GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

9:26น. รู้สึกจะหลุดกันทั้งเซิฟ

DevilDream

• Jr. Member
  • **
ผู้เล่นได้รับผล ทีมงานไม่ได้รับผลอะไร ชดเชยหน่อยก็ดีนะ ไม่ใช่ว่าไม่เกี่ยวกับเซิฟ แล้วจะไม่ืำทำอะไรเลย ผู้เล่นได้รับผลกระทบเยอะเลยนะครับ  woon_o_o woon_o_o
ลายเซ็นขนาดใหญ่เกินไป

hangtep

• **
 woon_shock ตลาดตอนเก้าโมงวันอาทิตเงียบขนาดนี้เลยเนอะ  g#046 [img[/url][/img]   #038 #038 #038
มันปวดหัวนะเนี้ย......

doy~เคีย!

• **
woon_shock ตลาดตอนเก้าโมงวันอาทิตเงียบขนาดนี้เลยเนอะ  g#046 [img[/url][/img]   #038 #038 #038

หลุดหมดทั่งเซฟเลยครับ ผมออน 7 ตัว หลุดหมด มันไม่ใช้บางidเเล้วมั่ง ชดเชยยยยยยยย

Chillz.

• Newbie
  • *
  • รายงาน ; ทดสอบ ; ร่วมกิจ ^^

hangtep

• **
 woon_shock 10โมงกว่าวันนี้กะหลุด เกิดไรเหรอ ขี้เกียจลงรูปหละ  g#029 g#029 g#029

CacAloz

• Full Member
ทางทีมงานเช็คแล้วครับ เซิร์ฟเวอร์ไม่ได้ล่มครับ เกิดจากระบบอินเตอร์เน็ต(isp)ของบางค่าย ที่ไม่สามารถเชื่อมต่อกับเซิร์ฟเวอร์อสุราได้ครับ

hangtep

• **
 woon_yes มาบอกงั้นแหละคับ ไม่เป็นไรก็ดีคับเดี๋ยวผมไม่มีเกมเล่น อุอุ..... g#024 g#024

oh_RaymonDD

• Full Member
ทางทีมงานเช็คแล้วครับ เซิร์ฟเวอร์ไม่ได้ล่มครับ เกิดจากระบบอินเตอร์เน็ต(isp)ของบางค่าย ที่ไม่สามารถเชื่อมต่อกับเซิร์ฟเวอร์อสุราได้ครับ
เอาเป็นว่าเคีลยร์เหอะ รึอยากได้*200กัน  woon_shock woon_shock

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
หลุดเฉพาะคน กรุงมั่ง อิอิ ต่างจังหวัด ไม่หลุด  g#037

ปล.ผมไม่ได้เล่นน่ะไม่รู้หลุดป่าว
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ

นั้นจีก็ไปเรียกค่าเสียหายจาก isp เจ้านั้นสิ อิอิ แล้วชดเชยให้เขาไปดีมิ  g#037

ปล.ขำขำ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