GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ping_21

• Jr. Member
  • **
  • อร่อยนะจะบอกให้
เดะไปเรียกมดดำ มาเเฉเเต่เช้าเลยดีม่ะ เเฉทุกวัน  จีเอ็มตอบเเบบกวน เจองานเกมส์ทำไมทำตัวมีความรู้การศึกษาสูง เจียมเนื้อเจียมตัว  เเล้วเอาอะไรมาวัดว่าความคิดของพวกสมดุลที่สุดของเกมส์เเล้ว นึกจะใส่ความสามารถส่งเดทเเบบนี้ ไม่กลัวดังหรอ  ดังทางลบอ่ะ  คิดมั้งอายุจะเข้า3-4เเล้ว มีสมองมั้งอย่าให้เด็กมันถอนหงอกเอาเลย เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2012, 10:57:59 โดย จีเอ็มเปเป้ »
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

40z

• **
"ดี ชั่ว อยู่ที่ตัวทำ  สูง ต่ำ อยู่ที่ทำตัว"

(ผู้ดูแล: จีเอ็มเปเป้, จีเอ็มแพท, จีเอ็มโอโม่, จีเอ็มจินนี่, จีเอ็มแมกซิม, จีเอ็มทามะ, จีเอ็มกระต๊อบน้อย, จีเอ็มค้างคาวไฟ) ยกชุดๆ!!!  woon_5555

อิน่าร๊ากก แถเก่งจังนะ อิไฟอิเป๋ <ขอทานจำกัด>

• **
  • เปลี่ยนชื่อหนี ทำไปได้
ดราม่ากันมั่วประเด็นหลัก ทำไมไม่ทำตามคำที่เคยพิมพ์เอาไว้ ไม่ต่ำกว่า 2 ชิ้นทุกสัปดาห์ "ความสามารถแรร์"
สัปดาห์หน้านะครับผู้เล่น >> เดือนหน้าครับ >> ปีหน้าครับ >> ชาติหน้าเลยดีไหมครับ

90% ของพวกพร่ำเพ้อเรื่องชีวิตจริง คือ พวกคนขี้แพ้ต้องพาออกนอกโลก g#037
ณ ที่นี้คือที่ไหน แยกแยะด้วย สร้างอายุตัวเองให้เยอะๆละกัน นับวันตายรอไปด้วย...

CacAloz

• Full Member
ดราม่ากันมั่วประเด็นหลัก ทำไมไม่ทำตามคำที่เคยพิมพ์เอาไว้ ไม่ต่ำกว่า 2 ชิ้นทุกสัปดาห์ "ความสามารถแรร์"

กลับไปอ่านที่หน้า 1 ครับ ตอบไปแล้ว

ไม่สามารถขึ้นได้จริงๆ ครับ ไอเทมเกิดข้อผิดพลาดหลายๆ อย่างจนไม่สามารถขึ้นได้ตามจำนวนที่บอกไว้ ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย จะให้อภัยหรือจะด่าต่อสุดแล้วแต่ท่านเลยครับ เต็มที่ไปเลย  g#021
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2012, 13:24:25 โดย จีเอ็มเปเป้ »

