GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พี่ เบอ มาแนะนำหน่อยครับ

por_kungjung

• Newbie
  • *
มีเงินอยู่ 50m จุติ 3 รอบ บอกทีครับ ต้องลงสกิล สเตตัสยังไง สายอะไร อาวุธอะไร ใส่ของอะไร  ซี3อะไร
ของไม่ออฟ ไม่แรร์  (ไม่มีตังค์ T^T)

ให้ตีเร็ว(210+ไม่มีฮึด) + โป๊ะ(บ่อย บอกอัตรด้วยยิ่งดีคับ) + เกราะเยอะ(ประมาณเท่าไร) + เลือดเยอะ(ประมาณเท่าไร) + ล่าบอส (คนเดียว+พระกาย1)

เอาจริง ๆ ๆน่ะครับ อยากเล่น

รบกวนหน่อยน่ะครับ   

อีกนิสนุง ช่วยบอก พลังโจมตี อัตราโป๊ะ พลังป้องกัน เลือด ความต่อเนื่อง หลบหลีก แม่นยำ ความเเรงโป๊ะ ทีน่ะครับ ประมานมาก้อได้ ขอไม่เวอร์