GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ส่องกล้องไอเทมใหม่ "อำพันลึกลับ" ของดีที่ห้ามพลาด!!

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • Full Member
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥
อุบาทว์ มาก

เมื่อก่อนเอาใบประกันทุกยศราคา 1 บิลล่าออก

เพราะทีมงานแหกปากว่า ไอเทมยศเกลื่อน

การเลื่อนยศต้องมีความเสี่ยง เกมส์อื่นเค้ามีความเสี่ยงทั้งนั้น

สรุป หักคอผู้เล่น เอาใบประกันออก

ใส่ยศคุ่คี่บ้าบอที่แพงขี้นมาขาย

กลับมาวันนี้ เอาไอเทมใหม่ที่ความสามารถเหมือนเดิมเข้ามา

แต่ราคาแพงขึ้น 9 เท่า และต้องใช้ในปริมาณมากขึ้น

ทำเหมือนยาแชร์อีกแล้ว อุบาทว์สุดๆ

พัฒนามากเลย อสุราเนี้ย

ดีนะ พวกเด็กจีนมันไม่รู้ ถ้ามันเล่นตั้งแต่

สามปีก่อน เกมส์ไทยดังไปทั่วโลกสมใจแน่

+ 1

routeboy

มันดีมากกับผู้เล่นใหม่ๆ แต่เลวร้ายมากกับผู้เล่นเก่าๆ

สรุป นานาจิตตัง

ioi21670

• Jr. Member
  • **
ไม่หรอกคับ ผมว่าคนส่วนมากจะเริ่มใช้ค้อนตอนยศเยอะๆ อย่างอำพันถ้าบวกยศเยอะก็ต้องใช้เยอะ แต่ค้อนประกันเพิ่มโอกาสบวกด้วย  woon_5555

~๐ Ryan ๐~

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

สะตอเบอเริ่ม

• **
  • ตอบไม่เยอะ ไม่ได้แปลว่าอ่านน้อย
ไม่หรอกคับ ผมว่าคนส่วนมากจะเริ่มใช้ค้อนตอนยศเยอะๆ อย่างอำพันถ้าบวกยศเยอะก็ต้องใช้เยอะ แต่ค้อนประกันเพิ่มโอกาสบวกด้วย  woon_5555

มั่วมั้ยครับ ค้อนประกันอ่ะนะเพิ่มโอกาสตีบวก ?
ไอเทมประกันลดยศมันไม่เพิ่มโอกาสตีบวกนะ
มีผลแค่ไม่ทำให้ยศลดลงเวลาตีไม่สำเร็จ
มีแต่ใบเพิ่มโอกาสต่างๆ อ่ะที่เพิ่มโอกาสตีบวก
ปลวกเฝ้าสุสาน

nightjusmin

ค้อนประกันไม่ได้ช่วยเพิ่มโอกาสตีบวกนะ
/ยืนก้าวตราช้างให้  g#020 g#020 g#020

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

มั่วมั้ยครับ ค้อนประกันอ่ะนะเพิ่มโอกาสตีบวก ?
ไอเทมประกันลดยศมันไม่เพิ่มโอกาสตีบวกนะ
มีผลแค่ไม่ทำให้ยศลดลงเวลาตีไม่สำเร็จ
มีแต่ใบเพิ่มโอกาสต่างๆ อ่ะที่เพิ่มโอกาสตีบวก

ป๊าด เพิ่มด้วยหรอ โอกาศตีบวกอะ ค้อนประกัน ทำไมผมใช้มันไม่เห็นเพิ่ม  g#002

♥~Opea~♥

• **
  • Up To U
ตั้งแต่จักขึ้นก็ต้องใช้ค้อนอยู่ดี g#020

เหนื่อยนัก...ก็พักบ้าง ♥
ไม่ได้ " แรง " โดยสันดาน
แต่..ประสบการณ์สอนให้ " แกร่ง "

Bella Berry

• **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
ถ้าไม่ใส่ใบประกัน เวลาของแตก มันจะหายไปมั้ยคะ

woon_huh woon_huh woon_huh
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
มันดีมากกับผู้เล่นใหม่ๆ แต่เลวร้ายมากกับผู้เล่นเก่าๆ

สรุป นานาจิตตัง
ก็ใช่อ่ะน่ะ แบบนี้แหละ ของไรดีเกินเอาออก แล้วเอากลับมาใหม่ทำเป็นว่ามันดี
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