40z

• **

กลับไปอ่านที่หน้า 1 ครับ ตอบไปแล้ว

ไม่สามารถขึ้นได้จริงๆ ครับ ไอเทมเกิดข้อผิดพลาดหลายๆ อย่างจนไม่สามารถขึ้นได้ตามจำนวนที่บอกไว้ ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย จะให้อภัยหรือจะด่าต่อสุดแล้วแต่ท่านเลยครับ เต็มที่ไปเลย  g#021
. ก็ยอมรับเค้าไป ว่าทีมงานชุดนี้ ไม่ได้เร่ือง ทำงานไม่เป็น ผลงานไม่ดี มีดีแค่ปากพูด เอาตัวรอดไปวันๆ.ค่าของคน อยู่ท่ีผลของงาน ทำงานยังไงผลงานมันก็ฟ้องออกมาเห็นๆ รุ่นก่อนๆยังไม่มีปัญหาอะไร พอมาชุดน้ี พวกคุณโดนด่าทุกวัน พิจารณาตัวเองได้แล้ว ว่าพวกคุณมันไร้คุณภาพ!!!!
(ผู้ดูแล: จีเอ็มเปเป้, จีเอ็มแพท, จีเอ็มโอโม่, จีเอ็มจินนี่, จีเอ็มแมกซิม, จีเอ็มทามะ, จีเอ็มกระต๊อบน้อย, จีเอ็มค้างคาวไฟ) ยกชุดๆ!!!  woon_5555

nightjusmin

. ก็ยอมรับเค้าไป ว่าทีมงานชุดนี้ ไม่ได้เร่ือง ทำงานไม่เป็น ผลงานไม่ดี มีดีแค่ปากพูด เอาตัวรอดไปวันๆ.ค่าของคน อยู่ท่ีผลของงาน ทำงานยังไงผลงานมันก็ฟ้องออกมาเห็นๆ รุ่นก่อนๆยังไม่มีปัญหาอะไร พอมาชุดน้ี พวกคุณโดนด่าทุกวัน พิจารณาตัวเองได้แล้ว ว่าพวกคุณมันไร้คุณภาพ!!!!

Ninenoiiz_.

อิน่าร๊ากก แถเก่งจังนะ อิไฟอิเป๋ <ขอทานจำกัด>

• **
  • เปลี่ยนชื่อหนี ทำไปได้
ด่าไปจะได้ไรละควาย  g#012

มาตอบแบบว่า ทางทีมงานจะพยายามปรับปรุงให้เกมดีขึ้น ค่อยพอน่าดู เพิ่งเคยเห็นด่าเต็มที่ บ้าบอ  g#004
สัปดาห์หน้านะครับผู้เล่น >> เดือนหน้าครับ >> ปีหน้าครับ >> ชาติหน้าเลยดีไหมครับ

90% ของพวกพร่ำเพ้อเรื่องชีวิตจริง คือ พวกคนขี้แพ้ต้องพาออกนอกโลก g#037
ณ ที่นี้คือที่ไหน แยกแยะด้วย สร้างอายุตัวเองให้เยอะๆละกัน นับวันตายรอไปด้วย...

เรียบร้อย

• **

อร๊อยยย ชอบรูปนี้จังเลย

40z

• **

มาตอบแบบว่า ทางทีมงานจะพยายามปรับปรุงให้เกมดีขึ้น ค่อยพอน่าดู เพิ่งเคยเห็นด่าเต็มที่ บ้าบอ  g#004

มว่านะ ปัญญาอ่อนตั้งแต่มาบอกบั๊คให้ผู้เล่นได้ใช้กันอย่างทั่วถึงแล้วหละ  woon_5555 woon_555

<-•คนมีปัญหา•->

• **
  • ...เล่นบอร์ดดีกว่า ไม่เสียตัง...

มว่านะ ปัญญาอ่อนตั้งแต่มาบอกบั๊คให้ผู้เล่นได้ใช้กันอย่างทั่วถึงแล้วหละ  woon_5555 woon_555
เหตุการณ์1----เกิดบัคไม้เท้า+โล่...ไม่แก้ แต่อนุญาติให้ใช้ แถมแม่มสอนวิธีใช้บัคอีก แต่พออาชีพอื่นเกิดบัคดันรีบแก้
เหตุการณ์2----ความสามารถแรร์ออกมาแม่มมีคน(ไม่กี่คน)บอกกาก รีบเก็บเอาไปแก้ใหม่ แล้วแรร์อื่นๆ(หลายๆคน)ที่บอกว่ากากเหมือนกัน ไม่เก็บเอาไปแก้ใหม่
**ทั้ง2เหตุการณ์ ล้วนเกี่ยวข้องกับอาชีพอาชีพนึงทั้งนั้น แล้วก็มีบุคคลคนนึง "ที่ทุกคนก็รู้ว่าใคร" ออกมาโวยดิ้นพล่าน
ทีมงานก็รีบเข้าไปโอ๋ทันที........yesเข้

• **
  • ...เล่นบอร์ดดีกว่า ไม่เสียตัง...

