GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครเคยโดนเกรียนหมวกแฟชั่นบ้าง

gati

• Newbie
  • *
  • ก้ไม่รู้สินะ
เรื่องมีอยู่ว่าผม กำลังหาขนแหลมอยู่จู่ๆก็มีคนเอาเข้าตี้ พอหาไปหามา มันเป็นเทร ชื่อ NV_nv_NV มัยบอกจ้างคนละ500k หาขนแหลมให้มัน ผมกับคนในตี้ก็หาไปจนครบ แล้วมันไม่ยอมให้เงิน แล้วมันก็ถามว่ารู้จักที่ทำc3คำพูดเทรมั้ย ถ้ารู้จักแล้วพามันไปได้มันให้1m ผมก็พามันไป พอเสร็จผมถามถึงเงิน1m มันบอกว่าไปเกรียนคนกับมันก่อนเดี๋ยวมันให้ พอไปตามมันว่า มันบอกให้ไปที่อคาเดมี่ไซ พอไปถึงมันถามว่ามีหมวกแฟชั่นมั้ย ผมก็บอกไปมี แล้วมันถามขอแลกแลกกับหมวกวงแหวน แต่มันขอห่อฟ้า ผมก็ให้ไปผมก็ห่อฟ้าเพราะไม่ได้เติม พอเสร็จแค่นั้นแหละ มันชิ่งหายไปเลย ของที่มันห่อมาเป็นแค่ใบวาป ผมเหมือนจะร้องเลย โดนรอบ2 รอบเเรกหมวกวันพ่ออินเทรน รอบนี้หมวกกวางเรนเดียขาว ใครรู้จักมัน ช่วยไปประจานด้วย (รูปไม่ได้ถ่ายไว้เลย woon_cry) woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry g#043 g#043 g#043 g#043 g#043 g#043
=w=

มาช่า เชื่อฉันเถอะ

• magsowVE
  • Jr. Member
  • **
    • New connections without risk of disappointment
บางที่โลกเ้รามันก็โหดร้ายเกินไป อยู่กันยาก พวงเกรียนก็เยอะ พวกโกงก็แยะ อดทนน้ะ ถ้าไม่มั่นใจอย่าไปเออ ออ กะเขาแล้วกัน พวกนี้อันตราย