GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สูตรเกรียน ในแบท เกมส์ อสุรา ไอยรา

tun_tung

• Newbie
  • *
 g#046  g#046 สูตร เกรียน ใน แบท เกมส์ อสุราไอยรา
สูตร ใน แบท 1.5hk ถ้า พาลาใช้C3ศาตราเทพฝ่าเวหาใส่ ให้ไปอยู่ตรงคนฝ่ายตรงข้าม เพื่อให้ คนฝ่ายตรงข้าม ตาย ทำให้ พาลาคนนั้นถูกทำคืนจนเป็น ศัตรู กัน 555+ 2. เล่นใช้กล่อง เพื่อ ให้ได้ อมะตะ กับ พรางตัว 3. คนเล่นสาย ไฟ กับ ดิน ให้ใช้ อัคคีทำลายล้าง กับ พสุธากัมปนาท เล่นได้ที่ http://www.asura.in.th/index.html สมัครเลยครับ มันสุดๆ !!!!!  g#031  g#031

tun_tung

• Newbie
  • *
ลองใช้ดูนะครับ เกรียนจนติด เหมือน ผมคนนี้ ชื่อในเกมส์ ชื่อว่า T.Y

tun_tung

• Newbie
  • *
 g#046  g#046 รออีกนิดๆๆ เดียวคิดสูตรดีีๆ เด็ดๆ มันๆ เกรียนๆ ให้แน่ครับ อีกไม่กี่วัน  g#039  g#039

tun_tung

• Newbie
  • *
555+ เกรียน http://forum.asura.in.th/index.php?topic=6107.0 เว็บบอร์ดนี้ จะบอกทุกวิธีการ เกรียน ในแบท เดียวจะคิดสูตรในแบทมาให้นะครับ *-*

tun_tung

• Newbie
  • *
อย่าลืม มาแบทกัน ล่ะ อยากแบทกัน หรือเปล่า สุดเกียน  g#031 g#031

Coud™

• Full Member
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry เซิฟไร
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

tun_tung

• Newbie
  • *
อย่าลืมเจอกัน ที่ เซิฟ วุ้นสวรรค์ เจอกันในแบท นะครับ
 woon_sunny woon_sunny woon_sunny g#046 g#046 g#046 g#046

tun_tung

• Newbie
  • *
สูตรเกรียน 1.5hk เริ่ม ได้ วันที่ 23 ต.ค. 54 นี้ ได้แล้ว g#046 g#046

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
ลองใช้ดูนะครับ เกรียนจนติด เหมือน ผมคนนี้ ชื่อในเกมส์ ชื่อว่า T.Y

อินี่เกรียนจิงๆ(เกรียนโกงของ)

<Action!>OporZii[Sv.PK]

• Jr. Member
  • **
  • เราเดินมาไกลแล้วก็ต้องเดินต่อไปอย่าคิดที่จะกลับเด็ดขาด
วิใส่กำปนาทมาเราไม่ตายอ่า ทำม๊ายยยย และเราก็พุ่งมันจนตาย จบ

tun_tung

• Newbie
  • *
ขออภัยด้วยนะครับ พอดีสูตรเกรียนจากทีมงานพิดพลาด ครับ ขออภัยครับ

login90

• Newbie
  • *
เอาเป็นว่านายไม่ต้อง บอกสูตรหรอกครับ คนเราก็มีเสต็ปเป็นของตัวเองทั้งนั้นแหละครับอยู่ที่ว่า เสต็ปนั้นคนเราจะใช้ได้คล่องเเค่ไหน 

K'TIPFE

• ณ สวรรค์ชั้น 7
  • Newbie
  • *
เอาเป็นว่านายไม่ต้อง บอกสูตรหรอกครับ คนเราก็มีเสต็ปเป็นของตัวเองทั้งนั้นแหละครับอยู่ที่ว่า เสต็ปนั้นคนเราจะใช้ได้คล่องเเค่ไหน
g#031 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031 #038 #038

ความเกรียนมีในตัวเองทุกคนฮ่าๆๆๆ^_______________^