GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เทปบันทึกการแข่งขันเซิร์พเวอร์สวรรค์

ทีมงาน Asura

• Jr. Member
  • **
เทปบันทึกการแข่งขันเซิร์พเวอร์สวรรค์

เพื่อนๆสามารถติดตามเทปบันทึกการแข่งขันของเซิร์พเวอร์สวรรค์ ได้เลยครับ

เซิร์พเวอร์สวรรค์

คู่ที่ 1 FreeSom พบ วองโกเล่
รอบที่ 1

รอบที่ 2

คู่ที่ 2 วุ้นลีลา พบ เกรียน

รอบที่ 1 

รอบที่ 2

คู่ที่ 3 ฟรีดอม แบทเทิล พบ FreeSom

รอบที่ 1

รอบที่ 2

คู่ที่ 4 เกรียนส่งมาเกิด พบ Lollipop
รอบที่ 1

รอบที่ 2

คู่ที่ 5 กากบรม พบ หน้าก็ได้ หลังก็ดี
รอบที่ 1

รอบที่ 2

คู่ที่ 6 WINNER พบ วุ้นลีลา
รอบที่ 1

รอบที่ 2

เพื่อนที่ได้ชมเทปบันทึกคงจะคิดเหมือนผมนะครับ แต่ละคู่นั้นสู้ได้ดุเดือด ดูแล้วตื่นเต้นไปกับการแข่งขันจริงๆ นี้ขนาดเป็นเพียงรอบ Pre Season เท่านั้นนะครับ โอ้วขนลุก..!!

Source: เทปบันทึกการแข่งขันเซิร์พเวอร์สวรรค์