GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิลครอบครัวสุขสรร กิล ..~KYO~.. ณ ดาวดึงส์

Jay_Freedom

• Jr. Member
  • **
  • พูดไม่ค่อยเก่ง ... แต่รักหมดใจ
    • http://www.facebook.com/jay.freedom3
ชื่อ เจ น้องใหม่ๆล่าสุด Jay_Freedom , _Jay_ อยู่หลายที่(เพราะหลงทางบ่อย) ไปไหนในเกมส์ไม่ค่อยถูก ฝากเนื้อฝากตัวพี่ๆด้วยนะจ้าาาาา

เดี๋ยวแนนว่าตัวหนังสือเล็ก

woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love

แนนแนน

• Newbie
  • *
ชื่อ เจ น้องใหม่ๆล่าสุด Jay_Freedom , _Jay_ อยู่หลายที่(เพราะหลงทางบ่อย) ไปไหนในเกมส์ไม่ค่อยถูก ฝากเนื้อฝากตัวพี่ๆด้วยนะจ้าาาาา

เดี๋ยวแนนว่าตัวหนังสือเล็ก

woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love

อ่านแล้วแทบหงายหลังเลยพี่เจย์

hisoka1985

• Newbie
  • *
กราบสวัสดีพ่อแม่พี่น้องที่เคารพรักยิ่งกระผมมีนามว่า เอเลี่ยน  กิล เคียว ตัวละครใช้ชื่อว่า Alian - Alian01 - Alian02 - Samurai_Deeper_Kyo ใครเจอฝากทักทายหน่อยเด้อครับ เมล  Alian_1985@hotmail.co.th ทางเฟสบุ๊ค ชื่อ Alian Kyo  เด้อครับใครไม่อยากรู้จักแอดมาใด้เลย g#031

C@T

• Newbie
  • *

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • Full Member
  • « ถ ถ ถ.
 woon_5555 woon_5555
〝เพราะมีหัวใจ.... ข้าจึงปรารถนาทุกสิ่งที่เป็นเจ้า〞