GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรม " ข้ามปีของขวัญปีใหม่ "

บุคคลทั่วไป · 97 · 17330

Blue_Zest

• Newbie
  • *
นี่กิจกรรม ปีใหม่ของเกมส์พวกมิง เหรอ? สาดดดดดดดดดดดดดดด เอาเวลาตีกล่อง หากล่องปีใหม่ไป ตีวุ้นหน้าไชน์ยังมีค่ามากกว่า คิดได้ไง g#030 g#030 g#030 g#030 g#030

ไม่ได้ปิดเกมนะครับ - -*

สำหรับกิจไขกุญแจทางทีมงานวางแผนว่าช่วงเดือนมีนจะมีกิจกรรมไขแจ กลับมาให้เราได้ไขกันอีกครั้งครับ ที่ผมเล็งไว้จะเปิด 2 เดือนที่เป็นเดือนหยุดยาวนะครับคือ มีนาและตุลาครับผม

nekozaa3

• Newbie
  • *
กิจกรรมนี้นะครับ คนทั้งเซิพ สวรร ใต้พิภพ มันพอแล้วหรือ คนเล่นกับกล่อง กับเวลาเกิดของกล่องมัน สมดุล กันแล้วหรือ 10-30นาที มันนานไปไหม แมพที่เกิดน้อยไปไหม แมพแคบไปไหม  ให้เกิดทุกแมพจะได้ไหมครับ

ปล.ขอ อภัยกับคนไม่เห็นด้วยนะครับ

น้าเดช รักทุกคน

• Newbie
  • *
เอ่อ....ไอ้ชุดซานต้า(เช่า)นี้   
ตีเเล้วดรอปมาไม่ตรงเพศ ไม่ตรงเผ่าก็ใส่ไม่ได้อีก ห่อไปให้ตัวอื่นใส่ก็ไม่ได้อีก
เอาลงทำไมว่ะ

soul

• Newbie
  • *
ปีนี้ไม่มีของ สมนาคุณ มีแต่ ของสมน้ำหน้าคุณ เวรกรรมจริง กับกิจห่วยๆแบบนี้ กล่องหมวกก้ไม่มีจะงกไรหนักหนา woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

555

• Jr. Member
  • **
  • โลกคือหนังสือเล่มใหญ่เล่มหนึ่ง ผู้ที่ไม่ออกจากบ้าน ย่อมอ่านหน้าเดียวเท่านั้น
ปีนี้ไม่มีของ สมนาคุณ มีแต่ ของสมน้ำหน้าคุณ เวรกรรมจริง กับกิจห่วยๆแบบนี้ กล่องหมวกก้ไม่มีจะงกไรหนักหนา woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry
ฮา woon_5555

_Mirinda_

• Jr. Member
  • **
เป็นกำลังจัยให้ ทีมงานค่ะ

สู้ๆ พัฒนาเกมต่อไปค่ะ

woon_love

2711

• Newbie
  • *

สำหรับกิจไขกุญแจทางทีมงานวางแผนว่าช่วงเดือนมีนจะมีกิจกรรมไขแจ กลับมาให้เราได้ไขกันอีกครั้งครับ ที่ผมเล็งไว้จะเปิด 2 เดือนที่เป็นเดือนหยุดยาวนะครับคือ มีนาและตุลาครับผม

แล้วกล่องหมวกละครับจะมีรึป่าว  woon_555 woon_555

ได้หมดถ้าสดชื่น

• Newbie
  • *

ขอให้มันจริงละกันครับ

top2012

• Newbie
  • *

ปีใหม่นี่ไม่หยุดยาวเหรอครับ
มีเทศการไรหยุดยาวกว่านี้อีกอะ

CPPD.

• Newbie
  • *

ปีใหม่นี่ไม่หยุดยาวเหรอครับ
มีเทศการไรหยุดยาวกว่านี้อีกอะ

ปิดเทอม คนที่ยังเรียนอยู่ไงครัช  #038 #038

Noo_plazabza

• Newbie
  • *
เซ็ง เซ็ง มาก ตอนแรกว่าจะมาเค้าดาวในเกมด้วยน่ะ เสียใจและผิดหวังอย่างแรง ไม่มีกิจกรรมอะไรให้นักเล่นเลย ไม่น่าจะปล่อยแรร์ไอเท็มช่วงเทศกาลอื่นหรอกนะค่ะ ปล่อยแค่วันปีใหม่ก็พอ ของจะได้ไม่เกลื่อนตลาดด้วย   g#028

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
ผมว่ากิจแบบเดิมนะดีแล้ว เล่นแล้วลุ้นดี เหมาะกับช่วงเวลา ถ้าเอาไปไว้แบบที่จี บอก สำหรับผมคงไม่มีอารมณ์ ร่วม เท่ากับช่วงปีใหม่หรอก มันไม่ใช้ช่วงเทศกาลมันไม่รู้สึกสนุกเลย ผิดหวังจริง ตอนแรกว่าจะอยู่เคาน์ดาวด้วย เจอกิจนี้ไปสวดมนต์ข้ามปีดีกว่า g#014 g#014 g#014 g#014

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
ขอเป็นแบบ ตีนกจุ๊สะสมไอเท็มแลกของได้มั้ย (เห็นเมื่อก่อนก็มีนี่)  woon_o_o
นี่อะไร..  g#015