GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วันนี้วันเกิดหนู ><

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• Full Member
  • จ๊ะจ๋าเจ้าขา
อสุราเปิดบอร์ดใหม่ในวันที่ 14 มิย
และในปีที่แล้ววันที่ 14 มิย เป็นวันประกาศระงับรับแจ้งแฮค
และวันนี้ คือวันคล้ายวันเกิดของหนู ไม่มีอะไรแค่อยากจะบอกว่า วันนี้วันเกิดหนู ><

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

_____OngChaI_____

• Jr. Member
  • **
  • >.,<
HBD นะตัวเทอร์ ถึงไม่รู้จักกันก็เหอะ มีฟามสูขมากๆนะ >.<!!~

;D ;D ;D ;D

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
มีลูกเต็มบ้าน มีหลานเต็มเมือง หัวปีท้ายปี อยู่กันถือไม้เท้ายอดทอง ตะบองยอดเพชร

มีลูกเต็มบ้าน มีหลานเต็มเมือง หัวปีท้ายปี อยู่กันถือไม้เท้ายอดทอง ตะบองยอดเพชร

วันเกิดไม่ใช่แต่งงาน ><
HBD. จ้าพี่จ๋า >,<

ขอบคุณคร่า
HBD นะตัวเทอร์ ถึงไม่รู้จักกันก็เหอะ มีฟามสูขมากๆนะ >.<!!~

;D ;D ;D ;D
ขอบคุณคร่าตัวเทอร์

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

เอิร์ธคุงขอรับกระผม

• **
  • ไม่รู้จะเขียนอะไร
สุขสันวันเกิดขอให้มั่งมีมีศรีสุขไม่ทุกข์ไม่ทนไม่หม่นไม่หม่อง ;D

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
สุขสันต์วันเกิด แฮปปี้เดธเดย์ทูยู แฮปปี้เดธเดย์ทูยู ;D ;D
* sorcas ชิ่งละ
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
วันสำคัญทางอสุราเชียวนะเนี่ย เอิ๊กๆๆ ;D
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

• **

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
พี่อิฐนี้ไปทุกกระทู้เลยนะ-0-

เพิ่งตอบได้ 3 กระทู้เองเฟ้ย  >:(
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

• **

สุขสันวันเกิดขอให้มั่งมีมีศรีสุขไม่ทุกข์ไม่ทนไม่หม่นไม่หม่อง ;D
วันสำคัญทางอสุราเชียวนะเนี่ย เอิ๊กๆๆ ;D
สุขสันต์วันเกิด แฮปปี้เดธเดย์ทูยู แฮปปี้เดธเดย์ทูยู ;D ;D
* sorcas ชิ่งละ

ขอบคุณคร่า

LLอUหื่u.

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้สวยกว่าในรู)น้ะ

PETDO   FAIL   DRAMA   

พ. ยังไม่ตาย!

• My Boyfriend
ขอให้พี่จ๋าสวยวันสวยคืน(จริงๆก็สวยอยู่แล้ว)
 ;)