และในส่วนเรื่องการเปลี่ยนความสามารถชุดแรร์ของวิซาด Lv.95
ครั้งที่ 1 ของการปรับ : ผู้เล่นหลายคนก็บอกว่ากากกกกกกกกกกกกกกกกก มากกกกกกกกกกกกกกกกก ก็เลยมีการนำเอาไปแก้ไขความสามารถใหม่อีก และอัพเดทในครั้งที่ 2 หลายคนก็บอกว่า โครตโกงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
ทางทีมงานจึงต้องเก็บชุดวิซาดแรร์นี้มาทำการโมดิฟายใหม่อีกครั้ง เพื่อให้ความสามารถมันอยู่ตรงกลาง และให้ผู้เล่นทุกคน ทุกฝ่ายได้พึงพอใจ

------------------------------------------------------
มีคนถามอีกว่า : แล้วทำไมต้องเปลี่ยนความสามารถของชุดวิซาดแรร์ 95 ใหม่ ก็เพราะ 2 คำนี้ไงครับ
กากกกกกกกกกกกกกกกกก มากกกกกกกกกกกกกกกกก
โครตโกงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
มันคือคำที่มาจากผู้เล่นทั้งสิ้นนะเออ เลยต้องทำให้ถูกใจผู้เล่นทุกกลุ่มแก๊ง เลยจึงเป็นที่มาของการเปลี่ยนความสามารถ
(แถๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ)

เอ้า!!!งั้นขอถามหน่อย ที่บอกว่า "ทางทีมงานจึงต้องเก็บชุดวิซาดแรร์นี้มาทำการโมดิฟายใหม่อีกครั้ง" เพราะมีผู้เล่นหลายคน บอกว่า กากกกกก+โคตรโกงงงง เลยต้องเก็บไปพิจารณาใหม่ แล้วทำไม ทีแรร์เทร95 ก็มีคน(หลายๆคน)บอกว่ากากมาก เรียกร้องให้ปรับ แต่ไม่สนใจที่จะเก็บไปพิจารณาใหม่...เพราะอะไร??(ว่าแต่ก็ไม่เชิงหรอกนะที่ว่าไม่ปรับ...แต่มีประกาศก่อนอัพแพทช์ออกมาก่อนเป็นอีกแบบ แต่แล้ว ช่วงดึกของคืนนั้น ก็มีออกมาแก้รายละเอียดใหม่ ซึ่งยังไม่รู้จริงๆว่าทีมงานแอบปรับความสามารถของแรร์เทรหรือปรับรายละเอียดข้อมูลการอัพแพทช์ใหม่ เพราะเรื่องมันผ่านมาครู่ใหญ่ๆแล้ว จนมีผู้เล่นบางคนรับไม่ได้ประกาศเลิกเล่นไปเลยแล้วก็หายไปจากบอร์ดด้วย ซึ่งจีเป้น่าจะรู้จักดี....) ช่วยชี้แจงด้วยล่ะกัน ตามตัวแดงเลยนะ (อย่าบอกนะว่า แรร์เทรมันกากอย่างเดียว แต่ไม่ได้โคตรโกง เลยไม่ได้รับการพิจารณาให้ปรับใหม่

