GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

c3 ฟึกเเล้วไม่ขึ้น

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • Full Member
  • I Love Me

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??
ไปฝึกที่แมพ วินโดเนีย ก็ได้ครับ ที่มันไม่มีมอนอะ คนแทบไม่มี(ไม่มีเลยละ)
ฝึกที่นั่น เผื่อฟลุ๊ค คนเปิดบอส แจมซะ g#037

FRIendSHIp

• I Love Me
ไปโดด แมฟนั้นซิ น้อย นิด เอง    g#011    แมพ  ลับแล    g#009

ยู้ฮู้ววว~~//

FRIendSHIp

• I Love Me

-Ai-

กลัวโดนเกรียนอะครับเลยไม่อยากออกนอกเมือง
พาราดิน กลัวอะไร เกราะหนา ฮ่า ๆ ๆ จะตายก็ใบวาปครับ :)
กลัวครับ กลัวเทรผอบเชียร์โชค+หน้าไม้ 2 หัว/ประตูนรก ขนาดพาลามีสกิลลดโดนโป๊ะ 40 % จุ 6 ซีสาม 10 หมด ของแรร์ยศจักร/วีทั้งตัว ถือดาวประกาย ใส่โล่แรร์ 2(แรร์ 2 กันโป๊ะ แต่ก็กันยิงกระจุยได้แค่ดอกแรก) เจอ 2-3 ดอกนี่ตายคาทีนเลยนะครับ ต้องปลดผนึกคลั่งถึงจะพอกันโป๊ะอยู่ แต่ถ้าเทรใส่แรร์เทรอีกปลดผนึกคลั่งก็เอาไม่อยู่ครับเพราะโป๊ะพี่แกทะลุ 100%  g#013 g#013 g#013

/เพลียกับเทร เดี๋ยวนี้เต็มบ้านเต็มเมืองไปซะหมด เมียหลวงอย่างวิยังชิดซ้าย เดี่ยวปรับจุ 6 เพิ่มดรอป 300% ใต้เทรคงวิ่งชนกันหัวแตก รวย+เกรียนเทพครบเครื่องซะขนาดนี้  g#014 g#014 g#014
ข้าพเจ้าถือ คติ ไม่สู้นักล่าสมบัติ 555555555 มันเก่งเกินไป

วันก่อนเจอ เทร จุ ไม่ 6 เดิน เข้วี โป๊ะ 13-15 K จำชื่อไม่ได้ไม่ได้เซฟรูป เพราะเอา แอสเดินโดน 1 นัด ตายเลย 55555555

เซิฟใต้เด้ออออออ