GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รักในหลวง

• Jr. Member
  • **
 woon_555 woon_555ไม่เห็นจีอัพเดตรายการอัพเดทแพทเลย หรือพุธนี้ไม่มีการอัพเดท woon_555 woon_555

Jay_Freedom

• **
  • พูดไม่ค่อยเก่ง ... แต่รักหมดใจ
    • http://www.facebook.com/jay.freedom3
............................... รออ่านด้วย .........................

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
โปรดติดตามตอนต่อไป(ในเว็ปบอร์ด)ครับ

รักในหลวง

• **
โปรดติดตามตอนต่อไป(ในเว็ปบอร์ด)ครับ
หวังว่าอัพเดทครั้งนี้จะมีพวกแรร์ไอเทม หรืออะไรใหม่ๆในเกมส์มากขึ้นนะ #038 #038

nightjusmin

• Full Member
หวังว่าอัพเดทครั้งนี้จะมีพวกแรร์ไอเทม หรืออะไรใหม่ๆในเกมส์มากขึ้นนะ #038 #038
ของโซลใหม่งะ กร๊ากๆๆๆๆๆ มาได้ทุกสัปดาห์ อัพเดตได้อัพเดตดี ไอของโซลเนี่ย  g#037 g#037 g#037

รักในหลวง

• **
ตอนไหนจะมาโพสต์วะจีเอ็มทำงานช้าจริงอยากรู้ว่ามีอะไรอัพเดทบ้างงงง g#035 g#035 g#035

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป