GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

boss world เซิร์ฟล่ม เสียเวลาวะ ได้ทั้งอยู่รอด ได้ทั้งทำดาเมจ เข้าเกมมาประกายดาวหาย

ตัวละคร REINCARNATED ได้ทั้ง2อย่าง เข้าเกมมาประกายดาวหาย ต้องเล่นใหม่ มีอะไรชดเชยให้บ้างปะครับ เสียเวลา

Directorr

• Full Member
โรลได้แย่มาก เสียโอกาสจริงๆสำหรับคนที่เตรียมตัวลงตั้งแต่แรก
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

สะเด้ย.

• Jr. Member
  • **
ปัญหาคือ ยาไม่โรลด้วยอะดิ ผมกด*200ไว้ก่อนโรล เวลผมลด แต่ยาไม่กลับมา แถมเวลา*200 ก้เท่าเดิม เสียยาไปฟรีๆ
เซงครับ งานนี้ g#040

Directorr

• Full Member
จีเอมเขาเลิกงานแล้วนาย ตอบได้อีกที วันจันทร์แหละ
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

watthawat

• Newbie
  • *
แต่เซิฟก็ *350 จุกันระนาว + กดแชร์อีกตรึม ความโชคร้ายก็ยังมีความโชคดีนะคับ  woon_sunny

แต่เซิฟก็ *350 จุกันระนาว + กดแชร์อีกตรึม ความโชคร้ายก็ยังมีความโชคดีนะคับ  woon_sunny
ได้ผลดีกับผมไหมครับ ผมจุติ6 ทุกตัวละครแล้ว จิตครบทุกตัวแล้ว ประกายดาวหาย = เงินหายไปเกือบ50m นะครับ

watthawat

• Newbie
  • *
ได้ผลดีกับผมไหมครับ ผมจุติ6 ทุกตัวละครแล้ว จิตครบทุกตัวแล้ว ประกายดาวหาย = เงินหายไปเกือบ50m นะครับ
ทีมงานชี้แจงด่วนคับ  g#033

#. Mondayz' D :')

• Jr. Member
  • **
  • • แอบลอบกัดอ่ะค่ะ •

เทพจุงเบยครับบ อิอิ  woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น