GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

-voฟังเหตุผลดีดีสักนิสหนึ่งว่า..เหตุใดเล่าเจ้าจึงไม่ยอมอัพเดทแพท...???

.刀o乃odリ_丂w乇乇イ

• Jr. Member
  • **
 g#035 คืออยากรู้อ่ะค่ะว่า...ทำไมถึงไม่ยอมอัพเดทแพท เข้าใจน่ะค่ะว่ามันเป็นวันหยุดของการทำงาน....

แต่จริงไหม...ที่ทางทีมงานหรือระบบไม่ยอม ประกาศ :..........  g#046 ให้ผู้ใช้บริการได้รับทราบให้แน่นอน...

หายเงียบไปแบบนี้ ไม่ดีน่ะค่ะ...ใจเขาใจเรา บางคนเขาก็รอปรับเปลี่ยน  g#039 รีมอนเตอร์ "ดันจิต"   g#039

หรือหลายๆ อย่าง รวมไปถึงระบบความสมดุลของเกมส์...ที่พลาดไม่ได้เลย คือ ทีมงานจะเอา สัสสสสขี่ ร่าง 3 ลงตู้...ไหม???  g#046

รายได้รายวันเพิ่มเป็น 500 บาท แล้วค่ะ หนูเตรียมหยอดเต็มที่....สรุปน่ะ "แจ้งประกาศสักหน่อยก็ยังดีค่ะ"  ขอบคุณที่รับอ่าน _/l\_ g#006 g#006 g#006

ปล..เด็กประถมศึกปีที่ 4

Jimmy'

• Full Member

ZoDiC คนเดิม

ก็เกมมันจะปิดตัวแล้ว ไม่รู้หรอ แอบปิดแบบ เมเปิ้ล สตอรี่ อะ เคยเล่นป่าว แบบนี้แหละ ทีมงานออกมาประกาศปาวๆ ว่าไม่มีวันปิดๆ
สุดท้ายเผชิญภาวะวิกฤติ ต้องปิดเกมแบบผู้เล่นไม่ทันรู้ตัวเลยด้วยซ้ำ ทีงาน หาย ต่างคนต่างไป ทิ้งเกม ทิ้งผู้เล่น แบบนี้เลย
ไม่น่าจะเกินปีนี้หรอก อสุรา ได้ปิดตัวแน่ๆ
 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

I'mbest

• Newbie
  • *
  • รู้ทั่งรู้ว่าเธอรักใคร
ก็เกมมันจะปิดตัวแล้ว ไม่รู้หรอ แอบปิดแบบ เมเปิ้ล สตอรี่ อะ เคยเล่นป่าว แบบนี้แหละ ทีมงานออกมาประกาศปาวๆ ว่าไม่มีวันปิดๆ
สุดท้ายเผชิญภาวะวิกฤติ ต้องปิดเกมแบบผู้เล่นไม่ทันรู้ตัวเลยด้วยซ้ำ ทีงาน หาย ต่างคนต่างไป ทิ้งเกม ทิ้งผู้เล่น แบบนี้เลย
ไม่น่าจะเกินปีนี้หรอก อสุรา ได้ปิดตัวแน่ๆ
 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
ยังจำวันนั้นได้เลยก่อนประกาศปิดให้บริการ ได้มีโปรเอาสัตว์เลี้ยง(ของเทศกาลวันคริสมาส)มาขาย แถมมีโปรนั้นโปรนี้ คนก็แห่ซื้อกัน พอหมดโปร ประกาศปิดให้บริการ
สาสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

t-r3x

• Newbie
  • *

9169

• **
มันเป็นปกติของทุกปี  หยุดยาว สามัคคีกันหยุดจัง   คิดไว้แล้วเชียว  จิตใจไม่ได้อยู่กับการทำงานหรอกครับ แต่อยู่ที่เมื่อไรจะสิ้นเดือน เมื่อไรจะหยุดยาวๆ g#032

samunpai1

เกมส์มันเปิดมาเป็น 10 ปีแล้ว มันตันมันอิ่มตัวไม่รู้จะพัฒนาไปทางไหนแล้ว คนก็หายหมดเพราะเบื่อ เกมส์ออนไลน์ใหม่ๆภาพสวยๆระบบแจ่มๆเปิดใหม่มากมาย การปรับระบบเกมส์มั่วตั้วตามใจฉันก็ยิ่งทำให้คนหายไปเรื่อยๆๆๆ อสุรามันป่าช้าหลายปีแล้ว บอร์ดเดือนนึงนับกระทู้ใหม่ได้เวลา ทุกวันนี้ก็มีแต่หน้าเก่าๆปั้นไอดีใหม่ หน้าใหม่นับหัวได้เลย วุ้นวันวานแรกๆกระแสทำท่าจะดีไปๆมาๆป่าช้าไม่ต่างเซอร์ฟหลัก อัพเดตแพตทุกวันนี้มีอะไรนอกจากขายแต่ของ ช่วงไหนจัดโปรหนักๆลดแลกแจกแถมถล่มทลายรอนับถอยหลังได้เลย แร๊กนาร๊อคก็ปิดไปแล้ว อสุราก็คงไม่นานเกินรอ แล้วช่วงหยุดยาวก็เงียบทุกปี ทีมงานมันทำงานมาทั้งปีมันก็อยากหยุดเที่ยวไรธรรมดา ใครมันจะนั่งบ้าเล่นเกมส์ได้ทุกวัน  g#032

แฟนกันในเกมเEดผ่านสายแลนไม่ได้นะจ๊ะ

• หาเมียในเกมพร้อมเปย์
  • **
  • กุทิวศรีสมัย
ควรใช้ ค่ะ คะ ให้ถูกนิดนึงนอกนั้นดูดีละ g#011
เบื่อวะพวกผัวเมียในเกมโลกแห่งความฝันปัญญาอ่อน

GameNoob

• **
  • เงียบไว้อย่าส่งเสียง อิอิ
เจ้าของกระทู้ น่ารักจุง กะ เบย  g#019  g#019  (คนสวยมักมีผัวแล้ว)  #038  #038 อิอิ ไปและ
Thx---> คนกาก ก็อยู่ส่วนกาก เกมส์นี้ ดี้ ดี <3 <3 <3