GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

‘ Σx●яcisτ ϟ ғαιι ’

• ╮( ̄▽ ̄)╭
  • Jr. Member
  • **

อันนี้คือ ขอแลกของคืน แต่ไม่คืนตังที่+2เอม ไปตอนแลกเปลี่ยน = =V

ยังตื้อขอซื้อไห้ได้

อันนี้คือเราโม้ว่าจะขายปีกแต่จิงๆห่ออย่างอื่นไห้ แร้วได้ มา 6 เอม เรา ก้คืนไห้ส่วนที่ไม่เกี่ยวเราเอาแค่ 3.8 คืนไป2.2 แร้วมาขอเราคืนอิก 800เคเพราะตอนแรกเจือกบอก 3 เอมก้ได้==

ว่าเรานิสัยไม่ดี  g#035

เราอุส่าไจดีไห้ยืมตัง เหนพูดจาดีๆ= =

อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ ' ^ '

Baiτoeч∞

• Full Member
  • =3=
หยี้ หมั่นใส่ ตรง ไม่สวยกว่าเราอีกแม้ง
สวยเหลือเกิ็นน  woon_angry

Liánhuā

• Full Member
ดูจากภาษาแล้วใกล้เคียงภาษาสก๊อยดีครับ  #038
remembering the joy and sorrow that we passed throng.

~oOPoY_ZhAAAOo~

• เห้ออออ!!!!
  • Jr. Member
  • **
  • YoU & I
เยอะไปป่าว  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny

การรอคอยอย่างมีความหวัง และการรอคอยอย่างไม่มีความหวัง
ที่สุดของการรอคอยคืออะไร สมหวัง ผิดหวัง ดีใจหรือเสียใจ...