GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

C3 สวนกลับของเบรดฝึกไง

อาฮิ

• Newbie
  • *
คืออยากถามว่าค่า exp ของการฝึก c3 มันจะเพิ่มขึ้นทุกครั้งที่ใช้ดาบป้องกันรึป่าว
หรือว่าเพิ่มเฉพาะสวนกลับแสดงผล

นานิกะ

• Jr. Member
  • **

เ้พิ่มเฉพาะตอนที่แสดงทักษะนะครับ  วิธีึฝึกก็ไปให้มอนโจมตีแล้วให้มันสวนกลับ

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ผมฝึกในดัน ฝึกไปเวลไป ฝึกดาบธาตุไปด้วยเลย

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
เราฝึกกะกูลช่วงแรก ช่วงหลักโป๊ะแรงหน่อยก็หมา แรงขึ้นก็ม่อนในดันกิล

อาฮิ

• Newbie
  • *
ขอบคุณคับ
แล้วที่เบรดใช้3ดาบนี่ทำไงหรอคับ
คือเหนดาบคู่ตวัดได้ พิโรธได้อ่ะคับ

.D_E_W.

• Jr. Member
  • **
  • *ร๊อค
แนะนำการฝึกครับ ลากโทร10ตัวแล้วให้มันตีไปอะครับ หลังจากนั้นเราไปเล่นอะไรก่อนก้ได้
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 และตัวอังษรในลายเซ็นห้ามเกินขนาด 18-20
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0
เซง  เครียด  Fab

FUNG1

• Full Member
แนะนำการฝึกครับ ลากโทร10ตัวแล้วให้มันตีไปอะครับ หลังจากนั้นเราไปเล่นอะไรก่อนก้ได้
แล้วโทลจะไม่ตายหรอครับ