GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

C3 เบลด อื่นๆทุกชีพ

march_melo

• Newbie
  • *
อยากทราบว่าฝึกยังไงให้มันได้ เปอเซ็นต์ (%)  ขึ้นสักหน่อยนึง คือแบบ ต้องทำไงวะ555555555 ต้อนั่งกด อยุ่หน้าจอคอมทั้งวันหรอ กว่าจะได้ 1% อ่ะ นี่พึ่งเรียนสกิล C3 เบลดมา แล้วแบบ สวนกลับดับ1 ฝึกที่ถ้ำหมีเงี้ยะ ตีโครตสโลไลวฟ์ คงขึ่้นไวมากเลยอ่ะดับ1   เวทดาบธาตุอีกอย่าง ดาบดินเนี่ยย!! ต้องฝึกมันยังไง นั่งกดดาบธาตุดินเรื่อยๆ ? ดีเลย์เสร็จก็กด ๆๆ ๆ  งี้หรอ หรือว่าให้ดาบธาตุดินมันฆ่ามอนรอบๆ ??? ยังไงช่วยอธิบายหน่อย ขอผู้รู้ พึ่งเริ่มเล่น ขอโทษด้วยครับ _/\_

ブラック_ ×

• Everything is done.
  • Jr. Member
  • **
ให้เรากดฝึกฝนทักษะของสกิลที่จะฝึกค่ะ แล้วเราก็ฆ่ามอนตามแมพที่เขาให้ฝึกแต่ละเวลเลยค่ะ ไม่จำเป็นต้องใช้สกิล c3 โจมตีมอน ตีธรรมดาก็ได้ค่ะ ช่วง 1-6 exp c3 ยังง่ายอยู่ 7-10 อาจจะช้าหน่อย สู้ๆค่ะ  g#019 g#019 //ไม่ได้เล่นมานานพอสมควร ถ้าข้อมูลที่ให้ไปผิดพลาดหรือเปลี่ยนแปลง ขออภัยนะคะ ^^'

samunpai1

• Full Member
หมดยุคc3ฝึกแบบกดใช้/ออโต้แล้วป่าว เขาปรับให้ตีมอนก็เปอขึ้นแล้วมั้ง หมัยนี้น่าจะง่ายกว่ากดฝึกเองเยอะ ไหนะะยาคูณc3 คูณc3เซอร์ฟออกจะบ่อยไป

CITY 2003

• Jr. Member
  • **
ระดับ 1-7 เี่ย ผมว่า ง่ายนะ แปปเดียวก้ได้แระ ลองอ่านรายละเอียดสกิวดิ ว่าเค้าให้ไปฝึกที่ไหน ฝึกยังไง