GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

boss world บัครึป่าวคับ

мя’imuđαиg.™☠

• Jr. Member
  • **
วันอาทิตย์ที่4 สิงหาคม 2556
กิจกรรม boss world เหมือนจะบัคนะคับ ตีบอสทั้ง4ตายครบแล้ว แต่บอสใหญ่ไม่เกิด รอนานมาก จีเอมชี้แจ้งด้วยนะคับ

Not one creature.

ozero5

• Newbie
  • *
 woon_5555 woon_5555 woon_555555555555 อสุราก็อย่างงี้แหละ ยังไม่ชินอีกหรอ woon_555 woon_555 woon_555

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
  • Full Member
มีภาพมั้ยครับ เป็นในแผนที่แรกใช่มั้ยครับ คือหลังจากฆ่าครบ 4 ตัวแล้วไม่มีเหตุการณ์ประหลาดเกิดขึ้นหรอครับ

Slipknot

- - บอสเอเมนทารัน ตาย ครับ 4 ตัว  ก็ สงบนิ่งเลย

ยันหมดเวลา   

• **
มีภาพมั้ยครับ เป็นในแผนที่แรกใช่มั้ยครับ คือหลังจากฆ่าครบ 4 ตัวแล้วไม่มีเหตุการณ์ประหลาดเกิดขึ้นหรอครับ

ไม่ได้ถ่ายไว้คับ คือบอส4ตัวตายแร้ว มันไม่มีไรเกิดขึ้นเลยครับ จนหมดเวลา โดนปรับแพ้อีก กำจิงๆ เซิฟ PK นะคับ เซิฟอื่นเป็นป่าวไม่ทราบ

coalapanda

• Administrator
โอเค เดี๋ยวทีมงานจะชดเชยเปิดรอบพิเศษให้อีกทีนึงนะครับ

• **
โอเค เดี๋ยวทีมงานจะชดเชยเปิดรอบพิเศษให้อีกทีนึงนะครับ

ขอบคุณไว้ล่วงหน้าครับ

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
บอสไฟเมื่อวานตายยังไงครับ ใครพอจะจำได้บ้าง โดนฆ่าตายหรือระเบิดตัวตาย

• **
สงสัยจะอดเล่น เพราะติดสอบ อดไปเรา  g#002