดของจากตลาดไป กล่องละ 5 หมื่น ดูดของได้ประมาณ 2 แสนกว่าๆ  แต่...
ถ้าไม่ใช่สายโป๊ะ อย่าเสี่ยงคับ เปอไม่ขึ้นแน่ ขนาดสายโป๊ะลงไป ยังโป๊ะแทบไม่ออก นักบุญโลกันต์เวล 80 ตัวร้ายเลย ทีเดียว จูบพื้น g#033 g#033

oatcha

เปอร์ดี รวยจริงแมพนี้ ซื้อยาดูดของจากตลาดไป กล่องละ 5 หมื่น ดูดของได้ประมาณ 2 แสนกว่าๆ  แต่...
ถ้าไม่ใช่สายโป๊ะ อย่าเสี่ยงคับ เปอไม่ขึ้นแน่ ขนาดสายโป๊ะลงไป ยังโป๊ะแทบไม่ออก นักบุญโลกันต์เวล 80 ตัวร้ายเลย ทีเดียว จูบพื้น g#033 g#033

เวลแมบนี้นะแนะนำอีกอย่าง ให้เปิดผอบสายความเร็วครับ เช่น ลิง กบ ส่วนสายกำลังกับปัญญา จะกากไปในพริบตา ผมไปเวลใช้กระรอกเชียโชกเวล96 แต่สู้กบเชียสดขนของเวล75ไม่ได้  g#040 g#040

.__Non

• Newbie
  • *

แค่ค้างคาวก้อ จะล่วงแล้ว เจออสูรไปก้อหลับสบาย