GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

GMค่ะ จะมีการปรับขุนศึกไหมค่ะ

awika_jemsmy

• Newbie
  • *
   เล่นเป็นเดือนล่ะเวลไม่ไปถึงใหนเลย พอดีไม่มีงบซื้อของแพงๆอ่ะค่ะ
มันตีช้าไปใหมค่ะ กดผลึกก้อแปปเดียวหมด จะมีการปรับใหมค่ะ g#001
แต่ถ้าคนอื่นๆว่าพอดีแล้วก้อไม่เปนรัยค่ะ
(แค่ถามเฉยๆนะค่ะอย่าว่ากันนร้า g#020)

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

basickiss

• Jr. Member
  • **
จากที่เล่นเชิพหลักนะ จริงอยู่ที่มันไม่ใช่สายตีเร็วแต่มันก้อไม่มีสกิลที่ทำดาเมทได้แรงๆเลยสักอัน

ทำได้แค่ไปตีมอนละรอโทสะคืนสนองแค่นั้นเอง

hangtep

• **
 woon_555 ปรับๆไปเถอะขอบอกในดาวมีขุนที่เล่นกันจริงๆก็ไม่น่าจะถึง10คน เปิดตัวแรงแต่ดับเร็วจังเผ่า g#032 g#032
มันปวดหัวนะเนี้ย......

Neko_OwO

• แมวดุ้นสุดจะเคะยั่ว !
  • **
 woon_angry  ปรับทำไม๊ !! ขุนศึกเทพมากแล้วนะครับ

สำหรับใครที่ตีช้าๆ แนะนำให้อัพสกิลลั่นกลองศึกแบบคมแฝก แล้วไปที่เข้วีเอาผลึกลมระดับ 3 มา

แค่นี้ก็ตี 210 แล้ว !!! 160จากปกติคมแฝก+20ลั่นกลองศึก+30ผลึกลมระดับ 3  woon_love

อีกอย่างคมแฝกก็ใช่ว่าจะกากๆ คล้ายๆการตีสดแบบพระนั่นล่ะครับ !!   g#012

ส่วนบางคนขี้เกียจ ผมแนะนำคอมโบง่ายๆครับ

ฟาดฟัน + เตะก้านคอ และกดผลึดมืด !!   วิธีนี้จะช่วยทำให้ตีมอนไวขึ้นกว่าตีปกติแบบไม่มีบัพอะไร   woon_sunny

ผอบเชียร์ คมแฝกกุลีคลั่ง มีสรรสักนิด ฟาดฟันติดโป๊ะ 9 k กว่าๆนะขอบอก บ่อยด้วย !!

ลุงอ้วน

• Full Member
อัพ AGI 89 ใช้คมแฟก กดสกิล ลั่นกลองศึก ต่อเนื่อง 216 ครับ  ถ้าไม่อัพลั่นกลองศึก ให้ใช้ยาเพิ่มพลังฮึดสู้ครับ ต่อเนื่อง 216 เหมือนกัน ถ้าไม่จุติแน่ะนำให้อัพ เตตัส AGI 89 STR90 ที่เหลือ ลงDEX ครับ ใส่หน้ากากออฟมองยศสูงๆ แก้ได้ครับผม ไม่ต้องมานั่งกดผลึกให้เสียเวลา ถ้ารวยหน่อยไม่ต้องอัพเอจิครับ ใส่เ็ซทพื้นฐาน ครับ

Neko_OwO

• แมวดุ้นสุดจะเคะยั่ว !
  • **
อัพ AGI 89 ใช้คมแฟก กดสกิล ลั่นกลองศึก ต่อเนื่อง 216 ครับ  ถ้าไม่อัพลั่นกลองศึก ให้ใช้ยาเพิ่มพลังฮึดสู้ครับ ต่อเนื่อง 216 เหมือนกัน ถ้าไม่จุติแน่ะนำให้อัพ เตตัส AGI 89 STR90 ที่เหลือ ลงDEX ครับ ใส่หน้ากากออฟมองยศสูงๆ แก้ได้ครับผม ไม่ต้องมานั่งกดผลึกให้เสียเวลา ถ้ารวยหน่อยไม่ต้องอัพเอจิครับ ใส่เ็ซทพื้นฐาน ครับ

g#008 ว้าว ! มีวิธีนี้ด้วยสินะ !!

พอดีผมเล่นแบบไม่จุติไปตบคนแล้วงับ เลยดันต้องไปลง STR VIT เลย   g#002  //มองต่อนเื่องตัวเองที่ต่ำต้อย