อย่างจีต๊อปน้อยบอกไม่เข้าข่ายเหมือนแรร์วิที่ทั้งกาก+โกง....) คือไม่ได้หวังให้กลับไปแก้ความสามารถหรอกนะ เพียงแต่แค่สงสัยการดุลยพินิจการทำงานของทีมงานก็แค่นั้น
ปล.ขอคำตอบแบบตรงคำถามตัวแดงได้จะดีมาก
ยังรออยู่คำตอบนะตะเอง(ต๊อบน้อย)...ตรงตัวแดงๆน่ะ...ว่าปรับแรร์วิแต่แรร์อื่นไม่ปรับเพราะอะไร หลายคนข้องใจก็ไม่ตอบให้ชัดเจน ต่อปากต่อคำเก่งนักไม่ใช่หรอ ผมก็เก่งพอๆกะคุณแหละ(สาระไม่ค่อยมี แต่เหน็บเก่ง) g#019

• **

oatcha

เหตุการณ์1----เกิดบัคไม้เท้า+โล่...ไม่แก้ แต่อนุญาติให้ใช้ แถมแม่มสอนวิธีใช้บัคอีก แต่พออาชีพอื่นเกิดบัคดันรีบแก้
เหตุการณ์2----ความสามารถแรร์ออกมาแม่มมีคน(ไม่กี่คน)บอกกาก รีบเก็บเอาไปแก้ใหม่ แล้วแรร์อื่นๆ(หลายๆคน)ที่บอกว่ากากเหมือนกัน ไม่เก็บเอาไปแก้ใหม่
**ทั้ง2เหตุการณ์ ล้วนเกี่ยวข้องกับอาชีพอาชีพนึงทั้งนั้น แล้วก็มีบุคคลคนนึง "ที่ทุกคนก็รู้ว่าใคร" ออกมาโวยดิ้นพล่าน
ทีมงานก็รีบเข้าไปโอ๋ทันที........yesเข้
     อย่าให้กระทู้นี้ตกไปครับ ถ้าจะเปลี่ยนความสามารถของแรร์วิ95ใหม่โดยทันทีทันใด คงจะมีพวกเด็กเส่นอยู่ด้วยเปล่า ผมว่าถ้ามันเป็นบัคก็ควรจะแก้ในส่วนของบัคไป และถ้าจะแก้ในส่วนของแรร์เทร ผมว่าก็ต้องแก้ในส่วนของอาชีพอื่นๆด้วย และถ้าไม่เลยจะแก้ใขในส่วนของวิอย่างเดียวนะผมว่าปล่อยให้พวกเด็กเส่นเล่นกันเองดีกว่าเกมล์นี้ เดือนหนึ่งผมก็ใช้ไปหลายพันนะ ก็1-3พันประมาณนี้ก้พึ่งปั้นก็ยังไม่มีพอประมาณนี้ แต่ของแรร์เบลดนะ ความสามารถแต่ละชิ้นก็กากเกิ๊น จะไปสู้กับพวกที่มาจากสายไฟร์เตอร์ด้วยกันนะมีกี่ชีวิตก็หมด  g#002 g#002

ping_21

• **
  • อร่อยนะจะบอกให้
มันเกลียดที่รัก มักที่ชัง  ทำงานส่งๆๆ    หมั่นใส้สะเต็มประดาเเละ   หากคิดว่าคุณอยู่รอดโดยไม่มีผู้เล่นก็เอา พวกคุณก็เล่นกันเองเเล้วกันจะได้รู้  เกมส์อื่นนี้ผู้เล่นเห็นควรว่าไม่เหมาะสมเค้ายังรับฟังเเละเร่งเเก้ไข เเต่นี้เลือกที่จำเพื่อผลประโชยน์ส่วนตน  ถามพวกคุณจริงๆๆเหอะ ได้มาเท่าไหร่ที่เค้าจ้างให้อัพเกรตให้เเรร์วิเทพๆๆเเบบนี้ เงินนี้ซื้อพวกคุณได้จริงๆๆๆ รุ้สึกสมเพจจริงๆๆๆ
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------