GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

c3 ฟึกเเล้วไม่ขึ้น

-_Fl2eeDoM_-

• Newbie
  • *
คือผมนั่งฟึก โดดกับเสาตรวจจับของเซตทหารช่ั่งฟึกมานานละงับไม่ขึ้นเลย

ไม่ทราบว่าบัคหรือเปล่าครับ

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • Full Member
  • I Love Me
มันใช่c3หรอครับ ที่ท่านกล่าวมา  g#015

ยู้ฮู้ววว~~//

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ฝึกโดดศาตราเทพ ไม่ใช่ของพาราหรอคับ  g#023 g#023

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

-Ai-

คือผมนั่งฟึก โดดกับเสาตรวจจับของเซตทหารช่ั่งฟึกมานานละงับไม่ขึ้นเลย

ไม่ทราบว่าบัคหรือเปล่าครับ
ถ้าโดดที่พิมพ์หมายถึง ศาตราฝ่าเวหาของพาราดิน มันต้องฝึกเรื่อย ๆ ครับเดียวก็ขึ้น

แต่ไอ เสาตรวจจับของเซตทหาร มันไม่ใช่ C3 นะครับ มันเป็นสกิลของ ไอเท็ม

• Newbie
  • *
โดดหมายถึงศาสตราฝ่าเวหาของพาลาอะครับ
ผมฝึกในเมืองโดยใช้สกิลใส่เสาตรวจจับของทหารอะ
มันไม่ขึ้นเลยแต่เรียกเกราะกับผนึกขึ้น

-Ai-

โดดหมายถึงศาสตราฝ่าเวหาของพาลาอะครับ
ผมฝึกในเมืองโดยใช้สกิลใส่เสาตรวจจับของทหารอะ
มันไม่ขึ้นเลยแต่เรียกเกราะกับผนึกขึ้น
ถ้าโดดใส่ไอนั้นไม่ขึ้นก็ไปนอกเมืองก็ได้ครับไม่ลำบา่กมากหรอกก

• Newbie
  • *
กลัวโดนเกรียนอะครับเลยไม่อยากออกนอกเมือง

-Ai-

กลัวโดนเกรียนอะครับเลยไม่อยากออกนอกเมือง
พาราดิน กลัวอะไร เกราะหนา ฮ่า ๆ ๆ จะตายก็ใบวาปครับ :)

nightjusmin

พาราดิน กลัวอะไร เกราะหนา ฮ่า ๆ ๆ จะตายก็ใบวาปครับ :)
กลัวครับ กลัวเทรผอบเชียร์โชค+หน้าไม้ 2 หัว/ประตูนรก ขนาดพาลามีสกิลลดโดนโป๊ะ 40 % จุ 6 ซีสาม 10 หมด ของแรร์ยศจักร/วีทั้งตัว ถือดาวประกาย ใส่โล่แรร์ 2(แรร์ 2 กันโป๊ะ แต่ก็กันยิงกระจุยได้แค่ดอกแรก) เจอ 2-3 ดอกนี่ตายคาทีนเลยนะครับ ต้องปลดผนึกคลั่งถึงจะพอกันโป๊ะอยู่ แต่ถ้าเทรใส่แรร์เทรอีกปลดผนึกคลั่งก็เอาไม่อยู่ครับเพราะโป๊ะพี่แกทะลุ 100%  g#013 g#013 g#013

/เพลียกับเทร เดี๋ยวนี้เต็มบ้านเต็มเมืองไปซะหมด เมียหลวงอย่างวิยังชิดซ้าย เดี่ยวปรับจุ 6 เพิ่มดรอป 300% ใต้เทรคงวิ่งชนกันหัวแตก รวย+เกรียนเทพครบเครื่องซะขนาดนี้  g#014 g#014 g#014

-Xenon-

• Jr. Member
  • **
คือเสาตรวจจับของเซนจะคล้ายๆกับของการงานครับ ที่พอโดดใส่แล้วมันจะไม่ขึ้น มีสองทาง คือต้องไปฝึกกับมอนไม่ก็ ฝึกกะคนครับ woon_5555 woon_5555 woon_5555

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
กลัวครับ กลัวเทรผอบเชียร์โชค+หน้าไม้ 2 หัว/ประตูนรก ขนาดพาลามีสกิลลดโดนโป๊ะ 40 % จุ 6 ซีสาม 10 หมด ของแรร์ยศจักร/วีทั้งตัว ถือดาวประกาย ใส่โล่แรร์ 2(แรร์ 2 กันโป๊ะ แต่ก็กันยิงกระจุยได้แค่ดอกแรก) เจอ 2-3 ดอกนี่ตายคาทีนเลยนะครับ ต้องปลดผนึกคลั่งถึงจะพอกันโป๊ะอยู่ แต่ถ้าเทรใส่แรร์เทรอีกปลดผนึกคลั่งก็เอาไม่อยู่ครับเพราะโป๊ะพี่แกทะลุ 100%  g#013 g#013 g#013

/เพลียกับเทร เดี๋ยวนี้เต็มบ้านเต็มเมืองไปซะหมด เมียหลวงอย่างวิยังชิดซ้าย เดี่ยวปรับจุ 6 เพิ่มดรอป 300% ใต้เทรคงวิ่งชนกันหัวแตก รวย+เกรียนเทพครบเครื่องซะขนาดนี้  g#014 g#014 g#014

g#043 g#043 g#043 g#043 g#043 g#043

Coud™

ไปเกรียนสิฝึกกับคนก็ได้  woon_555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series