GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

notty200

• Newbie
  • *
เอาอะไรก่อนถึงดีครับ  woon_o_o woon_o_o woon_o_o

Achilleus.

• さんぽ  Let's Go!!☆
  • Jr. Member
  • **
  • どうせいあいしゃ ▽・w・▽
เวล70ทำลายเวท เวล80พันเงา เวล90ร่างกายพิษ  [ค.ห.ส.ต]

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • Jr. Member
  • **
ผมว่า lv 71 เอาพันธมิตรเงาก่อนจะดีกว่าครับ พอเวลเรา 81 ค่อยทำc3ร่างกายพิษ เวล 91 ค่อยเรียนทำลายเวทจะดีกว่าครับผม ความเห็นส่วนตัวนะครับ

rockkey19

• Full Member
เน้นหลบมอน ให้อัพด้วย พันธมิตร ร่างกายพิษ ทำลายเวท
เน้นPVP ให้อัพด้วย ร่างกายพิษ ทำลายเวท พันธมิตร (เพราะอาจต้องสู้กะสายเวทควรเอาทำลายเวทมาก่อน)
เน้นPVP2 ร่างกายพิษ พันธมิตร ทำลายเวท (เน้นสู้พวกระยะใกล้เป็นหลัก)
เน้นตีมอนรอเวลามันตาย ร่างกายพิษ พันธมิตร ทำลายเวท (ส่วนใหญ่ทำลายเวทไว้PVPงับ)
เน้นล่าบอสสายเวท ทำลายเวท ร่างกายพิษ พันธมิตร
เน้นล่าบอสระยะประชิด พินธมิตร ทำลายเวท ร่างกายพิษ (เนื่องจากมันอาจใช้สกิล)

ความคิดเห็นส่วนตัวนะงับ

NEWpita04

• Newbie
  • *
พันธมิตร ร่างกายพิษ ทำลายเวทครับ เพราะพันธมิตรเวล70พอเราฝึกไป80ก็อาจจะระดับ5พอถึงเวล90ก็อาจ10ได้ถ้าขยันเพราะพันธมิตรเเห่งเงาจำเป็นสุดละ ทำลายเวทอัพทีหลังสุดเพราะ เวทมันก็ปั๊มได้ครับอย่าคิดมาก woon_555 woon_555