GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Asura Online Never Ending กำลังจะกลายเป็น Asura Online Will Ending

The.

• The
  • Full Member
หรอ อาจจะนะ
คนเล่นน้อยหรือยังไงไม่รู้ แต่กูก็จะเล่น g#019
เราจะเร่นกับนายตลอดไป  g#005
ไม่เอานายเก่งกว่าเรากากอ่าคับ g#020 g#020
ชื่ออะไรละ เดี่ยวจะซิบไป  g#029
กากจะกากจนจะเลิกเล่นแล้ว
N_Pattanawat_N  g#019

ลุงนัท&ป้านก

• Newbie
  • *
เขาที่ว่านี่ใครเหรอครับ  woon_huh

แต่ถ้าถามผม เรายังมันส์กันอีกยาวครับ ไม่ต้องห่วง  g#031 g#031
อิอิอิ woon_555ผมเข้าใจนะคอมพิวเตอร์เครื่องเซิร์ฟเวอร์มันกินไฟฟ้า ราคาค่าไฟ ค่าซ่อมบำรุง ค่าข้าว เงินเดือนพนักงานอีก มันไม่มีฟรีในโลกแห่งความเป็นจริงนะครับ ข้อเสนอที่ผมเคยบอกไปได้ประโยชน์กันทั้งสองฝ่ายหายไปไหนไม่รู้ที่ว่าให้มีNPCแลกเงินโซลเป็นเงินบิลล่าไป อัตราแลกเปลี่ยนก็ตามความเหมาะสม หรือจะตั้งตลาดกลางแลกเปลี่ยนเงินตราจากโซลเป็นบิลล่า จากบิลล่าเป็นโซล ประโยชน์ทั้งสองฝั่ง ทั้งบริษัทเอง และลูกค้า อย่างน้อยๆก็สามารถสร้างรายได้ให้เด็กๆที่มีความคิดในเรื่องการตลาด และสร้างรายได้ให้แก่บริษัทเอง ปัญหาเรื่องเงินบิลล่าเฟ้อหรือขาดก็จะลดลงไป โดยมีกลไกทางตลาดแลกเปลี่ยนค่าเงินเป็นตัวตั้ง
***แค่ข้อเสนอแนะขัดแย้งประการใดก็อย่าเพิ่งด่าผมเลย และอย่าไปด่าจีหรือพนักงานและบริษัทเลย เป็นเรื่องของการบริหารการจัดการทรัพยากรนะจ๊ะ***

Vyse..z

• Full Member
ผมเล่นเพราะมันสามารถ พับจอไปตี dota หรือ hon ได้
แถมออนได้ทีละหลายๆจอด้วย
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

TG.

• "รถนะน้อง ไม่ใช่กะเจี้ยวจะได้ชนแล้วเสียวได้"
  • Jr. Member
  • **
  • ครู ไว ???