GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่มีใครเข้าใจความรู้สึกหลอก

ตามหัวข้อ ผมรักพ่อ กระทู้นี้รก จะแบนไอดีบอร์ดถาวรเชิญแบน (ถ้าผิด)  จะด่า เชิญ ด่า ตามสบาย ต่อไปนี้มันคือร่างไร้วิญญาณ  ที่มีความรู้สึก

ป.ล. ตรัส

nnnnn

• -_____-
  • Full Member
  • :D

เราโง่รึป่าว ,, ถ้าจะบอกว่า งง  g#015
ไม่ีๆคุณฉลาด ผมโง่เอง พิมพ์ไร้สาระ

ป.ล.  ตรัส

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ตามหัวข้อ ผมรักพ่อ อะไรหว่า สื่อถึงอะไรหรอ  woon_huh

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
รุ้สึกว่าน้องบวมจะเข้าความหมายของคำว่าตรัสผิดหรือเข้าใจถูกแต่ใช้กับตัวเองผิด  g#024 g#024

LLอUหื่u.

• Full Member
จะสื่อถึงอะไร ทำไมไม่ออกไปจากบอรืดสักทีหรอครับ   woon_5555 woon_5555 woon_5555

PETDO   FAIL   DRAMA   

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

จะสื่อถึงอะไร ทำไมไม่ออกไปจากบอรืดสักทีหรอครับ   woon_5555 woon_5555 woon_5555

ไม่ด่าละ ไ อ้จอม ด่าผมสิคับ  woon_o_o woon_o_o
ตรัสอะไร ใช้ผิดที่ผิดทางป่าว  g#037

ไม่ใ้ช หมายความว่ารู้ลึกซึ้ง  แบบว่า ตรัสรู้ครับ มันคนละความหมาย

ป.ล. ตรัสน้อย

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

Buzaba`

• แด๊นนนนน
เอิ่ม ถ้ายังไม่รู้ตัวว่าตัวเองจะสื่อถึงอะไร
ให้แม่ยึดคีบอร์ดเถอะ  g#004