GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

++++ถามเรื่องสีชุดเหน่อย++++

atipat191

• Newbie
  • *
คือว่าถ้าเวลาสีชุดยังเหลืออยุ่แต่อยากลบทำแบบถาวรทำไงอะ ผมกดยารีสีชุดแล้วสีชุดเปลี่ยนแต่เวลายังเหลืออยุ่ทำไงอะ

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ต้องรอเวลาขอความสามารถชุดให้หมดก่อนนะครับ ผู้เล่นถึงจะสามารถรับใหม่ได้ woon_5555
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

atipat191

• Newbie
  • *
ต้องรอเวลาขอความสามารถชุดให้หมดก่อนนะครับ ผู้เล่นถึงจะสามารถรับใหม่ได้ woon_5555
โหนานอะดิ แล้วไมไม่ลบเวลาไปด้วยหละวะ เกมกาก วะ
ปรับอะไรของคุณเนี่ย เอาเวลาไปนั่งทำอย่างอยุ่ดีกว่ามั้ย

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
โหนานอะดิ แล้วไมไม่ลบเวลาไปด้วยหละวะ เกมกาก วะ
ปรับอะไรของคุณเนี่ย เอาเวลาไปนั่งทำอย่างอยุ่ดีกว่ามั้ย

ลองแจ้งไปทางซัพพอร์ตให้จีเอ็มลบบัพให้สิึครับ g#017
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?